User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Chủ đề: >> k46-chọn thầy hướng dẫn từ bây giờ?

Quân Nhân Danh Dự Avatar của frankie

Icon2 >> k46-chọn thầy hướng dẫn từ bây giờ?

>> k46-chọn thầy hướng dẫn từ bây giờ? nhiều người đã sốt ruột khi mới vào hè đã chạy đi tìm thầy hướng dẫn bảo vệ, còn khóa trên đã làm ra sao? Nếu như năm nay hướng đề tài của mình là về mạng thì nên chọn Thầy nào? các bác K trên cho mấy lời khuyên giùm cái !

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Năm ngoái tớ chọn thầy hướng dẫn cũng tầm khoảng tháng 6 thì phải. Nên định hướng trước. Tuy nhiên có một số thầy không nhận SV sớm như thầy Phạm Công Hùng.
    Nếu làm về mạng máy tính nên theo thày Lê Dũng hoặc thày Kiểm

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

Đúng rồi ! cũng có nhiều người chọn thầy L.Dũng khi làm về mạng, nhưng nên chọn để tài trước hay là thầy trước vậy bác ? vì nếu chọn thầy trước thì lắm khi bị động về đề tài mình yêu thích , còn chọn đề tài trước thì cũng mênh mông ?!

Quote Nguyên văn bởi frankiet
    Đúng rồi ! cũng có nhiều người chọn thầy L.Dũng khi làm về mạng, nhưng nên chọn để tài trước hay là thầy trước vậy bác ? vì nếu chọn thầy trước thì lắm khi bị động về đề tài mình yêu thích , còn chọn đề tài trước thì cũng mênh mông ?!
    Cứ chọn thầy giáo chuyên về lĩnh vực mà mình định làm tốt nghiệp trước. Chả hạn làm về Mạng MT thì thày Dũng và thầy Kiểm như đã nói, làm về anten thì thày Khuyến, thày Thạch, làm về di động thì thày công hùng, chị Tú,....Nói chung là chọn thày trước rồi nhờ các thầy định hướng xem làm cái gì là hay nhất

Quote Nguyên văn bởi Langthangnet
    Cứ chọn thầy giáo chuyên về lĩnh vực mà mình định làm tốt nghiệp trước. Chả hạn làm về Mạng MT thì thày Dũng và thầy Kiểm như đã nói, làm về anten thì thày Khuyến, thày Thạch, làm về di động thì thày công hùng, chị Tú,....Nói chung là chọn thày trước rồi nhờ các thầy định hướng xem làm cái gì là hay nhất
    cám ơn bác, hỏi thăm bác cái , thế năm ngoái bác làm đề tài nào?

Quote Nguyên văn bởi frankiet
    cám ơn bác, hỏi thăm bác cái , thế năm ngoái bác làm đề tài nào?
    Năm ngoái tớ làm đề đề tài về thông tin quang: Tối ưu hóa mạng truyền dẫn toàn quang bằng cách phân bổ hợp lý các bộ chuyển đổi bước sóng. Năm nay không biết có chú nào theo đuổi đề tài này không tớ send tài liệu cho

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Bandani

Tìm thầy bây giờ thì nhìn chung là sớm. Nếu anh em đã có đề tài thì chọn thầy thuộc lĩnh vực đấy mà không thuộc cũng được chả sao!. Nếu chưa có mà có hướng thì nên chọn thầy thuộc lĩnh vực mình làm!. Còn nếu chả có hướng gì thì chọn thấy cây cao bóng cả, có nhiều quan hệ (để sau này nhờ cậy)!. Còn không muốn tìm thầy thì đợi khoa họ phân, loạng quạng khéo lại ngon ý chứ. Còn muốn nhàn mà điểm cao thì cũng nên biết chọn thầy! Muốn làm thật thì lại khác!. Loanh quanh mấy ý kiến thế! không biết có giúp gì được anh em không.
    Anh em nhắm được thầy nào! post lên anh em trên này sẽ cho ý kiến. Còn chung chung thì chỉ có vậy.
    Vũ Trụ Nội Mạc Phi Phận Sự www.traveltovietnam.cc www.bookilook.com

binhjuventus
    Guest

Làm về mạng thì cứ xin bác Chấn Hùng ý, chỉ sợ giờ này bác ý hết chỗ rồi!!!

Uỷ viên ban điều hành Box khoa ĐTVT Avatar của nothingtolose

Chán chết, mạng mobile ấy à, học kỹ thuật mobile làm gì, học phương pháp tính cước hay phương pháp móc túi user một cách có khoa học nhất ấy.

Năm ngoái tớ làm đề đề tài về thông tin quang: Tối ưu hóa mạng truyền dẫn toàn quang bằng cách phân bổ hợp lý các bộ chuyển đổi bước sóng. Năm nay không biết có chú nào theo đuổi đề tài này không tớ send tài liệu cho
    nghe hay hay, nhưng ai hướng dẫn vậy bác , Chấn Hùng ? oái
    Thế nếu như tìm kiếm đề tài trên mạng có hay không ? có sợ đụng hàng không ? theo đc biết thì tìm và làm về cái mới rất có lợi , đề tài nghiên cứu thì hay đc đi NN , còn vê ứng dụng thì dễ kiếm đc Cty ngon !? :44:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề