User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: 15/8 làm gì đây?

Registered User Avatar của cryingmoon0511

Mặc định 15/8 làm gì đây?

Sắp Tết dành cho trẻ em rồi.oài...Rằm trung thu sao mà nghe tên trang nghiêm thế?Em là cứ 15/8 cho nhanh...Ko bít các bác có ai hào hứng với vụ này ko nhỉ?hay BKF này toàn các bác già còm nên ko hứng thú với vụ của trẻ nhỏ này nhỉ?Thế là ko được...Nếu là người lớn thì cũng nên mua quà gì cho lũ trẻ con chứ?<Em là trẻ con nè>nếu ko muốn trở về cảm giác hồi còn baby.Sẽ vui lắm đây...Có khi phải bố trí lên BK đòi quà Trung thu thui.Hehe :d
    Từ bé cho đến tận lớp 10 lận trung thu năm nào em cũng được phát quà.Hà hà cũng hay hay.Chả là Trung thu thì Đoàn thanh niên có phát quà cho trẻ nhỏ mà,em cứ nhanh chân chạy đi ăn ké chúng nó.<Ăn ké nào,đến tận lớp 10 mới được coi là ăn ké chứ nhỉ?>.Đã qua mình roài lại chạy xuống dưới,he ko ai biết đâu.Thế nên lần nào về cũng đầy túi kẹo+bưởi.Sướng thật.Chỉ có duy nhất 1 lần bị phát hiện nhưng vẫn được phát như bình thường.Hờ hờ khoái chí...Nhưng từ lớp 11 trở đi thì lười chẳng muốn đi nữa.Có khi lớ ngớ vào đó lại phải đi phát cho lũ trẻ con cũng nên .Ở nhà cho khỏe..Tự nhiên lại muốn trung thu nhanh để còn tính kế vào ăn ké.:d
    Các bác hồi bé có bít đến trung thu ko?Có vui như em ko?Cho em bít một tẹo về tết trung thu của các bác nhé!Chắc trung thu năm nay cũng sẽ vui như mọi năm,các bác nhỉ?

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Trung thu trên này chắc chỉ có kéo lên sân thượng nhà ai đó, hay kéo tít ra sân Mỹ Đình ngồi xổm xuống may ra nhòm thấy ông giăng.

Mà hy vọng hôm đó không mây mưa
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

Làm gì mà bi đát thế hả bác Khan?Ko đến nỗi thế chứ?

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Bi đát đến thế đấy em ạ..hội độc thân toàn phải đi như thế thôi
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

Oài...đi nhiều thì sẽ ko HDT được nữa đâu<nhỡ đâu vớ được em nào dọc đường đi>He...
    Làm gì mà phải đi xa thía?Ở nhà trông trăng luôn cho khỏe.Ko thì vè Hy em cho các bác nhìn trăng thoải mái+có thêm 1 số thứ.<hà hà>...Đảm bảo luôn

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề