User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 59

Chủ đề: Người cũ nay ở phương nao...

Suỵt... Avatar của munmun

Icon9 Người cũ nay ở phương nao...

Lâu lắm rùi không thấy nguoiyeudau post bài, mà cũng không thấy thuyloi xuất hiện ở những topic "bình thường" như lúc trước, cũng ít thấy anh chủ tịch luôn. Hổng biết mọi người nay ở phương nao, đang làm gì và có còn nhớ đến BFK
    "Tình yêu làm nên những vị anh hùng, nhưng tạo ra những thằng ngốc nhiều hơn"

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Chậc nhớ đến BFK như Mun nói thì chắc là chẳng nhớ (có bít BFK là cái rìa đâu mờ nhớ!) Còn theo như Ớt đính chính lại là BKF thì yên tâm là mấy người đó vẫn nhớ tới BKF mừ!!! Chắc là đang busy gì đó ! Thông củm vậy chứ bít làm sao!

AAAAAAAAAAAA Avatar của champi

hừm,không thấy mun nhắc đến CP quên rồi hả,ra hanoi chơi dzui ko?CP cũng nhớ BKF nhưng bây giờ lại có cảm giác hơi lạ lẫm,hôm nào cũng vào mà ko biết post ji`!

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

nói chung bao giờ chẳng thế, mỗi người sẽ bận rộn với những cái riêng của mình, để đến khi quay lại nhiều khi thấy hơi lạ lẫm, e dè và 1 chút buồn nếu ko có ai nhắc đến mình (cáo đang nói cáo đấy, hu hu). Cáo cũng đã mất 1 thời gian ko post bài trong BKF. Nhiều khi muốn post cũng ko biết post gì, cũng chỉ vào đọc thôi, cũng thấy nao nao buồn khi ko có những người xưa : champi nè, quyphuonglonglan, anh chutich, be4, songmon,...ko phải là họ đã rời xa bkf nhưng mà ko thấy post nhiều bài, rồi những nhân của hội độc thân nữa,
    Nhưng ko sao, rồi mọi người sẽ lại quay lại thôi mà. Ko bỏ được BKF đâu, mọi người vẫn dõi theo nó mà
    @champi: về mà ko gặp được cậu, hơi buồn

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

Quote Nguyên văn bởi munmun
    Lâu lắm rùi không thấy nguoiyeudau post bài, mà cũng không thấy thuyloi xuất hiện ở những topic "bình thường" như lúc trước, cũng ít thấy anh chủ tịch luôn. Hổng biết mọi người nay ở phương nao, đang làm gì và có còn nhớ đến BFK
    Nghe munmun nói thế này thì cũng xúc động quá:44:, mà lâu cũng không gặp munmun trên các bài viết thấy nhớ quá7: .Một đợt poste nhiều bài nên giờ muốn chờ đọc bài của munmun đó thôi , dạo này cũng hơi busy một chút .Nguoiyeudau mong được gặp munmun trên các bài viết .

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Dù có đi bốn phương giời, lòng vẫn nhớ về... BKF
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

(Tiếp lời bác Khàn)

BKF của ta, BKF iu dấu, một thời bị hack, một thời Spam bài !

Suỵt... Avatar của munmun

HIhihi, vậy bi giờ sẵn tiện mun mở trang này, các "người xưa" vào "chốn cũ" này tâm sự, spam, v.v... cho vui! Và cả các bạn mới nữa, sau đó thì "quen" rùi mình lại ra ngoài chat chit tiếp cho xôm tụ.
    Thật sự một thời gian mun cũng thế, vào BKF (chứ hổng phải BFK, mun gõ nhầm mừ hổng bít. Cảm ơn Ớt đã "chỉnh sửa kịp thời" nhé! :p ) toàn gặp... bạn mới, nên hình như hơi bị khớp. Những "người cũ" thì đâu mất tiu hết trơn... Rùi mun cũng "đi vào và đi ra", hổng bít post gì. Đợt vừa rùi ra HN, gặp gỡ các bạn, bi giờ quen rùi, lại spam típ, nhưng mà có vắt chân lên cổ cũng không kịp những "cao thủ" như nbk và Ớt (đihoc thì khỏi nói rùi!) 2
    Vào BKF không gặp người quen cũ, lại thấy các bác "vang bóng một thời" bi giờ vắng bóng nên bùn

To chappi: nhớ chappi chứ, nhưng hình như lúc trước chappi cũng không có sức spam ghê gớm cho lém nên... Với lại mun bít chappi vẫn vào đọc nhưng mừ không chịu post bài mừ. Bít gùi nên không có hỏi :biggrin: (với lại... nói nhỏ nghen, mun ngại hỏi thăm "con trai" lém, bác chủ tịch là ngoại lệ, vì bác í là "trưởng lão" rùi! :19

To cáo: cáo ui, anh Nothing cũng đang "dần dần vắng bóng" gùi thì phải???? Chắc anh í bận hả cáo??? Còn dzu "biến mất" thì mun cũng "đi tàu ngầm" khá nhìu lần gùi, có điều không gặp các bạn trên đây nữa thì vẫn thấy nhớ các bạn lém nên mới hỏi thăm các bạn đấy!

To nguoiyeudau: lúc này cryingmoon hay post bài... nói thì thấy kì kì nhưng hổng bít sao thấy cryingmoon post bài mà nhớ nguoiyeudau quá! Hổng hiểu cái sự tương quan này như thế nào mà mun lại thế.... Bữa nào rảnh rỗi mình lại vào topic nào đó và... chat nhé! :2)

To nbk: phục nbk sát đất lun! Topic nào cũng thấy nbk spam được hết trơn! Mà Tũn lúc này đâu gùi hở bác? Cho mun hỏi thăm Tũn với nhé! (lần trước vội về chưa xin số điện thoại của Tũn 2 )

HUT's Engineer Avatar của Jun

Chị Munmun khỏi lo đi.Các pác ấy vẫn còn ở BKF,em vẫn thía bài post của các pác ấy mà.Chỉ có songmon là lâu lâu ko thấy thôi.Oài,mà seo ko ai nhắc tới mình vậy ta?Mình mà có vắng cả năm chắc cũng chẳng ai bít đâu mà.

HUT's Engineer Avatar của Jun

Thế em nhân mới có được vô đây chat chit ké với các pác ko cơ?Có tiếp người mới ko nhỉ?À!Đã đọc được cái rì rồi.Hờ hờ mình cũng chui dzo đây nói ké téo vậy.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề