User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: Bachkhoa-aptech

svBK's Newbie

Mặc định Bachkhoa-aptech

Anh chi bk co the tu van cho em ve he thong dao tao cntt quốc tế bachkhoa aptech dk ko ạ.cụ thể là thi cử như nào để dk vào trường này ạ.mà bachkhoa aptech là trường riêng hay nằm trong đại học bách khoa ạ !!!

svBK's Newbie

Mặc định Re: Bachkhoa-aptech

Xin tư vấn giúp em để em nộp hồ sơ ạ.mấy hôm trk có mấy anh chị về quảng bá nên em mới dk biêt.nhưng chưa hiểu rõ.mong anh chị khóa trên giúp đỡ !!

HUT's Student Avatar của sinhco1

Quote Nguyên văn bởi tangnamdinh Xem bài viết
    Xin tư vấn giúp em để em nộp hồ sơ ạ.mấy hôm trk có mấy anh chị về quảng bá nên em mới dk biêt.nhưng chưa hiểu rõ.mong anh chị khóa trên giúp đỡ !!
    Thi logic với viết luận. Nói chung ai thi cũng đỗ chẳng qua điểm có cao để giật học bổng ko???? Mà tưởng em thích làm cái vật liệu sao giờ lại có ý định nộp vào aptech làm gì?????? - mà đã có đủ tiền học chưa thế

svBK's Newbie

Thì thôi cứ nộp để mai có nhiều sự lựa chọn.mà học aptech tiền học cao thế kia ạ !!!

HUT's Student Avatar của sinhco1

Thì thôi cứ nộp để mai có nhiều sự lựa chọn.mà học aptech tiền học cao thế kia ạ !!!
    riêng tiền học khoảng 70, 80 triệu giờ có thể hơn. Chi phí ăn ở 3 năm chắc cũngtaam1aamf 150t

.:: Grumpy svBKer ::. Avatar của 1973

Anh chi bk co the tu van cho em ve he thong dao tao cntt quốc tế bachkhoa aptech dk ko ạ.cụ thể là thi cử như nào để dk vào trường này ạ.mà bachkhoa aptech là trường riêng hay nằm trong đại học bách khoa ạ !!!
    Bách Khoa Aptech chỉ là 1 trung tâm và không liên quan gì đến ĐH Bách Khoa bạn nhé.

Theo ý kiến của mình thì nếu bạn đủ khả năng thi vào CNTT BK (hoặc khoa CNTT của trường khác) thì đừng nên thi vào Aptech làm gì vì đơn giản những gì họ dạy bạn đều có thể tự học.

Điều bạn cần duy nhất là học cách tự học. Cái đó bạn sẽ học tốt hơn trong môi trường ĐH.
    Contact me:
    Email: sangnd [at] svBK.vn
    Personal website: My Blog | Chat với người lạ
    Facebook Page của Bách Khoa Forum: http://www.facebook.com/svbk.vn

Độc Thân Bang Hội Avatar của phuongdinh

Quote Nguyên văn bởi 1973 Xem bài viết
    Bách Khoa Aptech chỉ là 1 trung tâm và không liên quan gì đến ĐH Bách Khoa bạn nhé.

Theo ý kiến của mình thì nếu bạn đủ khả năng thi vào CNTT BK (hoặc khoa CNTT của trường khác) thì đừng nên thi vào Aptech làm gì vì đơn giản những gì họ dạy bạn đều có thể tự học.

Điều bạn cần duy nhất là học cách tự học. Cái đó bạn sẽ học tốt hơn trong môi trường ĐH.
    Bác nói thế này lại hỏng rồi
    Học bách khoa (cntt) ra chỉ dùng được cái bằng.thực tế thì chẳng làm được gì.
    Aptech thì nó lại đi thẳng vào thực tế.học được làm được.học đi đôi với thực hành....(aiti,fpt,bách khoa.thăng long ,,,hầu như là thế)

Còn cái tự học rồi tự nghiên cứu thì nghe nó mơ hồ lắm.
    Học có người hưỡng dẫn nó hiệqwuar hơn nhiều cái kiểu tự học tự nghiên cứu

8. Tớ cảm ơn phuongdinh đã chia sẻ.

HUT's Master Avatar của fly_with_stars_hut2011

Quote Nguyên văn bởi phuongdinh Xem bài viết
    Bác nói thế này lại hỏng rồi
    Học bách khoa (cntt) ra chỉ dùng được cái bằng.thực tế thì chẳng làm được gì.
    Aptech thì nó lại đi thẳng vào thực tế.học được làm được.học đi đôi với thực hành....(aiti,fpt,bách khoa.thăng long ,,,hầu như là thế)

Còn cái tự học rồi tự nghiên cứu thì nghe nó mơ hồ lắm.
    Học có người hưỡng dẫn nó hiệqwuar hơn nhiều cái kiểu tự học tự nghiên cứu
    ngành gì của bách khoa chả thế, trường chỉ dạy những kiến thức mình cần, sau này phải tự áp dụng những cái được học vào để thực hiện công việc của mình
    còn cái kiểu dạy thực tế như bác nói thì cao đẳng, trung cấp nó có hết nhé, họ mua hẳn máy móc thực tế về cho mà học luôn
    sinh viên bách khoa không làm được gì mà cái trường này lại tồn tại được gần 60 năm, bao công ty lớn của nước ngoài đều về đây tài trợ, rót học bổng

Cứ aptech mà tương bạn ạ.học bk ra rồi cũng về quê thôi (CNTT)
    Tiền nào của nấy có gì mà cao bạn

Quote Nguyên văn bởi fly_with_stars_hut2011 Xem bài viết
    ngành gì của bách khoa chả thế, trường chỉ dạy những kiến thức mình cần, sau này phải tự áp dụng những cái được học vào để thực hiện công việc của mình
    còn cái kiểu dạy thực tế như bác nói thì cao đẳng, trung cấp nó có hết nhé, họ mua hẳn máy móc thực tế về cho mà học luôn
    sinh viên bách khoa không làm được gì mà cái trường này lại tồn tại được gần 60 năm, bao công ty lớn của nước ngoài đều về đây tài trợ, rót học bổng
    ba cái học bổng đi du lịch thôi bạn .tiền nào của nấy thôi

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề