User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Cảnh báo cảnh báo, IE 10 trong win 8 pro không hiển thị dc một số trang web

HUT's Engineer

Mặc định Cảnh báo cảnh báo, IE 10 trong win 8 pro không hiển thị dc một số trang web

IE 10 bất lực khi vào mediafire.com, hiển thị không hết vn-zoom.com, trong khi chrome vẫn vào bình thường.

mọi người hãy tạm thời đợi win 8 ổn định đã rồi hẳng down về.

ps: trường đứa em bắt học office 2000, giờ tìm đâu ra bộ cài đây, mà ko biết win 8 nó có cho chạy ko, open office nhan nhản ra đấy thì ko dạy, bó tay.

.:: Grumpy svBKer ::. Avatar của 1973

Mặc định Re: Cảnh báo cảnh báo, IE 10 trong win 8 pro không hiển thị dc một số trang web

IE 10 như sh!t , Windows 8 như sh!t

Cái trường đứa em cậu cũng như sh!t, thời buổi nào rồi còn dạy Office 2000, giờ kiếm bộ cài còn khó huống chi là sử dụng nó sau này
    Contact me:
    Email: sangnd [at] svBK.vn
    Personal website: My Blog | Chat với người lạ
    Facebook Page của Bách Khoa Forum: http://www.facebook.com/svbk.vn

HUT's Engineer

Mặc định Re: Cảnh báo cảnh báo, IE 10 trong win 8 pro không hiển thị dc một số trang web

sáng nay IE10 vào được mediafire rồi nhé, chẳng hiểu luôn.

win8 dc mừ, theo ý kiến của mình là nó ăn đứt win 7, nhưng ko đáng để gỡ win 7 cài win 8 mà thôi, có cái IE thì đúng là sh!t thật

svBK's Member Avatar của Jino Hoang

Đang sài Enterpire Evalution, IE 10 sài OK, vào nhiều cái không thua kém Chrome, thậm chí còn nhanh hơn về khoản HTML5

HUT's Engineer

Quote Nguyên văn bởi Jino Hoang Xem bài viết
    Đang sài Enterpire Evalution, IE 10 sài OK, vào nhiều cái không thua kém Chrome, thậm chí còn nhanh hơn về khoản HTML5
    chưa nói đến html5 bình thường IE đã nhanh và nhẹ hơn chrome vì nó sử dụng cả GPU để render, tuy nhiên phần hơn này ko đáng kể, chắc bạn Jino Hoang phải có khả năng đặc biệt mới có thể dùng mắt thường để phân biệt dc cái này.

mình thì chỉ phân biệt được cái nào trơn hơn cái nào thôi
    về khoản này thì chrome cho IE hít khói

6. Tớ cảm ơn pkthanh92 đã chia sẻ.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề