User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Xin đóng góp ý kiến cho 1 sản phẩm của svbk

svBK's Newbie

Mặc định Xin đóng góp ý kiến cho 1 sản phẩm của svbk

Chào các bạn!

Mình xin cam đoan đây tuyệt đối không phải là quảng cáo
    [Nếu sai box, xin mod move giúp, mình xin chân thành cảm ơn ạ]

Chúng mình là một team sinh viên CNTT bách khoa K54, đã và đang xây dựng cungnghe .com(xin lỗi mình chưa chèn được link vào bài viết) một mạng xã hội về nhạc, một trang nghe nhạc mà nhắm đến những chức năng, những điều còn thiếu ở một trang web nhạc thông thường.

Chúng mình hy vọng thay đổi cách mọi người nghe nhạc hằng ngày, do đó đã xây dựng một mạng xã hội nhạc với những chức năng chính sau:

+ Bạn nghe nhạc, bạn bè của bạn sẽ biết bạn nghe bài gì, thích bài gì, và tương tự thế bạn cũng có thể biết được bạn bè của bạn đang nghe gì, thích những bài nhạc gì, tất cả thông tin đó được cập nhật tức thì và vẫn đảm bảo quyền riêng tư cho bạn.

+ Bạn có thể nghe nhạc theo dạng kênh radio, không những thế kênh radio đó là do chính bạn tạo ra từ những người bạn của mình, những nghệ sĩ mình yêu thích, những người bạn quan tâm một cách nhanh chóng và thuận tiện. Chức năng này giúp bạn tạo ra một kênh nhạc, một danh sách nhạc mà không phải quá băn khoăn, nghĩ ngợi xem nên nghe gì, nghe bài nào.

+ Việc kết nối với facebook với một hệ thống khổng lồ bạn bè sẵn có, chúng mình cung cấp chức năng để chia sẻ những bài hát một cách thuận tiện và phù hợp nhất, bạn sẽ dễ dàng tìm được những người đồng cảm, hoặc nhanh chóng hiểu, đoán được tâm trạng của những người bạn của mình.

+ Ngoài ra chúng mình còn cung cấp chức năng tìm bạn cùng gu nhạc, tìm ra những người có cùng sở thích âm nhạc với chính mình...

Ngoài ra CùngNghe còn có các chức năng của một trang nghe nhạc bình thường như tìm kiếm, tổng hợp ....

Hiện đang trong giai đoạn thử nghiệm, mình rất mong được sự quan tâm, góp ý của mọi người.
    Cùng là sinh viên bách khoa với nhau, nên rất rất mong mọi người thiên vị, quan tâm, dùng thử và đóng góp ý kiến cho bọn mình.

Mọi hỏi đáp, thắc mắc, ý kiến đóng góp xin reply vào thread này, hoặc email về cho bọn mình ở gmail cungngheteam

Truy cập và dùng thử Cùngnghe bằng cách vào cungnghe. com.
    Một lần nữa xin cám ơn mọi người!

P/s: Do tài khoản mới được tạo, nên mình chưa thể đính kèm Screen short được. Rất xin lỗi mọi người
    Lần sửa cuối bởi cung nghe; 26-06-2013 lúc 02:25 PM

2. Có 2 thành viên cảm ơn bài viết của cung nghe có chất lượng:

svBK's Newbie

Mặc định Re: Xin đóng góp ý kiến cho 1 sản phẩm của svbk

Cùng nghe hả bạn! Ủng hộ Ae bách khoa!

4. Tớ cảm ơn vananhbka55 đã chia sẻ.

Quản trị viên cấp cao Avatar của foreveryoung

Khá thú vị đấy nhỉ, đang test thử

♥ I wrote your name on a piece of paper but accidentally threw it away.
    I wrote your name in the sand but the next day it washed away.
    I wrote your name in my heart and FoReVeR it will stay! ♥

svBK's Newbie Avatar của huyenvinahure

mình sẽ nghe thử rồi coment
    CÔNG TY TƯ VẤN DU HỌC VINAHURE - thongtinhocbong.edu.vn - Hotline: 0988.27.8090

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề