User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 34

Chủ đề: Sao khoa điện tử năm nay ko tham gia thi đấu à

HUT's Student Avatar của WTDOng

Mặc định Sao khoa điện tử năm nay ko tham gia thi đấu à

Hôm nay mình gặp thầy Trung, thấy thầy bảo là đến bây giờ vẫn chưa thấy đội nào đăng ký tham gia thi robocon năm nay cả. Như vậy là phong trào robot khoa ta giảm sút hay sao??
    Cố gắng hết mình, thành công sẽ tới:41:

binhjuventus
    Guest

Tớ được biết có một đội dân mình rồi đấy (K48), nhưng có lẽ chưa đăng ký thôi, chờ đã, làm gì vội thế, giờ mới tháng 11!!!

Everything is nothing !?! Avatar của rukawa

Nhưng mà sao lại không đăng kí nhể. Có thể đăng kí mà trong tay chưa có sản phẩm gì cũng được mà, hay thật, năm ngoái chả đầy đội như thế. Bây giờ còn sớm, đăng kí là để xác định tư tưởng sẽ chiến đấu đến cùng ý mà !!!

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Quote Nguyên văn bởi WTDOng
    Hôm nay mình gặp thầy Trung, thấy thầy bảo là đến bây giờ vẫn chưa thấy đội nào đăng ký tham gia thi robocon năm nay cả. Như vậy là phong trào robot khoa ta giảm sút hay sao??
    Có vẻ năm nay phong trào làm Robotcon của khoa ta giảm sút. Cứ xem năm ngoài thì biết. Đến giờ này thì có mà sôi nổi lắm rồi. Năm nay club nghiên cứu khoa học hút hết sự quan tâm rồi thì phải

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

svBK's Newbie

Chắc tại năm nay đề khó quá nên không có nhóm nào đủ sức chiến đấu!
    Mà sao các bác chiến binh năm trước không lên đây mà tuyển dụng đàn em để lớp kế tiếp có kinh nghiệm nhỉ . Cứ một mình ta với ta thì đến bao giờ mới thành lập đủ đội, mới chả ý tưởng .
    Bác nào có nhóm rùi cho em tham gia ké với.

HUT's Student Avatar của WTDOng

năm nào chả như năm nào, ai cũng mong ghi điểm tuyệt đối, thế mà dò đường có quá nửa là vớ vẩn, đi chẳng đúng gì cả.....
    mọi người đừng cố gắng ăn điểm tuyệt đối ở vòng trường làm gì vội, ghi đủ điểm là qua vòng trường ngay thôi
    àh, thầy Quốc Trung dặn tớ nhắn với mọi người đăng ký nhanh lên để nhận "tiền thưởng".
    <hèm, giờ này năm ngoái tớ đã gặp thầy Trung để hỏi về việc xin tài trợ mà có xin được gì đâu, chắc tại mình ngu....>

HUT's Student Avatar của namslump

Hẹ đúng là năm nay thấy mấy cái robocon này ít nhiệt hơn thì phải, khi nào trường tổ chức khai mạc ??, chắc clb nckh nhẩy vào giúp sức thắp ngon lửa cho robocon của khoa mình
    Mà anh N trên phòng nckh trên C1 sao ko thấy động tĩnh j nhỉ? Ai bit tin gì mới mới hơn không.Hic học xa trường khổ thế đấy
    Tôi ... Em

HUT's Student Avatar của he_muon

Chắc Câu lạc bộ NCKH đã thực sự tạo được sân chơi cho sinh viên rồi nên mọi người không còn hứng thú với Bobocon nữa mà thôi.

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi he_muon
    Chắc Câu lạc bộ NCKH đã thực sự tạo được sân chơi cho sinh viên rồi nên mọi người không còn hứng thú với Bobocon nữa mà thôi.
    Chưa chắc đâu ạ.Chuyện đăng kí sớm hay muộn thì cũng như nhau cả thôi.Năm ngoái mãi sau khi thi vòng trường mới được nhận tài trợ của khoa.Năm nay chắc cũng thế !

The end is just the beginning

svBK's Newbie

hiện đã có đề thi chính thức của Robocon 2006 là "Xây dựng tòa tháp đôi cao nhất thế giới" ( Đây là công trình nổi tiếng nhất ở Malay)
    Mọi người có thể vào download bản tiếng Anh tại địa chỉ http://www.robofest.org.my/robocon2006/
    Còn bản tiếng Việt thì có vẻ như VTV chưa có động tĩnh gì về việc dịch cả.Ai muốn tìm hiểu có thể liên lạc với em.Trong thời gian ngắn nhất em sẽ cố gắng dịch xong( mặc dù em ko phải là dân khối kĩ thuật nên chắc nhiều chỗ sẽ rất "ngu ngơ" ,nhưng cứ dùng tạm chờ bản chính thức của bên VTV vậy)
    Không học BK,nhưng năm nào em cũng cổ vũ Robocon của BK hết mình.Mong là năm nay các anh vẫn chơi hay như truyền thống các năm trước

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề