User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Seminar định kì của CLB Sinh viên Nghiên cứu khoa học Viện Điện tử Viễn thông

svBK's Newbie

Mặc định Seminar định kì của CLB Sinh viên Nghiên cứu khoa học Viện Điện tử Viễn thông

Thông báo về buổi Seminar định kì của CLB Sinh viên Nghiên cứu khoa học Viện Điện tử Viễn thông

Chủ đề chính: Làm sao để thiết kế 1 project phần cứng được tốt nhất?

Thời gian: 18h00 – thứ 5, ngày 25 tháng 10 năm 2012

Địa điểm: Hội trường lớn KTX B6 – ĐKBKHN

Kết thúc buổi seminar thứ nhất, chúng ta đã được biết đến cuộc thi “Project tốt nhất 2012” và thế nào là SV NCKH … Tuy nhiên câu hỏi: làm s
    ao để có 1 project tốt nhất? thì vẫn còn đang bỏ ngỏ. Chăm chỉ tìm tòi, áp dụng kiến thức đã học vào thực tế v.v.. xem ra không phải là câu trả lời làm thỏa mãn được hầu hết các bạn sinh viên chúng ta. Và để có được câu trả lời thuyết phục cho những trăn trở trên thì mời bạn đến tham dự buổi seminar thứ 2, thông qua phần thuyết trình của Th.S Đào Việt Hùng với chủ đề “ Quy trình làm 1 project phần cứng” hẳn sẽ cho mỗi bạn sinh viên những câu trả lời thuyết phục nhất.
    Bên cạnh nội dung chính đó buổi Seminar còn có một số Nội dung khác rất hấp dẫn sau:
    • Giới thiệu tổ tư vấn hỗ trợ kỹ thuật, công nghệ cho sinh viên ĐTVT.
    • Chia sẻ, trao đổi để học hiệu quả và thi đạt kết quả cao các môn học năm thứ 2 viện ĐTVT với các bạn K55 vừa đạt kết quả học tập cao trong năm vừa qua.
    • Giới thiệu và hướng dẫn đăng kí các khóa học ngắn hạn về Lập trình Vi điều khiển và thiết kế mạch điện tử.
    • Hỏi đáp về cuộc thi Project tốt nhất, kế hoạch trainning thành viên mới của CLB.
    • Các tiết mục văn nghệ vui nhộn và một số trò chơi vui để thử thách kiến thức chuyên ngành của các bạn.

Sự có mặt của đông đủ các bạn sinh viên trong Viện sẽ là cảm hứng cho chúng tôi làm việc, sáng tạo!!

Hẹn gặp lại các bạn trong buổi Seminar 02 với rất nhiều nội dung bổ ích.

svBK's Newbie

Mặc định Re: Seminar định kì của CLB Sinh viên Nghiên cứu khoa học Viện Điện tử Viễn thông

cho em hỏi ko phải thành viên trong CLB có vào xem đc ko ạ.

Le chevalier du ciel Avatar của luugu

Mặc định Re: Seminar định kì của CLB Sinh viên Nghiên cứu khoa học Viện Điện tử Viễn thông

Có em ạ, em mới vào khoa thì cứ nên đi xem cho biết, nghe các thầy nói chuyện về kinh nghiệm cũng khá hay
    On ne voit bien qu'avec le coeur, l'essentiel est invisible pour les yeux ~ ♥

CNNer-Amser-HUTer Avatar của Binhjuventus™

Không tổ chức đc cuối tuần nhỉ, mình tham gia để học hỏi. Trong tuần còn bận cơm áo gạo tiền :-(

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề