User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Chủ đề: Dạo này khoa ngoại ngữ có gì vui không nhỉ?

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Mặc định Dạo này khoa ngoại ngữ có gì vui không nhỉ?

hik, ngoảnh đi ngoảnh lại cũng tròn 7 tháng bị tống cổ khỏi FFL. Không biết tình hình khoa dạo này thế nào, có tổ chức gì vui không?
    sắp thành lập trường rồi, ko biết năm nay có những hoạt động gì
    Mà cũng sắp Halloween, chắc khoa sẽ tiếp tục những dạ hội như lần trước chứ? Nhớ lần đó mình còn được đóng vai Diêm Vương kén rể, oạch...
    Mà còn CLB Tiếng Anh chuyên ngành của khoa nữa, sao ko thấy thần dân khoa NN post lên nhỉ?
    mù thông tin rôi 2
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Choài!em đang học ở khoa mà còn mù tịt mấy cái đó nữa là pác đã ra trường hờ hờ!năm nay hình như Halloween khoa mình cũgn ko làm gì hay seo á!chả thấy động tĩnh gì cả!
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Quân Nhân Danh Dự Avatar của frankie

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    hik, ngoảnh đi ngoảnh lại cũng tròn 7 tháng bị tống cổ khỏi FFL. Không biết tình hình khoa dạo này thế nào, có tổ chức gì vui không?
    sắp thành lập trường rồi, ko biết năm nay có những hoạt động gì
    Mà cũng sắp Halloween, chắc khoa sẽ tiếp tục những dạ hội như lần trước chứ? Nhớ lần đó mình còn được đóng vai Diêm Vương kén rể, oạch...
    Mà còn CLB Tiếng Anh chuyên ngành của khoa nữa, sao ko thấy thần dân khoa NN post lên nhỉ?
    mù thông tin rôi 2
    nhìn avatar biết ngay NN BK , không xinh cũng không cá sấu ..NN BK đc cái duyên ( Vote10 6: ) . năm nay bận quá không có tg để lượn qua C13 tìm "hạt nhân" K50 ,ko bít có khá hơn mọi năm không. Nhưng nhìn qua qua thấy dân BK , không fair ngoại ngữ đâu nhé mà nhìn HOT quá cơ :2) .Có nhiều em không thèm mặc 2 dây mà không có dây nào ( gọi là gì ấy nhỉ ? ) hơi thô nhưng đây chứng kiến thường xuyên ở KTX . Hot quá . hot quá ... không biết bên NN còn thế nào nữa đây ... :41:

hà hà, chú fran kiết này lại thích xỏ đểu cáo rồi, ặc ặc, cá sấu là hơi đắt hàng đấy, chú cứ tưởng...
    nhưng mà chú ấy khen đấy chứ nhỉ? gì chứ còn duyên là tốt rồi, chứ lại bảo mình vô duyên hay hết duyên thì...
    "Còn duyên kẻ đón người đưa
    Hết duyên đi sớm về khuya một mình"
    he he...
    Hiện giờ các em gái BK đang dần dần hòa nhập xã hội rồi, con gái BK ngày càng xinh thì phải, hik...vừa xinh, vừa cá tính, đỉnh thật....

hik, con trai BK kiểu gì cũng nói được
    @AFC: sao lại ko có chuơng trình gì cho halloween sao? hik...chị đang định bon chen về xem thế nào, đang định nhờ xin vé, chẹp...mọi năm có dạ hội và diễn kịch cơ mà...
    Sao dạo này lại chìm nghỉm thế nhỉ?

Quân Nhân Danh Dự Avatar của frankie

tưởng bở kìa :biggrin:

HUT's Student Avatar của no_need85

Năm nay NN và genetic cùng nhau làm Halloween thì phải ( Em cũng chả chắc, tại hôm trước đi qua một lớp K49 thấy các em nó kháo nhau thế ).
    Nhớ lại những ngày này của năm thứ nhất, cả lớp đang nức nở chuận bị quần lá áo lông để biểu diễn thời trang siêu kinh dị, vui và hay phết. Năm ấy được giả 3, nhưng lại là nhất của k48, được thưởng 50K , hôm sau cả lớp kéo nhau đi ăn chè chén.
    Giờ này của năm ngoái thì đang ý ới tập hát hò. Cjar hiểu sao hồi ấy lớp mình lại hăng men thế. Em đố lớp nào kéo được cả lớp đi biểu diễn văn nghệ như lớp của em đấy.
    còn năm nay chả thấy kô khí Halloween gì cả, chắc tại lớp kô tham gia nên cũng chẳng mấy hứng thú, hicccccccccccc. cũng tại thời gian này các cô bắt làm lắm bài quá đây.

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    hà hà, chú fran kiết này lại thích xỏ đểu cáo rồi, ặc ặc, cá sấu là hơi đắt hàng đấy, chú cứ tưởng...
    nhưng mà chú ấy khen đấy chứ nhỉ? gì chứ còn duyên là tốt rồi, chứ lại bảo mình vô duyên hay hết duyên thì...
    "Còn duyên kẻ đón người đưa
    Hết duyên đi sớm về khuya một mình"
    he he...
    Hiện giờ các em gái BK đang dần dần hòa nhập xã hội rồi, con gái BK ngày càng xinh thì phải, hik...vừa xinh, vừa cá tính, đỉnh thật....

hik, con trai BK kiểu gì cũng nói được
    @AFC: sao lại ko có chuơng trình gì cho halloween sao? hik...chị đang định bon chen về xem thế nào, đang định nhờ xin vé, chẹp...mọi năm có dạ hội và diễn kịch cơ mà...
    Sao dạo này lại chìm nghỉm thế nhỉ?

Bây giờ toàn tổ chức ngoài trời thôi, vào cửa tự do, thế nên bác Cáo kô phải lo vụ xin vé nhé, bây giờ chỉ lo làm thế nào bon chen được chỗ đứng xem ngon nghẻ thui.
    Nhớ năm thứ nhất, tổ chức trong hội trường C2, năm ấy soát vé kinh phết, thế mà em và đứa bạn vé vẫn cất trong cặp mà lại ngồi ở hàng ghế xem lí tưởng nhất. ( Tại đến sớm tranh chỗ, mà cái lúc ấy thì làm gì đã có ai đứng soát vé).:2) :p

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Năm nay Halloween đa số là các em K50 làm là chính, các K khác đều vào thời gian gấp gáp thi cử và bận nhiều việc nên ko có thời gian chuẩn bị!pác Cáo cứ về đi!lo gì khoản vé!có gì em nháy cho mấy thằng gác cổng cái là đc thoai mừ:d

oài, sao lại xịt thế nhỉ?
    Mọi năm thấy halloween là ồn ào náo nhiệt lắm mà, thi cử thì sao chứ, vẫn chơi tẹt ga được cơ mà, he' hé
    nói chung ko có cùng bên các khoa khác à...
    à cả Genetic hả? thấy mọi năm là có cả ĐTVT kết hợp...
    Cáo cũng hỏi thế thôi chứ cáo đến chắc cũng chẳng cần vé, vấn đề đi được hay ko thôi...
    Nghe nói hôm trước 20-10 trên trường có biểu diễn văn nghệ vui lắm
    Mà thấy các cô khoa mình đi về kêu ca...hơ hơ...
    Mà sao chỉ có mỗi K50 là thế nào? K48.49 còn trẻ trung thế cơ mà

Hôm trước nghe xếp em bảo nhân dịp mùng 8/3 này khoa tổ chức cho sinh viên đi chơi, Mới đầu nghe cha Điệp bảo có khả năng đi Mai Châu, hí ha hí hửng. Nhưng báo lại bảo sẽ đi về Hà Tây thăm đền lăng tẩm gì đó.
    Kô biết đây là các thầy cô lãnh đạo trong khoa đứng ra tổ chức hay bên đoàn hội. Mà sao không đi đâu xa cho nó bõ công say xe nhỉ? .
    Nhớ lại giờ này năm ngoái đi chơi Cúc Phương cùng Viện VLKT thật vui.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề