User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/16 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 156

Chủ đề: sao sân trường mình hiếm váy thế nhỉ

svBK's Member Avatar của gaulua

Mặc định sao sân trường mình hiếm váy thế nhỉ

phải công nhận girls trường mình ăn mặc giản dị dễ sợ, nhìn toét mắt ko thấy cái váy nào mà có ai diện váy veo là ngay lập tức bị xăm soi,dè bỉu:nào là chơi trội ,nào là chảy mỡ,điên dở hơi thần kinh......chời ơi
    các bác gái đã ko trang điểm mấy ăn mặc lại cũng đơn giản,ngay cả khoa nn cũng vậy
    phải chăng vì thế mà con gái bk bị mang tiếng xấu
    các bác trai thấy thế nào,cho ý kiến đi chứ

HUT's Engineer Avatar của -Ash-

Khổ quá, phàm là con gái ai chả thích chưng diện, làm đẹp. Nhưng ở BK ngặt một nỗi con gái ít, môi trường ganh đua về ăn mặc, thời trang là ko có. Thêm vào đó, các chị em BK vốn cá tính mạnh mẽ nên mặc váy sẽ trông yểu điệu quá, ko chạy nhảy hùng hục hay đá cầu được :100:
    Ps: Thường chân dài thì người ta mới mặc váy để khoe chú gaulua ạ :65:
    True friendship comes when silence between two people is comfortable

svBK's Newbie

Ạc ạc.chúng ta phải thông cảm cho chị em bk chứ.làm sao như các trường khác được.hic hic

Kiếm tiền nuôi con Avatar của chutichhtcbk

Cái khoa này có thể nhiễm phong cách tây lắm, rưng mà vẫn còn may, chị em còn biết điều.
    Việc nước là việc lớn nhất
    Nhưng việc giữa người với người không thể nhỏ hơn

(Lý Chiêu Hoàng nói với Trần Thủ Độ)

HOÀNG SA VÀ TRƯỜNG SA MÃI MÃI LÀ CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
    HOÀNG SA VÀ TRƯỜNG SA CHƯA BAO GIỜ VÀ KHÔNG BAO GIỜ LÀ CỦA BẤT KỲ MỘT QUỐC GIA NÀO KHÁC NGOÀI VIỆT NAM

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

cái gì nó cũng phải tùy thuộc vào môi trường
    Cũng như các bác đến nước hồi giáo mà mặc đồ hở hang thử xem, he he...biết tay nhau liền
    Nói chung dân khối D khi ra ngoài đi chơi, đi làm thì ko phải là ko mặc váy và cũng ko thua kém dân nào hết. Nhưng khi ở giảng đường, trong một môi trường như trường mình, cũng ít có những cuộc cách mạng về ăn mặc thì lại rất e dè...
    Với lại mặc váy thì sẽ đẹp hơn nhưng ko thể nào đá cầu, chơi đùa cùng mọi người thoải mái được
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

HUT's Student Avatar của no_need85

hehehe, thỉng thoảng em vẫn thấy váy bay phấp phới ở đại sảnh của khoa mình ấy chứ, công nhận là nhìn mấy bác mặc váy đẹp phết.
    Không mặc váy, kô trang điểm nhưng các bác trai vẫn : Ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái mỗi lần qua D4 thì mới thú vị chứ. hehee.

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi no_need85
    Không mặc váy, kô trang điểm nhưng các bác trai vẫn : Ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái mỗi lần qua D4 thì mới thú vị chứ. hehee.
    Phét lác!
    Anh học bên D6 suốt, hôm nào cũng phải qua D4 ít nhất là 1 lần, con gái ngồi đầy ở sảnh mà chả thấy ngứa nghiếc gì cả, mắt vẫn đăm đăm nhìn về 1 hướng hehê :2)

Độc Thân Bang Hội Avatar của Nova

Bác nhìn đăm đăm về hướng D4 chứ giề? Hay mắt bác làm seo?
    Em vốn con người của Đảng mà cứ đi qua D4 là phải nhìn cho đến tận nhà xe (khi sắp vẹo cổ) đấy.
    Con gái thích mặc váy vì đẹp ( lại chả thích khoe...) nhưng sợ bị soi mói nên ngại. Bây giờ anh emkiến nghị trường mình quy định đồng phục nữ ( nhất là khối D )mặc váy cho bọn XD khác lác mắt chơi, nhờ!
    Ê! Sao tò mò quá vậy?

HUT's Engineer Avatar của ngư tiều canh mục

Váy có đủ loại, biết cách ăn mặc thì đủ dài để che, đủ ngắn để khoe mà. Các chị bây giờ biết cách ăn mặc phết.

Còn đồng phục của trường BK à, thôi, anh xin chú, chú cứ đua đòi với thiên hạ, với lại bọn Xd là bọn con cháu, chấp chúng nó làm gì.

4 đứa con gái nhà anh học khối D trường ta hết, chúng nó bảo chả việc gì phải đồng phục đồng phiếc gì sất, nhìn là biết con gái khối D BK rồi.
    Lần sửa cuối bởi ngư tiều canh mục; 14-11-2005 lúc 01:38 PM
    Thầy muốn đi... bước nữa. Thằng Lúa, con Ngô, thằng Khoai, con Sắn, thằng Nhất, con Định, thằng Được, con Mùa, ý chúng mày thế nào? Trình bày thầy nghe xem.

Tha thứ là sự trả thù vinh quang nhất
    Khinh bỉ là sự trả thù tế nhị nhất

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

hơ hơ, bác ngư tiều canh mục làm em nhớ đến cảnh xưa quá...em nhớ cái làng quê của em, cũng cây đa, bến nước mái đình, hik...
    nhưng sao thằng bé trong hình chỉ có 1 chỏm thế bác, em tưởng hồi xưa trẻ em có 3 chỏm
    Còn váy à? ehehe, công nhận khối D mình thiếu khoản mục đồng phục, chỉ có đồng phục lớp mà toàn là áo thôi chứ chưa thấy váy, nếu có đồng phục váy thì đồng phục toàn khoa cũng hay...
    giá mà có cuộc cách tân nhỉ? con gái mặc váy nhìn đẹp hơn mà, chỉ cần may váy chữ A, mặc với áo sơ mi thì dù béo hay gầy mặc cũng đẹp, lịch sự

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/16 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề