User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: Các thầy cô Chương trình mình ... !

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Icon13 Các thầy cô Chương trình mình ... !

Do thiếu hiểu biết về các thầy cô cũng như chương trình của mình nên thằng em đã trót dại gây ra họa lớn ... vì thế để chuộc tội với các bác, các thầy cô và cả chương trình thằng em xin tiên phong đi trước, các bác bổ xung sau nhé ... :p \
    Chẹp ... quên mất em phải nói trước riêng topic này của em cấm không có spam đâu nhé, em xóa thẳng tay không thương tiếc đâu nhé :p
    Trước hết chúng ta cùng nói về thầy Tiến
    nhỉ ...Ngay khi mới vào đã thấy thầy cực kì tâm huyết với học trò, tuy thầy có tham công tiếc việc thật ...
    Bắt đầu từ dạo này thấy thầy hay cười hẳn ... vui thế ...
    Không ngờ từ thầy thằng em nhận ra cả một nền tảng toán học xây dựng từ chân bài bản, hẳn hoi (trước đây toàn đứng trên ngọn chỉ trỏ không thôi ... :p )
    Các bác tiếp đê ... :53:

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

svBK's Member Avatar của blackeye

Theo ý kiến anh, thì chú tìm cách nào đó để thầy cô post bài lên forum đi, góp ý chung cho sinh viên ta, cũng như nêu ra những cái cần chú ý trong họp tập. Anh nghĩ chú mà làm được thì hơi bị hay đấy!

Icon13

Quote Nguyên văn bởi blackeye
    Theo ý kiến anh, thì chú tìm cách nào đó để thầy cô post bài lên forum đi, góp ý chung cho sinh viên ta, cũng như nêu ra những cái cần chú ý trong họp tập. Anh nghĩ chú mà làm được thì hơi bị hay đấy!
    Vâng, em cũng muốn thế và có ý định thế từ lâu, nhưng mà khó lắm vì các thầy cô không có thời gian và hơn nữa sv mình đùa nhiều khi hơi quá trớn, sợ các thầy cô không thông cảm ... với lại tâm lí các thầy cô cũng ngại ... lớn rồi còn vào đây ... Nhưng em thấy trên TTVNOL thì em đã mời được thầy giáo chủ nhiệm vào ... còn ở đây, nhờ các anh thôi ...

HUT's Engineer Avatar của ngư tiều canh mục

Đến thầy mà hỏi, ghi chép lại, rồi pót lên. Cứ nói thật với thầy...
    Thầy muốn đi... bước nữa. Thằng Lúa, con Ngô, thằng Khoai, con Sắn, thằng Nhất, con Định, thằng Được, con Mùa, ý chúng mày thế nào? Trình bày thầy nghe xem.

Tha thứ là sự trả thù vinh quang nhất
    Khinh bỉ là sự trả thù tế nhị nhất

HUT's Student Avatar của lonelyghost

Thầy Tiến hả , nói chung là thầy rất chịu khó với SV đấy , với cả các chú còn phải đối đầu thầy đến tận năm 3 cơ , cho nên chịu khó học môn của thầy đi , chỉ có lợi chứ ko có hại đâu.
    I feel like no-one ever told the truth to me
    About growing up and what a struggle it would be

Icon13

Quote Nguyên văn bởi ngư tiều canh mục
    Đến thầy mà hỏi, ghi chép lại, rồi pót lên. Cứ nói thật với thầy...
    Trời ... các bác hiểu nhầm ý em rồi ... em muốn chúng ta viết những suy nghĩ, những tình cảm của sinh viên mình với các thầy chứ không phải từ phía thầy cô các bác ạ ...
    Mong các bác tiếp tục ...

Icon13

Quote Nguyên văn bởi lonelyghost
    Thầy Tiến hả , nói chung là thầy rất chịu khó với SV đấy , với cả các chú còn phải đối đầu thầy đến tận năm 3 cơ , cho nên chịu khó học môn của thầy đi , chỉ có lợi chứ ko có hại đâu.
    Bác làm gì mà dùng từ đối đầu nghe kinh thế ... :biggrin: :biggrin: :biggrin:
    Thầy Tiến khá tận tình, thầy mà không bận quá chắc làm quản lý lớp ...
    Khổ mỗi dạo này thầy hay bận quá, toàn họp hành nên học bù khá nhiều ...
    Mỗi lần nhìn thấy thầy cười tự dưng thấy thầy hiền kì lạ :p ...
    Trong giờ bài tập thầy trao đổi với học trò theo kiểu học mở, thầy ở khoa Toán Tin có khác, em thích nhất kiểu học đấy ... vừa thoải mái vừa vào đầu được nhiều, vừa tăng khả năng trình bày (thuyết trình .. :biggrin: ) ...

svBK's Member Avatar của love_rose_velvet

Nhân dịp 20-11, em xin chúc các thầy các cô trong chương trình đào tạo KSCLC ngày càng mạnh khoẻ, tràn ngập niềm vui, công tác giảng dạy ngày một chất lượng hơn và thành đạt trong cuộc sống.....
    Xin chúc chương trình PFIEV cùng các bạn sinh viên luôn hăng say trong học tập cũng như trong các hoạt động, các phong trào tập thể.

Lẻ gì đâu mà hai đứa phải xa nhau ?
    Trái tim anh tan nát tự hôm nao.
    Tim nhỏ bé nhưng tình không nhỏ bé.
    Em có biết trong anh luôn quạnh quẻ .
    Không sao nguôi hình bóng của người tình .
    Có tiếng cười, giọng nói, lúc lặng thinh .
    Hình ảnh đó không bao giờ phai nhạt .
    Bóng dáng ấy làm tim anh tan nát
    Anh khóc thầm mong nỗi nhớ qua mau .

svBK's Member Avatar của love_rose_velvet

Anh chẳng hiểu chú Phong nói có phải là nịnh thầy hay không ??? Chứ anh nói thật nhé !!!! Đến 99,9999% sv PFIEV cũng chẳng ai tâng bốc thầy đến như chú đâu ( anh chỉ công nhận với chú mỗi một điều là thầy nhiệt tình )

Icon13

Quote Nguyên văn bởi love_rose_velvet
    Anh chẳng hiểu chú Phong nói có phải là nịnh thầy hay không ??? Chứ anh nói thật nhé !!!! Đến 99,9999% sv PFIEV cũng chẳng ai tâng bốc thầy đến như chú đâu ( anh chỉ công nhận với chú mỗi một điều là thầy nhiệt tình )
    Bác bảo em tâng bốc cái j cơ, làm j có ... :p :p :p
    Em thấy sao nói vậy thôi, nhìn thầy cười vui quá, tuần sau lại dính Colle với DS ...2 2 2

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề