User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: TrỐng TrẢi, HỤt HẪng!!!!!!!!

svBK's Newbie Avatar của sweet_candy

Icon9 TrỐng TrẢi, HỤt HẪng!!!!!!!!

Dạo này làm sao thế này, buồn quá, không muốn học mà cũng chẳng muôn chơi........Thời gian cứ thế trôi 1 cách vô nghĩa, nhiều khi gặp bạn cũ nó bảo trông mình già đi vài tuổi~~>tệ thật nhưng có khi cũng đúng.Đầu óc trống trải, nhiều khi cũng không hiểu là mình đang muốn cái gì nữa2 .Làm thế nào bây giở, chẳng ai gúp đươc mình ngoài chính bản thân nhưng mình cũng không muốn cố gắng nữa, để làm gì cơ chứ???????????
    yêu là gánh nặng thế này đây:

HUT's Engineer Avatar của Jun

Mặc định Đúng là con gái!

Hix nghe giọng thế này ko thể là con trai được rồi.Sệt chất con gái.Khó hiểu,dở hơi,hay nghĩ vu vơ,nghĩ linh tinh,chẳng lạc quan gì cả.Cứ cảm thấy chán chán gì là ko muốn học ko muốn chơi.Chỉ khổ những thứ ko có tội.Chẹp!
    Nói chung em đừng nên như thế.Đôi khi chán chán thì được nhưng những thứ ko có tội thì đừng nên hành hạ nó.Okie?Nếu những lúc như thế,em có thể tìm đến BKF này,đến những con người BKFers.Em sẽ thấy rất nhiều thứ đấy.Được chứ?
    @ BKFers:hãy giúp đỡ em nó nhá!Đừng có đối xử với em nó như với em2

HUT's Student Avatar của ông trùm

jun ơi thằng nào bắt nạt jun thế bảo ông trùm ot cho nó 1 viên 46 nó đi luôn hehe

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Hụt hẫng và trống trải thế nào khi các cậu ở trong BKF có một mình như tôi bi giờ. Đúng là những lúc đặc biệt luôn có những việc không mong muốn

Quân Nhân Danh Dự Avatar của hana

hôm qua em vào mãi có được đâu.bác thế là sướng đấy chứ 1 mình một giang sơn.ai muốn cũng không vào được còn bác ngồi trong đó sướng quá rùi! vậy còn ca cẩm nhiều quá.bất công quá!
    Vẫn biết trời xanh là mãi mãi
    Mà sao nghe nhói ở trong tim...

svBK's Newbie Avatar của sweet_candy

Quote Nguyên văn bởi Jun
    Hix nghe giọng thế này ko thể là con trai được rồi.Sệt chất con gái.Khó hiểu,dở hơi,hay nghĩ vu vơ,nghĩ linh tinh,chẳng lạc quan gì cả.Cứ cảm thấy chán chán gì là ko muốn học ko muốn chơi.Chỉ khổ những thứ ko có tội.Chẹp!
    Nói chung em đừng nên như thế.Đôi khi chán chán thì được nhưng những thứ ko có tội thì đừng nên hành hạ nó.Okie?Nếu những lúc như thế,em có thể tìm đến BKF này,đến những con người BKFers.Em sẽ thấy rất nhiều thứ đấy.Được chứ?
    @ BKFers:hãy giúp đỡ em nó nhá!Đừng có đối xử với em nó như với em2
    ui,topic nào của em lập cũng thấy chị tham gia và đông viên nhỉ?????cám ơn nhìu vì đã chia sẻ, cảm động quá, hichic2

HUT's Engineer Avatar của Jun

Ô em thắc mắc ngộ nhỉ?Tại chị thấy em là nhân BKF nhỏ nhứt,dễ bị mấy anh BK này bắt nạt lém đấy.Phải lên tiếng bảo vệ em chứ nhỉ?Luôn tiện nói cho mấy nhân BKF đã đối xử với mình như thế nào?
    @ Fly:Hỏi mấy anh BKFers ấy.

svBK's Member Avatar của Domino

Cái cảm giác trống trải và hụt hẫng trong lòng có mấy ai hiểu? Khi đánh mất đi 1 cái gì thân thương nhất , như mất đi 1 phần máu thịt của mình ---> trống trải + hụt hẫng+ đau đớn -----> đáng sợ ...

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề