User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề: nói về đêm halloween của khoa đê

svBK's Member Avatar của gaulua

Icon10 nói về đêm halloween của khoa đê

oài ấn tượng đầu tiên của em là đông khủng khiếp, 9h 9 rưỡi rùi mà người người còn kéo nhau ngùn ngụt vào cổng. không khí rộn ràng tấp nập
    năm nay khoa mình và genetic phối hợp tổ chức, được hình như 54 gian hàng,buôn bán đủ thứ nhưng chủ yếu là đồ ăn.các bác genetic công nhận đầu tư ác liệt, trang phục,gian hàng đều hoành tráng,hát lại hay miễn chê
    bọn em k50 lần đầu làm nên kết hợp với k48 và mấy đứa ngoại thương, nhưng cũng khá ra trò.nhất là cái haunted house đông nghìn nghịt khách (hehe có bác nào trong đây bị lừa vào thử chưa?):biggrin:
    các bác mày râu vào trong đấy thì chắc hổng sợ tẹo nào rùi. còn thấy các bác gái hét to lắm, có em còn chạy ra khóc tu tu...:biggrin: bó tay!!!! khiến chính bọn em-biết tỏng con ma tròn méo xấu đẹp trong đấy rùi- cũng phải tò mò.nhưng rút cuộc thì ma cũng phải sợ người-đông khách quá mà ma thì từ trưa chỉ nhét vào bụng mỗi mẩu bánh mỳ còi,đói và mệt ko chịu nổi đành đầu hàng
    chương trình ca nhạc cũng ngon phết các bác nhi?chỉ tiếc em ko được xem hết,bác nào coi rồi kể em nghe với,thấy bảo có cả màn đấu hiphop nữa thì fai?
    còn đây là một số ảnh

Lần sửa cuối bởi gaulua; 02-11-2005 lúc 10:37 AM

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi gaulua
    oài ấn tượng đầu tiên của em là đông khủng khiếp, 9h 9 rưỡi rùi mà người người còn kéo nhau ngùn ngụt vào cổng. không khí rộn ràng tấp nập
    năm nay khoa mình và genetic phối hợp tổ chức, được hình như 54 gian hàng,buôn bán đủ thứ nhưng chủ yếu là đồ ăn.các bác genetic công nhận đầu tư ác liệt, trang phục,gian hàng đều hoành tráng,hát lại hay miễn chê
    bọn em d05-k50 lần đầu làm nên kết hợp với lớp tự động hóa k48 và mấy đứa ngoại thương, nhưng cũng khá ra trò.nhất là cái haunted house đông nghìn nghịt khách (hehe có bác nào trong đây bị lừa vào thử chưa?):biggrin:
    các bác mày râu vào trong đấy thì chắc hổng sợ tẹo nào rùi. còn thấy các bác gái hét to lắm, có em còn chạy ra khóc tu tu...:biggrin: bó tay!!!! khiến chính bọn em-biết tỏng con ma tròn méo xấu đẹp trong đấy rùi- cũng phải tò mò.nhưng rút cuộc thì ma cũng phải sợ người-đông khách quá mà ma thì từ trưa chỉ nhét vào bụng mỗi mẩu bánh mỳ còi,đói và mệt ko chịu nổi đành đầu hàng
    chương trình ca nhạc cũng ngon phết các bác nhi?chỉ tiếc em ko được xem hết,bác nào coi rồi kể em nghe với,thấy bảo có cả màn đấu hiphop nữa thì fai?
    Ơ,cái này tổ chức ở trường mình à ?Tiếc quá,không đi xem được !

The end is just the beginning

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Icon13

Công nhận là các bác làm hoành tráng thật, làm em đến 11h mới về đến nhà, mà đấy là còn chưa ngồi đến cùng ...
    Các bác câu khách kinh quá, 9h30' đứng từ tầng 3, D3-5 có thể thấy mức độ hoành tráng của nó ... :p
    Hát hò thì khỏi chê, mấy bác hát rock kinh quá làm dân tình náo loạn cả lên, chắc các bác có kinh nghiệm rùi nên đã huy động lực lượng tình nguyện bảo vệ hoàng tráng phết ... :2)
    Nhất là cái màn Hip hop cuối, kinh thật, mấy khi được xem trực tiếp hoành tráng thế chứ ... :100:
    Lần sửa cuối bởi Tử Phong; 03-11-2005 lúc 11:29 AM

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

heheheh
    Vẫn biết là Halloween là khoa mình làm ăn cũng hoành tráng...nhìn hình ảnh mấy con ma cũng nhớ lại hình ảnh mình đóng vai Diêm vương hồi nào, hik...
    hồi đó túm mấy bạn trai bên cơ khí đóng cùng, buộc chỏm, bôi sơn,...hik...đúng là khiếp phết...buổi tối đi ra hồ Tiền thể nào cũng dọa được khối đôi ngồi đó, he he,...
    Tiếc là năm nay mình ko đi xem đựoc, hơi phi phí
    Các em post ảnh tiếp đi, có ai chụp được nhiều ko thì post lên cái nhỉ
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Chỉ tiếc một điều là đồ ăn dở quá, hix, về bị Tào Tháo đuổi mất mấy ngày ... Choáng ...
    Nhưng vẫn phải công nhận các bác làm tốt, mong BK sẽ có nhiều vụ thế này ...

svBK's Member Avatar của gaulua

Quote Nguyên văn bởi Thiên Phong
    Chỉ tiếc một điều là đồ ăn dở quá, hix, về bị Tào Tháo đuổi mất mấy ngày ... Choáng ...
    Nhưng vẫn phải công nhận các bác làm tốt, mong BK sẽ có nhiều vụ thế này ...
    bác ơi, gian hàng em có khuyến mãi 10 nem chua rán được một liều becberin mà :biggrin:

HUT's Student Avatar của SAM

hic hic.mấy cái ảnh j mà xấu thế...........
    hì đùa thôi chứ cái nào cũng đẹp. lại còn có cả mặt mình trong dó nữa.hi` trông đẹp giai phết.
    anh hỏi khí ko phải chứ ai post bài này thế? Phương hay Trang đấy.
    em nhanh ghê maket khéo phải biết!:biggrin:

HUT's Student Avatar của SAM

ý mà quên mất.làm j có chuyện "khuyến mãi 10 nem chua rán được một liều becberin" thế thì lỗ chết.:-o
    chỉ có khuyến mại là ai mua hàng trên 15k thì được khuyến mãi một tấm vé "lưaaaaaaaaaaaaa" mà thôi.thế thì anh em mình mới "cá kiếm" dc chứ!:biggrin:

svBK's Newbie Avatar của tom4raider

Ờ, rút kinh nghiệm năm ngoái, năm nay không đi nữa. Căn bản có mỗi một mình, đi tủi lắm.

svBK's Newbie Avatar của tom4raider

Mới cả có mỗi một mình mình uống becberin, càng tủi!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề