User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Viết cho em gái tôi,....

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Mặc định Viết cho em gái tôi,....

Em à, anh thực sự đã không hiểu được cuộc sống nội tâm của em, không hiểu được sự quý mến của em giành cho anh và chị ấy lại lớn đến mức như vậy. Anh thật có lỗi khi nói với em rằng anh không hề tin vào cái cuộc sống ảo này. Để rồi hôm nay, khi sự việc đã xảy ra, anh chỉ còn biết ngồi đây mong số phận đừng lấy mất em như đã từng làm vậy với cậu ấy.

Em hãy quay trở lại vì mọi người vẫn đang rất cần em, cuộc sống này vẫn còn nhiều điều ý nghĩa. Lúc này đây những người thân yêu nhất của em đang phải ngày ngày ngóng tin em trở về. Em không được đi đâu em nhé. Hãy quay về đây, về với người anh trai của em nhưng chưa một lần gặp mặt. Anh tệ quá phải không em. Cuộc sống có nhiều điều phức tạp lắm em à. Hãy mạnh mẽ và đấu tranh như anh đã từng cảm phục cậu ấy. Anh tin là em sẽ làm được. Hãy quay về đây người em gái bé nhỏ, anh vẫn đợi em ở phía cuối con đường....

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

Registered User Avatar của than_chet

Em gái ! chị đã biết . Em khờ thật , hẳn em phải là người sống rất nội tâm . Em có biết rằng chị cũng như em , cũng buồn như thế nào trước chuyện này .Nhưng em phải có niềm tin . Em hãy tin rằng mọi chuyện rồi sẽ lại tốt đẹp như trước đây . Hãy mạnh mẽ và trở lại đây với anh và chị , em nhé

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

"em tôi giờ đây đã biết mong chờ
    bâng khuâng nhìn con phố
    như tìm một vần thơ
    Có những lúc em một mình
    tay em nâng phím đàn buồn sao em? Lại khóc một mình"
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

Love!

Em gái ngốc của chị .Giờ e đang ở đâu? Có chuyện gì xảy ra mà lại như vậy? Sao bỏ đi đột ngột mà lại ko để lại tin tức gì cho chị thế? Có phải e giận chị chuyện gì ko? Chị xin lỗi ,có lẽ tại chị quá vô tâm nên đã quên mất e . Chị xin lỗi . Nếu đọc được những gì chị nói thì hãy PM trả lời chị nhé, được ko? chị sẽ chờ ...

Registered User Avatar của cryingmoon0511

Các anh + chị đang kêu gọi em của mình hả?Thế bây giờ chị ấy đã quay về chưa?
    Mong là mấy anh chị lại vẫn vui vẻ như ngày xưa...Bây giờ thì hãy biết cái gì là quý giá với mình,hãy hiểu và quan tâm tới những người xung quanh hơn...

Venus-piggy:D Avatar của queen_83

Em gái!
    CHị đã chờ , chờ tin nhắn của E .Có những lúc lên net chỉ để mong được đọc những YM của E , Nhưng sao càng chờ thì càng vô vọng như vậy? Có chuyện gì đang diễn ra thế này? E đang ở đâu? E có biết chị lo lắng như thế nào ko? Chị muốn gặp E , dù chỉ 1 lần nữa thôi , có được ko E? chị xin E mà ...hãy trả lời chị nhé . Nhất định phải trả lời ...

Love!

càng ngày nỗi lo trong lòng chị càng tăng .có cái gì đang xảy ra???Nếu có chuyện gì xảy ra , chị ....

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề