User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Tìm bạn tên Thảo, K50

svBK's Newbie

Mặc định Tìm bạn tên Thảo, K50

Mình cần tìm một người bạn tên Thảo, mình không nhớ họ, hình như là Hoàng Minh Thảo: Nam, quê Gia Lai nhưng chuyển ra Bắc lâu rồi ( vì nghe giọng Bắc ). Từng đi phỏng vấn tại công ty khí Cà Mau tháng 3/ 2011 nên chắc học Hoá dầu K50. Mọi người nếu biết thông tin xin báo giúp mình qua địa chỉ email: hoangnguyen9487@gmail.com
    Xin chân thành cám ơn !!!

.:: Grumpy svBKer ::. Avatar của 1973

Mặc định Re: Tìm bạn tên Thảo, K50

@thiengiang90: chào bạn, không biết bạn đã tìm được chưa, nếu chưa thì bạn thử tìm thông tin ở đây nhé: http://ctsv.hut.edu.vn/tabid/520/default.aspx
    Contact me:
    Email: sangnd [at] svBK.vn
    Personal website: My Blog | Chat với người lạ
    Facebook Page của Bách Khoa Forum: http://www.facebook.com/svbk.vn

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi 1973 Xem bài viết
    @thiengiang90: chào bạn, không biết bạn đã tìm được chưa, nếu chưa thì bạn thử tìm thông tin ở đây nhé: http://ctsv.hut.edu.vn/tabid/520/default.aspx
    Cám ơn bạn đã cho mình nguồn để tìm, nhưng ở nguồn bạn đưa chỉ có thông tin cựu sinh viên từ K45 trước, không có K50 nên mình không tìm được thông tin. Một lần nữa xin cám ơn bạn, nếu bạn có thông tin gì thêm thì chỉ giúp mình !!

.:: Grumpy svBKer ::. Avatar của 1973

Quote Nguyên văn bởi thiengiang90 Xem bài viết
    Cám ơn bạn đã cho mình nguồn để tìm, nhưng ở nguồn bạn đưa chỉ có thông tin cựu sinh viên từ K45 trước, không có K50 nên mình không tìm được thông tin. Một lần nữa xin cám ơn bạn, nếu bạn có thông tin gì thêm thì chỉ giúp mình !!
    Tiếc là K50 thì chưa áp dụng hình thức học tín chỉ nên không có trên trang SIS, trên đó chỉ có từ K52 trở đi. Ca này có vẻ khó đây, không biết bạn đã tìm thấy chưa?

svBK's Newbie

1973 : Cám ơn bạn!!! Mình vẫn chưa tìm được, cả hai trang trên mình đều có tìm, nhưng xui cái lại không có K50, nên mình cũng không biết tìm ở đâu nữa. Biết có Forum này nên mình lên đây nhờ mọi người tìm giúp !!!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề