User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Đội SVTN Đồng hương Nghệ An - Hà Tĩnh Đại học Kinh tế Quốc dân thông báo tuyển thành viên

svBK's Newbie

Mặc định Đội SVTN Đồng hương Nghệ An - Hà Tĩnh Đại học Kinh tế Quốc dân thông báo tuyển thành viên

Đội SVTN Đồng hương Nghệ An – Hà Tĩnh Đại học Kinh tế Quốc Dân

Chương trình phỏng vấn tuyển thành viên

Thời gian: 7h đến 18h ngày 16,17/10/2012
    Địa điểm: phòng 117, nhà 11, ktx ĐH Kinh tế Quốc dân

Bạn là một sinh viên năng động, yêu thích các hoạt động tình nguyện?
    Bạn yêu nắng gió cùng con người và mảnh đất Nghệ An- Hà Tĩnh?
    Bạn muốn góp tiếng nói của mình vào Cộng đồng sinh viên tình nguyện Nghệ Tĩnh giữa lòng Thủ đô?
    Vậy thì đây chính là thời khắc của bạn. Hãy đến với chúng tôi- Đội SVTN đồng hương Nghệ An- Hà Tĩnh, trường ĐH Kinh Tế Quốc Dân để cháy hết mình cùng những hoạt động tình nguyện hướng về quê hương qua Đợt tuyển thành viên 10/2012.
    Trải qua 9 năm xây dựng và phát triển, Đội SVTN đồng hương Nghệ An- Hà Tĩnh luôn tự hào là lá cờ đầu trong các hoạt động Đoàn hội của mái trường Kinh Tế Quốc Dân và là một trong năm đội hình thiện nguyện xuất sắc nhất cả nước . Với mô hình hoạt động mang tính chất đồng hương, Đội đã và đang có nhiều hoạt động tình nguyện thiết thực hướng về quê hương. Chuỗi chương trình ‘’ Xuân ấm tình người’’, “ Hành trang sĩ tử’’, hoạt động quyên góp ‘’ Hướng về miền Trung yêu dấu’’, hoạt động thường kì hàng tuần, tình nguyện thực tế, ‘’Ân tình xứ Nghệ’’- chương trình tổ chức 2 năm 1 lần tạo được hiệu quả và thu hút nhiều sự quan tâm của cộng đồng sinh viên tại Hà Nội… Đặc biệt, hoạt động được mong chờ nhất trong năm- chiến dịch ‘’ Mùa hè thanh niên tình nguyện’’ sẽ là quãng thời gian lưu giữ nhiều trải nghiệm đáng nhớ nhất trong cuộc đời mỗi sinh viên tình nguyện.
    Để nâng cao hơn nữa hiệu quả công việc tình nguyện, Đội SVTN đồng hương Nghệ An- Hà Tĩnh đã xây dựng được bộ máy quản lý chặt chẽ, phân thành 4 nhóm, 3 ban chuyên môn: Ban Đối Ngoại, Ban Chương Trình, Ban Tuyên Truyền cùng 2 tiểu ban trực thuộc: Tiểu Ban Truyền thông, Tiểu Ban Cơ sở vật chất. Tùy vào khả năng cũng như mong muốn của từng thành viên sẽ được tham gia vào các ban khác nhau để cùng trau dồi và nâng cao các kỹ năng của một sinh viên tình nguyện.

Không quan trọng bạn đến từ đâu, không phân biệt bạn học trường nào, chỉ cần bạn mang trong mình tinh thần nhiệt huyết, muốn cống hiến cho cộng đồng, và tình yêu với mảnh đất miền trung đầy nắng gió. Hãy tham gia ngay Đợt phỏng vấn thành viên 10/2012 để cùng chúng tôi viết tiếp sứ mệnh đầy cao cả của màu áo xanh tình nguyện.
    Lần sửa cuối bởi nghetinhneu; 14-10-2012 lúc 12:16 PM

Độc Thân Bang Hội Avatar của Phiêu Linh

Mặc định Re: Đội SVTN Đồng hương Nghệ An - Hà Tĩnh Đại học Kinh tế Quốc dân thông báo tuyển thành viên

Không có đội Quảng Bình nhỉ

15/10/1956
    15/10/2008

:
    K57

Có những lúc vẫn đi nhưng không biết mình sẽ đi tới đâu...
    I love Khách

svBK's Member Avatar của nhok37

Mặc định Re: Đội SVTN Đồng hương Nghệ An - Hà Tĩnh Đại học Kinh tế Quốc dân thông báo tuyển thành viên

mình nghệ an,tham gia thôi

svBK's Member Avatar của nothing_NEUer

ủa,trường mình pro bên này nữa hả,nghệ an hà tĩnh lớn mạnh quá xá nhỉ,upppppppp
    sống trong đời sống cần có một tấm lòng,để làm gì?em biết không?

svBK's Newbie

cảm ơn bạn, rất mong được gặp bạn trong 2 ngày 16 và 17/10 sắp tới tai ktx Trường Đại học Kinh tế Quốc dân ạ

svBK's Member Avatar của nhok37

ủa,bách khoa có được tham gia k?

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề