User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Mong được K45 chỉ bảo

svBK's Member Avatar của monster

Mặc định Mong được K45 chỉ bảo

Em đang học tổ chức mạng viễn thông Mr. Thắng dạy, học bốn lớp/ giảng đường nhỏ chả hiểu thầy nói cái quái gì, không biết năm ngoái có ai học TC mạng VT của mr Thắng không cho đàn em tý chút kinh nghiệm. Nếu còn nhớ cho một cái mục lục cái mà sẽ học để còn tự tìm sách mà đọc chứ ngồi luyện tai nghe thầy giảng thì tốn calo lắm lắm.
    A` cà môn hệ thống VT nữa, mr Công dạy lộn xộn lắm chả hiểu đâu và đâu cả. Hôm qua thầy Tuân già dọa cho 1/3 k46 đứt ĐL TD, năm ngoái có thế không nhỉ, hay hậu sinh khả ố thật????
    Thanks
    Lonely I'm Mr. lonely,
    I have nobody,
    For my owwnnn

HUT's Engineer Avatar của -Ash-

Quote Nguyên văn bởi monster
    Em đang học tổ chức mạng viễn thông Mr. Thắng dạy, học bốn lớp/ giảng đường nhỏ chả hiểu thầy nói cái quái gì, không biết năm ngoái có ai học TC mạng VT của mr Thắng không cho đàn em tý chút kinh nghiệm. Nếu còn nhớ cho một cái mục lục cái mà sẽ học để còn tự tìm sách mà đọc chứ ngồi luyện tai nghe thầy giảng thì tốn calo lắm lắm.
    A` cà môn hệ thống VT nữa, mr Công dạy lộn xộn lắm chả hiểu đâu và đâu cả. Hôm qua thầy Tuân già dọa cho 1/3 k46 đứt ĐL TD, năm ngoái có thế không nhỉ, hay hậu sinh khả ố thật????
    Thanks
    Thầy Thắng nào hả chú? Vũ Thắng hả. Trước anh học bác Tài Hưng nên chẳng khuyên gì đc.
    Còn Mr Công đúng là lộn xộn khó hiểu thật, nhưng điểm cũng ko thấp :biggrin:
    Kỳ cuối thấy quý nhất bác Tuân, mặc dù bác này chả dạy mấy Chắc bác ý dọa thế thôi, cứ làm đc bài tập lớn là Okie hết
    True friendship comes when silence between two people is comfortable

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi Ashburton
    Thầy Thắng nào hả chú? Vũ Thắng hả. Trước anh học bác Tài Hưng nên chẳng khuyên gì đc.
    Còn Mr Công đúng là lộn xộn khó hiểu thật, nhưng điểm cũng ko thấp :biggrin:
    Kỳ cuối thấy quý nhất bác Tuân, mặc dù bác này chả dạy mấy Chắc bác ý dọa thế thôi, cứ làm đc bài tập lớn là Okie hết
    Không phải thầy Vũ Thắng mà là thầy Thắng già cơ.Năm ngoái bác Công dạy SCT nhưng không ra đề đã làm bọn em chết sặc tiết,năm nay nghe nói cũng thế.
    @monster :Chắc mày học cùng giảng đường với tao rồi !

The end is just the beginning

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Nếu thầy Thắng già dạy thì ngon rồi, học hành thoải mái, không điểm danh, hehe!

Chịu khó làm bài tập nhớn (cứ nghĩ ra một đề tài gì đó liên quan đến Hệ thống viễn thông), ra sản phẩm, hoặc trình bày demo, thế là điểm cao ngay. Chứ thi thố thì 2
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Bandani

Thầy thắng già thì nếu mà thi thì điểm không cao nhưng mà không chết. Bác ấy dậy thì chả biết học thế nào đâu. Mình năm ngoái được miễn môn này nên không có kinh nghiệm nhiều lắm. Kì này được miễn nhiều thì cố gắng để được miễn. Thầy Tuân dọa thế thôi, PP của thầy là 3D mà. Nếu làm bài tập lớn thì không nói làm gì. Còn thi thì cũng không sợ lắm, thây Tuần già giơ cau đánh khẽ mà, lo gì. Còn Hệ thống viễn thông thì tớ năm ngoái hơi bị cay, nhưng mà tớ thầy Vũ Thắng dậy nên cũng không giúp được gì.
    Vũ Trụ Nội Mạc Phi Phận Sự www.traveltovietnam.cc www.bookilook.com

svBK's Member

Tc MVT Tài Hưng dạy điểm thi max = 7 à các bác, hic,bác này nhỏ người,nhỏ cả điểm

binhjuventus
    Guest

to Bandani: 4D chứ không phải 3D (Dạy - Dỗ - Dọa - Diệt)

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

to Bình: Cái "Dê" cuối thì còn tùy.

Nếu để ý một chút thì cái "dê" này chuyển thành quả "duyệt" ngay

svBK's Member Avatar của monster

Quote Nguyên văn bởi khannhachboa
    Nếu thầy Thắng già dạy thì ngon rồi, học hành thoải mái, không điểm danh, hehe!

Chịu khó làm bài tập nhớn (cứ nghĩ ra một đề tài gì đó liên quan đến Hệ thống viễn thông), ra sản phẩm, hoặc trình bày demo, thế là điểm cao ngay. Chứ thi thố thì 2
    Bác thử cho vài cái tên đề tài để em tham khảo với chứ nghe qua qua có vẻ hoành tráng quá. Hệ thống viễn thông lại còn in tổ chức mạng viễn thông chứ có đùa đâu

svBK's Newbie Avatar của trungkien

Thầy Thắng nhỏ năm nay làm bài tập lớn là điều kiện thi làm tốt được công 1-2 điểm , không làm không được thi , chứ không như K45 . Chắc tại K45 có con thầy học nên thầy nương tay . Mà môn hệ thống viễn thông có thầy Kiều vĩnh khánh dạy , suốt ngày điểm danh , nghe chừng môn này có thể dự báo chết nhiều , anh chị khóa trên cho it kinh nghiệm

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề