User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Kế hoạch phát hành poster quảng cáo cho BKF

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Mặc định Kế hoạch phát hành poster quảng cáo cho BKF

Theo như kế hoạch họp bàn của BQT BKF, vào tuần tới (đầu tháng 11/2005) BKF sẽ tiến hành phát hành 50 poster màu cỡ A3 để dán tại các bản tin trong trường. Hiện tại trách nhiệm dán poster đang được 3 thành viên phụ trách là:
    - Tại_sao_không
    - Afoolchild
    - Namslump

Tuy nhiên tại một số khu nhà việc đưa poster vào trong bảng tin (có kính bảo vệ bên ngoài) có thể gặp khó khăn. Vậy bạn nào bên đoàn, hội có thể giúp đỡ được việc này hãy viết ý kiến tại đây nhé.
    Rất mong sự hợp tác và giúp đỡ của các bạn

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

phía sau của bóng tối

Anh Cảnh xem lại, trong danh sách dán poster không có tai_sao_khong đâu nhé. Em chẳng quen thằng nào bên đoàn cả. Mà chẳng cần cho vào khung kính đâu, cứ dán ở ngoài cho nhanh, lại có tính quần chúng hơn đấy
    Chỉ có kẻ cô độc mới hiểu cái vị ngọt đậm đà mà không đắng gắt của cà phê loãng hay rượu nhạt, nó như chút tình thừa nơi trần thế giành cho họ. Thế nhưng, thật tiếc là khi mà người ta hiểu và cảm thấy yêu quý một cái gì thì đó cũng chính là lúc người ta đang hoặc đã mất đi thứ quý giá ấy.

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Quote Nguyên văn bởi tai_sao_khong
    Anh Cảnh xem lại, trong danh sách dán poster không có tai_sao_khong đâu nhé. Em chẳng quen thằng nào bên đoàn cả. Mà chẳng cần cho vào khung kính đâu, cứ dán ở ngoài cho nhanh, lại có tính quần chúng hơn đấy
    uh, có lẽ công việc sẽ kết thúc trogn tuần này thôi. Bandani đang về quê. T5 sẽ ra và tiến hành in ngay

HUT's Master Avatar của sonnvl

Sao các bác chọn đúng thời điểm đẹp thế!
    Tuần 12 rồi. Hết tuần này chỉ còn mỗi K50 là còn đi học, thế thì poster ế chả ai ngắm mất!

svBK's Newbie

Em hoan nghênh ý kiến này của các bác. Phải làm thế thì mới có nhiều anh em BK nhà ta biết về BKF chứ. Theo em các bác chỉ cần dán poster mầu tại một số bảng thôi, chứ chỗ khác khó khăn thì ta cứ dán ở các cầu thang giảng đường.Như thế cũng ổn mà lai dễ tiếp cận số đông.

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Các bác phải khẩn trương nên chứ, tuyên truyền cũng chỉ có giới hạn, các bác nhanh chóng dán poster để anh em BK cùng biết về BKF chứ ...
    Mà có bản nào nhỏ nhỏ không hả bác empty để anh em lấy làm chữ kí đi tuyên truyền sang các forum khác ... !

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề