User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35

Chủ đề: Tìm hiểu tâm lý phụ nữ đê...

HUT's Student

Mặc định Tìm hiểu tâm lý phụ nữ đê...

[FONT="Arial"][FONT="Times New Roman"]
    Dù ngày 20/10 đã qua, vẫn xin post lên vài câu danh ngôn về phụ nữ tặng BKF. Nó có tác dụng cho các vị độc thân nhiều. Các vị Ê sắc Ế chắc cũng chỉ vì chưa hiểu phụ nữ thôi.:p
    Họa mi có thể quên hót chứ phụ nữ không thể quên nói
    (danh ngôn Tây Ban nha)
    phụ nữ luôn sẵn sàng hi sinh nếu bạn cho họ cơ hội. Sở trường của họ chính là nhường nhịn
    (Somerset Maugham)
    phụ nữ thường vướng vào 5 cái sợ:
    sợ già
    sợ xấu
    sợ nghèo
    sợ cô đơn
    sợ chết
    (Montesquieu)
    phụ nữ rất thích tiết kiệm ......trong sự hoang phí của họ
    (Honore De Balzac)
    Nước mắt chính là tài hùng biện của phụ nữ
    (Thánh Evermond)
    Trên đời có ba thứ nguy hiểm nhất:
    Rượu ngon làm ta mất trí
    Tiền bac làm ta bất chính
    Vợ đẹp thì làm ta đau khổ

Rượn ngon khiến ta thích uống
    Tiền bạc làm ta mờ át lương tri
    Vợ đẹp thì thường phảm bội
    Nên tốt nhất là ta nên mất cả ba
    (Jean Paul Satre)
    câu cuối này, ý thì hay nhưng mà phần giải pháp có vẻ không đúng đắn cho lắm.
    Mất gì chứ mất vợ đẹp thì PHÍ quá:2)

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Hớ hớ hớ! Tuyên truyền thế này thì hỏng! Hỏng hẳn ! Trong con mắt của HĐT thân, người phụ nữ đẹp chắc chỉ có EVA! Nói thía là kô đc! Phụ lữ bây giờ chỉ gọi là tạm đc thoai !

HUT's Engineer Avatar của Jun

Quote Nguyên văn bởi ot_khong_cay
    Trong con mắt của HĐT thân, người phụ nữ đẹp chắc chỉ có EVA! Nói thía là kô đc! Phụ lữ bây giờ chỉ gọi là tạm đc thoai !
    Bác Ớt đã chuẩn bị tinh thần chưa nhẩy?Chị em phụ nữ ở BKF nìa ko ít đâu nhá!Bác đã đi học võ chưa mà kêu thế?

Có cần anh chỉ cho vài bài quyền cơ bản kô ? Võ gì thì võ kể cả kô có võ anh cũng phải cắn răng để nói cho ra sự thật nầy !

Có cần anh chỉ cho vài bài quyền cơ bản kô ? Võ gì thì võ kể cả kô có võ anh cũng phải cắn răng để nói cho ra sự thật nầy !
    :41: :41: :41: Khen bác Ớt đã rất dũng cảm nói ra sự thật chết người này:41:
    Bác cần em chỉ thêm cho vài bài karate nâng cao ko?Chứ cơ bản thì toi à?Con gái bây giờ cũng chăm học võ lắm đấy<Em đây này>.
    Tâm lí con gái khó biết lắm.Ngay cả con gái với nhau có lẽ chưa chắc đã hiểu.Để hiểu được con gái ko phải chuyện dễ nhưng cũng ko fai chuyện khó.Chỉ cần để ý 1 chút sẽ biết tâm lí họ ra sao thôi.Nói thật đấy!Bên cạnh đó cũng cần phải có đầu óc tưởng tượng mới hiểu được.Có nhiều người ko bao giờ nói thẳng nên ta phải chịu thôi.Có ai hiểu ko nhỉ?<Mình cũng ko hiểu lắm những gì mình nói>.
    Nhưng phụ nữ nói chung và con gái nói riêng cũng nên biết rằng ko phải ai cũng hiểu những gì bạn nghĩ,bạn làm.Hãy nói cho người thân nói chung và người đàn ông<con trai>nói riêng rằng bạn muốn gì,bạn nghĩ gì.Okie?
    Hi vọng sẽ có ngày càng nhiều người ko phải thốt lên:sao ko ai chịu hiểu tôi thế hả?Sao mà cô<chị,bác...>ấy lại khó hiểu thế nhỉ?Ko biết tính cách thế nào mà chiều.

svBK's Member Avatar của quangthang_hn

Chú này" ngố tầu "quá. Chú "chê" chị em BKF thì chí ít chú cũng để cho anh em còn lại 1 con đường chứ . Chú nói thế này anh em hết đường làm ăn rồi .Thiện tai !thiện tai!
    Vì biết đâu có những lúc con tim nghẹn lời .... :53:

Once a woman has given you her heart, you can never get rid of the rest of her body

HUT's Engineer Avatar của girlKTQD

Mún hiểu đc tâm lý con gái người ta, phải để người ta lên tiếng chứ các bác ở đây, toàn đàn ông con trai thế này, ngồi đoán tâm lý phụ nữ , chẳng khác gì thầy bói xem voi cả!Càng tìm hỉu, càng thấy rắc rối!
    Chị em BKF nhà mình đâu roài, vào đây chỉ cho các bác trong này mấy đường cơ bản đi!6: 6:
    If I had H,R,T; I cound add E,A to have HEART, but i could add U to have HURT
    I accept to have U to get Hurt and refuse E,A to have Heart without U

Quote Nguyên văn bởi girlKTQD
    Mún hiểu đc tâm lý con gái người ta, phải để người ta lên tiếng chứ các bác ở đây, toàn đàn ông con trai thế này, ngồi đoán tâm lý phụ nữ , chẳng khác gì thầy bói xem voi cả!Càng tìm hỉu, càng thấy rắc rối!
    Chị em BKF nhà mình đâu roài, vào đây chỉ cho các bác trong này mấy đường cơ bản đi!6: 6:
    Biết nói như thế nào bây giờ? Bởi mỗi người sẽ có 1 tâm tính,tính cách khác nhau.Nói sao đây?
    Lần sửa cuối bởi Jun; 23-10-2005 lúc 09:02 PM

Chày! Con gái khó hỉu thía mồ! Tối nay vừa đi cafe với em CIn và chú AFC! Chậc nhìn thấy 1 cô bé (đảm bảo là bé tủi hơn mình) đi cùng với 1 người (chắc là chồng), cô bé đóa sắp cóa baby nhìn cái bụng to thế cơ mờ! Chậc! Không hỉu con gái nghĩ sao về vấn đề đó nhỉ ?

HUT's Master Avatar của sonnvl

Chuyện đấy phình phường, gần nhà tui có thằng bé mới lấy vợ (vợ mới học hết lớp 12 thui), vừa cưới xin được mấy tuần đã đi đánh ghen um xùm cả xóm. Chắc tại thằng bé kia lại chán cơm thèm phở í mà

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề