User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/15 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 150

Chủ đề: Viết cho đihockhongdanhban!!!

HUT's Student Avatar của mythanh

Mặc định Viết cho đihockhongdanhban!!!

Tớ còn nhớ lần đầu tiên tớ vào BKF. Thật tình cờ khi tớ đang search trên mạng, máy báo ko tìm thấy và cho link của một số website hiện đang hot. Là dân BK thấy trang web của trường thì ko thể ko login.

Lần đầu và 4room tớ còn nhớ mình đã thực sự ngạc nhiên vì sự hoạt động của 4room: nhộn nhịp và đầy màu đầy màu sắc. Tớ còn nhớ, khi đó tớ đã vào box K47 và hai người tớ ấn tượng nhất khi đó là đihockhongdanhban và chuotchithehe.

Tớ đã ấn tượng 2 bạn bởi cũng là SV năm thứ nhất như tớ, vừa mới vào trường chưa tới 1 năm nhưng hai bạn đã có ý tưởng "trà đá" các bác khoá trên. Tớ ko còn nhớ lý do "trà đá", chỉ nhớ rằng hai bạn đã từng bàn kế hoạch. Chẳng biết kế hoạch có thành công hay ko nữa nhưng tớ nghĩ sau lần đấy, cũng nhiều ng biết tới hai bạn như tớ. Và tớ quyết định làm quen với bạn

Hết năm thứ nhất, sau khi có kết quả phân khoa. Tớ đc biết đihoc học lớp TĐH3 còn chuột học ĐTVT. . 6:

Lịch học các khoa không trùng nhau. Tớ và bạn học lệch buổi nhau, rất khó để gặp được bạn vậy mà tớ đã tìm đc cơ hội gặp bạn. Lấy lý do muốn mượn sách để học, tớ liền nhắn hỏi bạn vì biết rõ bạn đã học môn đấy rồi. Tớ thực sự bất ngờ vì bạn đã nhiệt tình mang sách qua cho tớ còn hứa sẽ giúp tớ nếu tớ cần. Khi đó tớ thực sự cảm thấy bạn tốt bụng lắm.

Bạn biết ấn tượng ban đầu khi gặp bạn là gì không? Cũng giống như chuột, bạn khác nhiều so với những gì tớ tưởng tượng nhưng tớ ko hề thất vọng tẹo nào hết. Bạn biết không? Cái kính của bạn khiến tớ trông bạn rất trí thức. và bạn biết ko?
    Lâu rồi tớ ko liên lạc với bạn do cả tớ và bạn đều bận. Rồi BKF liên tục ko hoạt động, rồi đổi tên mièn truy cập, tớ lại chẳng gặp đc bạn do buổi học ko trùng nhau. Gần đây biết đc tên miền BKF và gặp lại bạn ở SN của một ng bạn, tớ thấy bạn vẫn thế. Bạn ko thay đổi nhiều, vẫn cái vẻ hiền lành và rất dễ gần. Có lẽ tớ quý bạn cũng bởi những điều đó.

Bạn có biết tớ đã rất ngạc nhiên khi gặp bạn ở SN của ng bạn đó ko? Mặc dù tớ biết bạn cũng quen ng đó nhưng ko ngờ lại đc gặp bạn. và quan trọng hơn là bạn vẫn nhận ra tớ. Bạn biết ko? Tớ đã bất ngờ vô cùng. Có lẽ tớ và bạn thực sự có duyên đấy.

Tớ vẫn thấy mọi ng trong BKF nói bạn spam bài nhiều, có sao đâu phải ko??? Mọi ng ko có k/năng viết nhiều như bạn thì sao lại nói xấu. Spam cũng là cả một nghệ thuật đùng ko? Ng ta ko thể spam bài nếu trong đầu ng ta ko có óc hài hước và khả năng ngôn ngữ tốt... Cũng như tớ chẳng hạn, tớ vào BKF lâu nhưng ko mấy ai biết đến tớ.

Rồi còn gì nữa nhỉ? Còn nhiều nhiều lời nói lắm. Nhưng tớ nghĩ, có được quan tâm, có nổi tiếng thì mới hay bị búa rìu dư luận. Có sao đâu nếu những lời nói đó ko thật. Có lẽ vì mọi ng ko hiểu bạn hoặc cũng do ganh tị mà ra. Dù sao khi một ng đc nhiều ng biết đến thì luôn phải nghe những lời có cánh.

Tớ muốn nói nhiều lắm, nhưng có lẽ ko câu nói nào bằng câu nói: "Cảm ơn bạn đã là bạn của tớ". Tớ rất hy vọng có thể là bạn của bạn thật lâu đấy. Được chứ???
    Lần sửa cuối bởi dihockhongdanhban; 07-08-2005 lúc 09:01 AM
    Hãy cười với cuộc sống , cuộc sống sẽ nhe răng lại với bạn :biggrin:

Độc Thân Bang Hội Avatar của bambou

Mặc định Viết cho đihockhongdanhban!!!

Lâu lâu mới có được một bài ca ngợi chú đi học. HI` đi chơi mà thiếu đi học và bác cáo là thiếu 50% niềm vui roài.
    Làm hết sức, chơi hết mình ...

HUT's Student Avatar của mythanh

Đấy ko phải là một bài ca ngợi. Đấy là những gì cảm nhận của mt về đihoc. Có thể với BKF, đihoc và Cáo là linh hồn nhưng mt lại ko ấn tượng bác Cáo bằng đihoc. Cái này ng ta gọi là vấn đề thuộc về tình cảm của mỗi ng.
    đihoc: bạn hãy trả lời tớ sớm nhất nếu có thể nhé

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

úi xời, pác MT cứ yên trí , với khả năng ngôn ngữ của pác đi học chắc pác phải toét mắt ra mà đọc reply của pác ấy mất hề hề, mà pác mt đi chơi với BKF rùi seo em ko bít nhẩy? hay đổi nick thía?
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Chúc mừng chú đi học đã có người để ý đến. Khổ quá 20 tuổi đầu rồi mà vẫn ế xưng ế xỉa. Hôm nay đọc được bài này chắc mất ngủ đây :biggrin:

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

HUT's Master Avatar của thủy lôi

Thế là chú đi học không phải băn khoăn yêu ai.. ai yêu nữa rồi nhé. Toạch cái cho xong còn kén chọn cóc khô gì cho mệt?
    ------

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

ời ời, gì cũng phải bình tĩnh chứ, ai lại thía!Toạch thì cũng phải từ từ mới toạch đc chứ pác đi học nhẩy! mà hum nào pác Mt ra mặt cho bà con bít mặt cái chứ nhẩy hê hê! nhất pác đihọc!

Quân nhân danh dự

Một câu hỏi to đùng được đặt ra: Mythanh là ai vậy? ai mà kại ca ngợi dihoc thế kia chứ? Vụ này không ổn lắm...có gì đó mờ ám...

Độc Thân Bang Hội Avatar của Nova

Ước gì mình có được 1 fan thế này thì ..cũng cam lòng. Chậc!
    Ê! Sao tò mò quá vậy?

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Ặc ặc...cái đấy viết cho mình à...híc..đang có người chết vì sung sướng ( các bác hiểu theo nghĩa đen cho em nhé)
    to mythank : hic, sự thật đôi khi không như người ta tưởng
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/15 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề