User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 26

Chủ đề: Ghế đá kỷ niệm, tại sao không?

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi cryingmoon0511
    Vừa out khỏi BKF lớ ngớ đúng topic này.Chẹp lại nhảy vào.Spam bài cái chạy luôn.hì
    Thật ra thì em để ý từ đầu đến giờ,chả có thấy anh chị nào cựu sinh viên BK cả.Chẹp toàn dân đang học Bk độc diễn.À!Anh Dương..quên quên...
    Em chỉ mới lướt qua trường Bk chứ chưa vào đó.Hix chờ mấy anh Bk dẫn vào<vừa đi vừa marketing luôn cho xem>.Nghe kể có 1 ghế đá mà ko tin nữa.Làm chi đến nỗi thế nhỉ?Chả nhẽ dân BK ko ai để ý đến điều ấy.Bố trí cho cái nữa.Mấy bác cựu BK đâu rồi về đây mà đọc topic này.
    Quên theo ý kiến anh Hảo,sao BKF ko làm 1 cái ghế nữa nhỉ?Em ủng hộ đấy.Dân BKF nhiều lắm cơ mà,lo chi?
    Sự thực phũ phàng : tiền mua host cho BKF còn chả có nữa là mấy chuyện viển vông !

The end is just the beginning

svBK's Member Avatar của dt12_k49

đúng là trường ta cần phải bổ xung hàng loạt các ghế đá thì mới ổn chứ cả quảng trường C1 mà chỉ có 1 cái ghế đá(không có chỗ tựa).
    Dẫn bạn gái đi thăm trường mà tủi thân quá !!!

svBK's Member Avatar của telecomhut

không có ghế đá bao nhiêu năm mà anh em vẫn sống đấy thôi. Ngày xưa học tại BK chỉ khoái ra quán nấm ngồi ngắm mấy em ở trường ngoài vào học ké ở quảng trường C1 thôi. Máu lên là xán lại làm quen ngay. Mà không có ghế đá thì ngồi bụi tre ấy, khoái hơn nhiều ( mỗi tội hơi ngứa một tí)

Lùi một bước... Avatar của why_not

Quote Nguyên văn bởi telecomhut
    không có ghế đá bao nhiêu năm mà anh em vẫn sống đấy thôi.
    Nói như chú thì chẳng biết đến bao giờ mới có ghế đá nhỉ? Tư tưởng thế này thì :p

svBK's Newbie

Hic
    Bi giờ thì truờng ta phát quang bụi rậm hết rùi
    Ghế đá mà làm gì nưa cơ chứ

svBK's Member Avatar của telecomhut

Ừ trường bây giờ trông tan hoang quá. Lâu lắm mới ghé qua trường thấy nhớ ngày xưa thế. (Khỉ thật, mình học cái thói hoài niệm ở đâu không biết).
    Nhưng cũng phải thôi, phải phát triển lên cho xứng tầm chứ, ngày xưa còn học chẳng kêu gào mãi là trường cổ lõ sĩ mà. Thế nhưng vẫn thấy tiếc một cái gì đó, hâm thật.

svBK's Newbie Avatar của akhang

mình mới vào forum nhưng cũng muốn nói vài lời:ehèm.. mình thấy cái trường này cũng tệ thật. Như trường cấp 3 của mình(CVA) cái sân ko rộng lắm mà tận mấy chục cái ghế(có khi vào công viên mật độ cũnh chưa đến thế) toàn là của học sinh cũ về tặng trường thế mà chẳng nhẽ cựu svbk (tất nhiên có công ăn việc làm ổn định) ko góp tiền mua nổi cho bk 1 cái ghế đá hay sao ( phải tự hào ghế có cổ đông là ta đây chứ)

phía sau của bóng tối

Cuôi cùng cũng có người hiểu được điều ấy. Mong là chưa quá muộn, giờ trường BK vẫn còn chỗ trống đủ để cho 50 cái ghế đá nữa. Mỗi khóa làm một cái trước khi mấy chỗ khác đặt vào mất. Nhanh đi nào.
    Chỉ có kẻ cô độc mới hiểu cái vị ngọt đậm đà mà không đắng gắt của cà phê loãng hay rượu nhạt, nó như chút tình thừa nơi trần thế giành cho họ. Thế nhưng, thật tiếc là khi mà người ta hiểu và cảm thấy yêu quý một cái gì thì đó cũng chính là lúc người ta đang hoặc đã mất đi thứ quý giá ấy.

HUT's Student Avatar của tunglam_g9

híc đúng là ko có ghế đá cũng là một điều hơi kì dị
    Chả thế mà người ta toàn phải ra ngồi lên thành hồ tiền tâm sự(hix,ko biết dạo này hồ tiền bẩn thế có còn ai dám ra đấy ko)

HUT's Student Avatar của giao_su_can

thôi dùng ghế nhựa cho nó tiện tiết kiệm chi phí
    TRUNG TÂM ĐÀO TẠO ĐIỆN TỬ VÀ TỰ ĐỘNG HOÁ MTC
    http://embestdks.com/vn/NewsDetails....t=55&idmenu=54
    giaosucan2000@yahoo.com

+ Trả lời chủ đề
Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề