User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/11 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 106

Chủ đề: Hỏi về bài tập lớn kì 7

svBK's Member Avatar của ryan_mu

Mặc định Hỏi về bài tập lớn kì 7

Em năm nay lên năm thứ 4 rồi mà chưa biết gì nhiều,nhất là kì này phải làm Bài tập lớn 2 môn :VXL,Thiết kế MLG.:44:
    -Môn VXL:thầy Hoàng Dũng (béo,lùn)
    -Môn Thiết kế MLG:thầy Khải
    Em định làm biển chữ chạy bằng LCD nhưng chưa có tài liệu nào cả.
    Các anh ,chị có tài liệu nào của các năm trước thì post lên cho em tham khảo với.Em xin chân thành cảm ơn.

binhjuventus
    Guest

Thứ nhất, biển chữ chạy với LCD thì em cũng hơi tư bản vì LCD khá đắt
    Thứ hai, em để lại email ở đây được không? Anh có một số tài liệu muốn gửi cho em nhưng không biết gửi vào đâu!

Guest

em cũng là sinh viên năm thứ 4, vì chưa đăng kí nên sài tạm nick public này, nhưng anh có thể gửi cho em tài liệu bài tập lớn kì 1 năm thứ 4 theo địa chỉ sau được không: hxcbk20k47@yahoo.com. Em xin cám ơn anh. Mà anh có lời khuyên gì khi chọn bài tập lớn không ạ.

svBK's Newbie

ô hay quá, em cũng k47 đây, anh gửi cho em luôn nhé. hocbai84@gmail.com
    cám ơn anh nhiều

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Đây là mạch bài điều khiển nhiệt đô:
    Tập tin đính kèm

The end is just the beginning

Đây là mạch thang máy:
    Tập tin đính kèm

HUT's Student Avatar của auldlangsyne

Cảm ơn vulk_bk!
    Tui đang rất bí về vẫn đề này . Bác nào có thêm tài liệu về các đề tài khác thì chia sẻ cho tui với theo: 220782@gmail.com.
    Và có ai biết về môn "Cơ sở thông tin số" không hình như cũng có bài tập. Bác nào có kinh nghiệm thì giúp.
    Tui xin cảm ơn trước nha!

Quote Nguyên văn bởi auldlangsyne
    Cảm ơn vulk_bk!
    Tui đang rất bí về vẫn đề này . Bác nào có thêm tài liệu về các đề tài khác thì chia sẻ cho tui với theo: 220782@gmail.com.
    Và có ai biết về môn "Cơ sở thông tin số" không hình như cũng có bài tập. Bác nào có kinh nghiệm thì giúp.
    Tui xin cảm ơn trước nha!
    Môn cơ sở thông tin số hồi trước bọn tớ học thầy Nguyễn Hữu Thanh.Không biết bạn học thầy nào? Nếu học thầy Thanh thì cứ làm cẩn thận mấy bài thầy cho trong năm,đi thi dạng đề cũng tương tự như thế !

svBK's Member Avatar của ryan_mu

Em cám ơn các anh nhiều bởi các tài liệu đã post lên.Nhưng anh "vulh_bk"ơi ,sao chỉ toàn file *.dsn ,em chẳng biết phải dùng phần mềm nào để mở nữa.
    Cám ơn anh "binhjuventus"(chắc anh là fan của "Bà đầm già") nhưng bọn em chắc vẫn quyết tâm làm về cái LCD.Kinh phí của bọn em hạn hẹp lắm nếu có thể anh chỉ cho em luôn chỗ mua LCD và linh kiện với giá phải chăng.
    Anh "binhjuventus"nhắc em mới nhớ :Địa chỉ email của em là:ryan_mu@vngt.vn, mong các anh có thể gửi cho em tài liệu ( báo cáo,sơ đồ mạch..) được không ạ(bây giờ bọn em đã học tới tuần 5 rồi).Lo quá!:44:

Quote Nguyên văn bởi ryan_mu
    Em cám ơn các anh nhiều bởi các tài liệu đã post lên.Nhưng anh "vulh_bk"ơi ,sao chỉ toàn file *.dsn ,em chẳng biết phải dùng phần mềm nào để mở nữa.
    Cám ơn anh "binhjuventus"(chắc anh là fan của "Bà đầm già") nhưng bọn em chắc vẫn quyết tâm làm về cái LCD.Kinh phí của bọn em hạn hẹp lắm nếu có thể anh chỉ cho em luôn chỗ mua LCD và linh kiện với giá phải chăng.
    Anh "binhjuventus"nhắc em mới nhớ :Địa chỉ email của em là:ryan_mu@vngt.vn, mong các anh có thể gửi cho em tài liệu ( báo cáo,sơ đồ mạch..) được không ạ(bây giờ bọn em đã học tới tuần 5 rồi).Lo quá!:44:
    Ơ,thế các chú chưa dùng Orcad để thiết kế mạch bao giờ a ?Mấy file anh gửi là sơ đồ nguyên lý thiết kế bằng Orcad mà.LCD bây giờ có nhiều loại lắm.Chẳng hạn loại 16x2 made in Japan trên Hàng Trống bán khoảng 200-300K,made in China ở 270 Hoàng Hoa Thám bán 110K ->Thằng bạn anh bán 80K con này.Nếu chú có nhu cầu anh sẽ hỏi giúp !
    Lần sửa cuối bởi Mr.vulh_bk; 19-09-2005 lúc 11:26 PM

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/11 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề