User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/10 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 96

Chủ đề: Nhật kí HDT!

HUT's Engineer Avatar của Jun

Mặc định Nhật kí HDT!

Hix ở bên tâm sự tư vấn cũng có mấy cái topic kiểu như thế này rồi nhưng mà...seo HDT mình ko có 1 cái topic như thế riêng nhỉ?Chỉ có riêng HDT thôi,có được ko các bác?<Cái này nảy sinh từ sau lúc đi chơi 15/10 với HDT>

HUT's Engineer Avatar của Jun

7h10' 16/10
    Chờ anh AFC lâu quá!Uả nhưng mà...chẳng bít bây giờ mình đi đâu nhỉ?Đi tìm con điên lấy cái S-fone đã...Ko biết có liên lạc được với nó ko đây.Chậc...Ko thì thui,lại leo lên xe vìa HP vậy.Chậc..chán ghê!
    Hôm qua đi chơi với hội,cảm thấy cứ thế nào ấy!Chán...chán...Chậc hi vọng lần sau sẽ vui hơn thía nì...Amen!

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Quote Nguyên văn bởi Jun
    7h10' 16/10
    Chờ anh AFC lâu quá!Uả nhưng mà...chẳng bít bây giờ mình đi đâu nhỉ?Đi tìm con điên lấy cái S-fone đã...Ko biết có liên lạc được với nó ko đây.Chậc...Ko thì thui,lại leo lên xe vìa HP vậy.Chậc..chán ghê!
    Hôm qua đi chơi với hội,cảm thấy cứ thế nào ấy!Chán...chán...Chậc hi vọng lần sau sẽ vui hơn thía nì...Amen!
    Tối qua đã thấy trời mưa mưa rồi, trong bụng nghĩ thầm sao số thằng AFC và Ớt nó lại đen thế -> cả hội ĐT đen . May mà trời chỉ mưa mấy hạt không thì các chú có mà cancel cái buổi hôm qua

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Phong trào nhật ký nở rộ quá nhỉ!
    Khai mạc phát

16.10.2005
    Một ngày thời tiết bình thường, con người bình thường và mọi chuyện đều bình thường.
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Hì!hum qua đi chơi vui phết!lâu lâu rùi hội độc thân mới đi đông thế!tưởng trời mưa lâu thì chết toi!mất bao công kêu gọi mọi người!ai ngờ đến đúng giờ G thì lại tạnh ráo!lần đầu tiên số lượng girls đi đông hơn boy hẹ hẹ!trên đường đi phát hiện ra có trăng, hê hê!trêu Em Cin là đến ông trời nó cũng mừng cho anh lên cái chức hội trưởng em ạ!hệc hệc!các bác trong HDT thấy nhiều em là cứ xoắn hết cả lên, chép chép!tình hình cứ thế này là tan hội sớm!Lo nhất vụ em Jun tối ngủ đâu,may quá có Sang đi cùng, nhà lại hơn chục phòng ( biệt thự gọi bằng cụ hự hự )thía là bố trí luôn!chép, có 2 em thoai mừ cả Hội trưởng, chủ tịch lẫn cựu hội trưởng (Tức Only )cùng pác Ắc è hộ tống về tận nhà, mặc dù xa lắc xa lơ ( Xuân ĐỈnh chứ có gần gũi gì đâu ặc ặc)về đền nhà là hơn 10 giờ, mệt bải hoải bài hoài, sáng nay tạt qua đưa Jun ra Cầu Giấy bàn giao cho pác Nisteroy( em nhờ páclo cho nó hộ em :2), chờ pác Nisteroy gần 1 tiếng mới thấy pác lọ mọ mò đến!ko biết làm cái gì nữa!chẹp!giờ ko bít Jun về HP chưa?Chắc hum qua đi với hội lần đầu nên bé Jun chưa hòa nhập và chưa vui, nói chung đi với hội là phải tích cực tăng âm hề hề!hi vọng lần họp tới em có thể tham gia!
    Lần sửa cuối bởi afoolchild; 16-10-2005 lúc 05:52 PM
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

HUT's Master

HP 5 phút 1 chuyến thì về rồi. ke ke, em mà hôm qua ko hơi mệt thì đã ko về sớm
    Hôm qua đi là biết mặt nhau ngay. Cụ thể là các anh nhanbk, namash, Kiennis, v..v.. là rõ quá rồi
    Lần sửa cuối bởi afoolchild; 16-10-2005 lúc 04:10 PM
    Tủi thân

Độc Thân Bang Hội Avatar của only_you17985

Sai lầm của ngày hôm qua dẫn đến việc em Jun lặn lội từ HP lên đây để đi off cùng hội độc thân mà lại thấy chán chán,kô vui lắm là do mọi người đã quyết định đi hát karaoke!Tất nhiên đi hát cũng có cái hay của nó!Nhưng như thế thì mọi người sẽ khó nói chuyện với nhau!Mà có muốn nói cũng kô được bởi những giọng ca vàng của hội khiến cho những người ngồi ngay cạnh nhau cũng kô thể nghe thấy người kia nói gì!Thêm vào đó hôm qua lại có khá nhiều thành viên mới!Lại kô được giới thiệu và nói chuyện khiến cho một số người đi về mà vẫn không biết hôm nay có những thành viên nào tham dự!Nếu như chúng ta đi đến 1 quán nào đấy ngồi uống nước cùng nói chuyện thì có lẽ sẽ tốt hơn!
    Nhưng dù sao hôm qua cũng khá vui!Hi vọng em Jun sẽ kô vì buổi đi chơi hôm qua mà thất vọng dẫn đến việc kô tham gia lần off sau của hội!Chắc chắn lần sau em đi sẽ thấy khác đây!
    Hạnh phúc là gì anh có biết không?
    Hạnh phúc là được ở bên anh khi anh cần nhất
    Dù lặng im nhưng sự đồng cảm trong em là chân thật
    Em ước rằng mình gánh được nỗi đau
    Hạnh phúc của em anh chẳng thể hiểu được đâu
    Hạnh phúc bắt đầu khi em gặp anh ngày ấy
    Cho dù cuộc đời vẫn còn nhiều sóng dậy
    Hạnh phúc vẫn yên bình khi anh ở bên em!

Nắng Avatar của Tũn

Lần này phải hoan nghênh tinh thần bé AFC, rất nhiệt tình và chu đáo, khổ thân thằng bé đến thì đến rõ sớm, lại phải hì hục gọi điện thí gãy cả lưỡi để rủ mọi người đi, mình cũng bon chen lấy nik của nó ở alofun nhắn tin chiu chíu cho mọi người , trời thì mưa nữa chứ " lúc mưa mình nghĩ bụng, có khi chả ai đến có mỗi thằng AFC đến rồi đứng khóc rưng rức ở cổng C1".
    Dưng mà hôm thứ 7 đếm cả râu ria (dân bon chen ý) cũng là 19 người, thế là đông vui, hoành tráng lắm rồi, tinh thần là thứ 7 hội độc thân ta có mặt đông đủ gần như xưa là mừng lắm rồi, hị hị. Dưng mà tiết mục karaoke thì " tâm trạng " quá, không phải cuộc chiến míc đầy máu và nước mắt như trước đây, toàn những " tình đơn phương", "tình xưa nghĩa cũ 1,2,3,4..10", những "vầng trăng khóc" , ngồi nghe mà cũng muốn khóc rưng rức, huhuhu
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

Nắng Avatar của Tũn

à sắp 20/10 rồi, anh em bkf nhà ta có vụ gì kể kỷ niệm ngày chị em phụ lữ không nhỉ (hĩ hĩ, hỏi nhỏ)

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Hê hề! mọi người cho ý kiến đi!tại hum đó là thứ 5, không phải cuối tuần với lại hội vừa họp rùi nên em sợ là mọi người ko đi đc nhiều nữa!nếu xôm xôm thì ta lại đi he he!

Ðề tài đã khoá
Trang 1/10 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề