User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: Các pác CDT đâu hết rùi

HUT's Student Avatar của langtucodon

Mặc định Các pác CDT đâu hết rùi

Em vào box này cũng khá lâu rùi mà thấy nó trầm quá ,anh em cdt bk đâu hết rùi , vào làm cho cái box này nóng lên đi chứ ,
    Mà pác Mod lâu lắm rùi không thấy mặt nhỉ
    6:
    Hãy vươn tay hướng tới mặt trời dù không là mặt trời thì bạn cũng là 1 vì sao sáng
    [trên bầu trời đầy sao2 ]

svBK's Newbie

có đây! có đây! Cơ điện tử chính cống đây! Các bác cơ khí nhà ta chán ốm, mãi chẳng có ai chiu post bài cả. Với lại các mod đi đâu hết cả làm tình hình càng buồn. Phải có người khởi xướng cho anh em chứ !!!

svBK's Newbie Avatar của tex

đây, em là cơ điẹn tử chính cống đây, cơ điện tử 2 K49

HUT's Student Avatar của DENNIS

Quote Nguyên văn bởi langtucodon
    Em vào box này cũng khá lâu rùi mà thấy nó trầm quá ,anh em cdt bk đâu hết rùi , vào làm cho cái box này nóng lên đi chứ ,
    Mà pác Mod lâu lắm rùi không thấy mặt nhỉ
    6:
    Hic ,dạo này bận quá nên không lên thường xuyên được,nhờ các bác ở đây lên viết tên trang WEB này cho các bạn cùng lớp biết thì may ra ...:41:

Quote Nguyên văn bởi DENNIS
    Hic ,dạo này bận quá nên không lên thường xuyên được,nhờ các bác ở đây lên viết tên trang WEB này cho các bạn cùng lớp biết thì may ra ...:41:
    Hiệu ứng dây truyền thì rất hiệu quả nhưng vấn đề là xem tam huyết các pác ra sao thôi ?

svBK's AntiFan

kô phải ai cũng biêt duyệt web,không phải ai cũng biết đến bkforum,kô phải ai cũng nhiệt tình post bài, kô phải ai cũng có ý kiến mà post đó là tình trạng chung của khoa cơ khí.Theo tôi đoán cả khoa mình may có 50% người hay lên mạng, và có đến 99.99999% là chat.50% còn lại có những ngưởi giỏi nhưng họ không quan tâm đến các vấn đề nay, tự sức họ có thể làm được nhiều điều không cần đến BKFR.Thông cảm nhé.Muốn sôi nổi phải tìm được những người đồng chí hướng,những người yêu bk và bk forum,những người đó sẽ tự tụ họp với nhau.
    Lần sửa cuối bởi Jackyme4; 18-11-2005 lúc 04:39 PM

Quote Nguyên văn bởi Jackyme4
    kô phải ai cũng biêt duyệt web,không phải ai cũng biết đến bkforum,kô phải ai cũng nhiệt tình post bài, kô phải ai cũng có ý kiến mà post đó là tình trạng chung của khoa cơ khí.Theo tôi đoán cả khoa mình may có 50% người hay lên mạng, và có đến 99.99999% là chat.50% còn lại có những ngưởi giỏi nhưng họ không quan tâm đến các vấn đề nay, tự sức họ có thể làm được nhiều điều không cần đến BKFR.Thông cảm nhé.Muốn sôi nổi phải tìm được những người đồng chí hướng,những người yêu bk và bk forum,những người đó sẽ tự tụ họp với nhau.
    Chi can cac thanh vien o tren bkf hien gio ma tich cuc xay dung thi cung da du de cho no soio dong rui {chu chua nghi den them cac thanh vien ma hien gio van chua biet BKF}

svBK's Member Avatar của tran chau mac

chúng ta phải cùng nhau góp sức vì cái chung chứ. ai cũng nghĩ mình có thể làm việc một mình thì làm sao mà phát triển BKF được.
    theo mình biết thì người Việt Nam rất giỏi khi làm việc một mình nhưng khi làm việc tập thể thì tỏ ra yếu kém. đó là một nghiên cứu cho biết.
    bởi vậy đó là bất cập
    ta phải sửa chữa chứ. anh em cơ điện tử đâu phải ủng hộ nhiệt tình lên.
    vì ngày mai tươi sáng của cơ điện tử việt nam!
    tôi là tôi
    sống cho hết mình với lý tưởng đã đặt ra
    sống với nụ cười luôn nở trên môi

svBK's Newbie

xin chào tôi tên là xyz, tôi xin chào tất cả các ban

svBK's Newbie Avatar của haianh1202

Có CĐT 4 K49 ở đây! Nào! Các bác định bày trò gì vui vậy, tui tham gia với!
    Cuộc sống luôn đem đến cho chúng ta những điều mà chúng ta có thể vượt qua được

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề