User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 45

Chủ đề: Cùng nhau bắt tay xây dựng box khoa điện

Automatize Việt Nam Avatar của peacemoon

Mặc định Cùng nhau bắt tay xây dựng box khoa điện

Hôm nay đọc được câu nói của bác Lang Thang, thấy hớn hở cả người "mọi người không cần lo kinh phí duy trì trang web, chỉ cần mọi người đóng góp xây dựng nội dung cho trang web phong phú là được" (nội dung nó na ná thế, chứ không trích nguyên văn hì hì). Vào đây kêu gọi anh em, cùng nhau xây dựng box khoa điện. Phần tôi, sẽ cố gắng thường xuyên cập nhật các thông tin chuyên ngành, giải đáp thắc mắc (trong khả năng, nhưng các bạn đừng hỏi tôi về các ngành học của BK nhé, hiện tôi không ở VN nữa). Chúc mọi người thành công trong công việc học tập.

2. Tớ cảm ơn peacemoon đã chia sẻ.

Tôi sẽ cố gắng nhờ thằng bạn gửi sang các đồ án mà chúng tôi đã làm, để đưa lên đây cho mọi người tham khảo (đỡ phải ra svd mua, tốn tiền). Vì kinh nghiệm của tôi cho thấy, đồ án của ngành tự động (không biết có phải là khoa điện nói chung không) các thầy chẳng nhìn thành quả mấy, chủ yếu là trong quá trình làm chịu khó lên hỏi thầy, lúc bảo vệ trả lời kha khá là được. vì thú thật, có muốn làm cũng chẳng làm được vì chẳng hiểu gì mấy khà khà

svBK's Member Avatar của ductrungvn

Anh ơi!!!!
    Anh còn giữ đồ án môn học của năm thứ 4 (VD như ĐKLogic, Hệ thống cung cấp, KTVi xử lý ... ) không??? Anh up lên trên này cho bọn em với!
    Em cảm ơn anh nhiều!!!!!!!
    Nếu anh có thể gửi vào hòm thư cho em thì tốt quá (hì hì): ductrungvn@yahoo.com

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

thấy bạn peacemoon kêu hớn hở, vậy mà ko thấy post, hik...
    đúng là ban quản trị BKF chúng tôi đã và đang cố gắng làm sao để các thành viên ko cần phải gánh chịu chi phí khi tham gia BKF (thực sự thì trong 1 số hoàn cảnh các thành viên tích cực đã đóng góp rất nhiều cả về vật chất và tinh thần). Tuy nhiên chúng tôi sẽ cố gắng duy trì BKF bằng cách tìm nguồn tài trợ. Và để đạt được điều này, chúng ta phải xay dựng được BKF có nội dung lành mạnh, bổ ích cho sinh viên nói chung và sv BK nói riêng. Chính vì thế việc các bạn đóng góp nội dung phong phú, hữu ích cũng là một hình thức đóng góp rất lớn cho BKF
    Thân ái

hix, tình hình là tớ đang bị không có internet, đây là đi dùng nhờ, sau khi có mạng, tớ sẽ cố gắng tìm cách đưa box khoa điện đi lên, với nội dung bổ ích. Hy vọng là như vậy. Còn về đồ án, tớ vẫn chưa liên lạc được với thằng bạn (lớp trưởng lớp TDH 3 - k46) nên chưa lấy được các đồ án, tớ sẽ gửi lên ngay sau khi nhận được

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Bác peacemoon nhanh lên nhé....em đang làm đồ án ....hehehe..
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

đã post đồ án điện tử công suất lên bklib, còn mấy cái điều khiển logic và tổng hợp hệ điện cơ sẽ post lên sau. Xin lỗi mọi người, dạo này bận học tiếng quá nên không lên được nhiều với cả không viết được mấy bài có chất lượng. Tôi sẽ cố gắng viết bài ngay khi có thể

Alo Tình hình sắp tới tớ sẽ dọn dẹp lại box khoa điện, xóa các topic đã chết. Tìm kiếm tài liệu, cung cấp thông tin cho các bạn sinh viên khoa điện. Tại tơ học tự động hóa nên rất cần sự giúp đỡ của các bạn khác thuộc các ngành khác bên khoa điện. Rất mong mọi người lên tiếng, để chúng ta cùng hoạch định đường hướng phát triển cho khoa điện.

Không hiểu dạo này bklib có làm sao không nhỉ, up file lên rất khó khăn, tốc độ cực rùa. Với cả hình như bklib không cho up file lớn, thành ra phải chia nhỏ file ra, thế nhưng lại không cho upfile exe, do đó không up được theo loại seft extract của winrar, với cả sách bây giờ còn có cả theo định dang djivu, do đó đề nghị bác admin mở rộng thêm dạng file này để em up được sách lên cho anh em. Hiên tớ có khoảng 7GB sách điện, điện tử, tự động hóa các loại, với khoảng vài trăm MB Soft liên quan đến điện, điện tử. Nếu có thể tớ sẽ ghi ra một DVD gửi về cho thằng bạn ở Việt Nam, anh em nào có nhu cầu thì lấy về sao ra. Nhưng cái chính là tớ phải chờ có người về Việt NAm mới gửi được. Chứ gửi post, chắc nhịn đói cả tháng hì hì

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Ok...bác làm gì thì làm nhanh lên, bọn em đang chết dở đây này

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề