User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Sao nhỉ?

Registered User Avatar của cryingmoon0511

Mặc định Sao nhỉ?

Lại làm sao ấy nhỉ?Sắp thi roài,trong 3 đứa thì mình đi sớm nhất...oài...chả thấy nhớ lũ ở nhà gì cà,cả các cụ nữa...Hm!Mong là mình sẽ đỗ DH ...
    Mà sao ấy nhỉ?...Sau quả thi này phải kiếm bừa một tên làm người iu vậy,nhìn 2 con bé kia có "một nửa" cú quá!Toàn anh mình cả nữa chứ?Hmmmm!Hay là....Mấy anh Bk ơi <cả ngoài nữa nhỉ?> em đang ê sắc...

Kiếm tiền nuôi con Avatar của chutichhtcbk

Em chưa thi đại học à? Anh cứ tưởng em ra trường 5 năm rồi cơ. Đời còn dài, tương lai còn rộng, cứ từ từ em ạ, rồi sẽ qua cái thời kỳ ế ở tuổi 18. Cứ ăn, cứ chơi, cứ học, cứ thi, cứ đi đi em ạ. Nhìn thiên hạ rồi nghĩ đến mình có mà mổ lợn giống ra ma quay.

Mà này, không bừa được đâu nhé, người cả chứ có phải qua cam quả khế đâu mà kiếm bừa hả em?

(Gớm, cái nhà con bé này, bằng ấy tuổi mà đã lo ế, anh chị nhà cô ở BK, hơn cô đến chục tuổi còn chả lo, thế mà cô đã vội..., có phải cô cứ lo bò trắng răng? Nhà anh thì biết gì, con gái con nhà người ta có thì, lo đi là vừa, chứ nghe anh, mua quýt nào mới có được người rước).
    Lần sửa cuối bởi chutichhtcbk; 06-07-2005 lúc 03:27 PM
    Việc nước là việc lớn nhất
    Nhưng việc giữa người với người không thể nhỏ hơn

(Lý Chiêu Hoàng nói với Trần Thủ Độ)

HOÀNG SA VÀ TRƯỜNG SA MÃI MÃI LÀ CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
    HOÀNG SA VÀ TRƯỜNG SA CHƯA BAO GIỜ VÀ KHÔNG BAO GIỜ LÀ CỦA BẤT KỲ MỘT QUỐC GIA NÀO KHÁC NGOÀI VIỆT NAM

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

Bạn ơi cứ yên tâm thi xong ra ngoài này con trai BK nhiều lắm , hào hoa , phong nhã tha hồ cho bạn chọn lựa , không phải lo con trai BK hào hoa đang sợ ế giờ có các bạn chắc không lo nữa ...

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi nguoiyeudau
    Bạn ơi cứ yên tâm thi xong ra ngoài này con trai BK nhiều lắm , hào hoa , phong nhã tha hồ cho bạn chọn lựa , không phải lo con trai BK hào hoa đang sợ ế giờ có các bạn chắc không lo nữa ...
    Khiếp, em cứ làm như con trai BK là mớ rau muống không bằng Tự ái rồi đấy
    To cryingmoon0511: Con trai BK nhiều lắm em ạ, nhưng cũng khối thằng lừa đảo. Tốt nhất nên nhờ người tin cậy giới thiệu cho. Có gi cứ bảo anh 1 câu anh kiếm giúp cho, đảm bảo hàng tốt chất lượng cao (tất nhiên cao đến đâu còn phụ thuộc vào túi tiền của em nữa)
    www.openandfree.org <--Blog for C/C++/Unix subjects

HUT's Master

Quote Nguyên văn bởi Nistelrooy
    Khiếp, em cứ làm như con trai BK là mớ rau muống không bằng Tự ái rồi đấy

--> đúng rồi mà. :biggrin: . Vào BK thấy toàn con trai .... nhiều vô kể ... thậm chí chị toàn nhầm .... hic vì nhìn con trai nhiều quá .... thấy ai cũng giống nhau mới chết chứ .... :biggrin:

To cryingmoon0511: Con trai BK nhiều lắm em ạ, nhưng cũng khối thằng lừa đảo. Tốt nhất nên nhờ người tin cậy giới thiệu cho. Có gi cứ bảo anh 1 câu anh kiếm giúp cho, đảm bảo hàng tốt chất lượng cao (tất nhiên cao đến đâu còn phụ thuộc vào túi tiền của em nữa)
    Còn em nữa, hic. ANh quên em rồi nhá. thấy em khác trẻ đẹp, xinh xắn là giúp ng ta luôn, ko thèm giúp em nữa. Mà sao lại phụ thuộc vào túi tiền ạ ?
    Tủi thân

HUT's Engineer Avatar của girlKTQD

to Nistelrooy:tiền là tất cả nhưng cũng chẳng là gì!
    If I had H,R,T; I cound add E,A to have HEART, but i could add U to have HURT
    I accept to have U to get Hurt and refuse E,A to have Heart without U

Uỷ viên ban điều hành Box khoa ĐTVT Avatar của nothingtolose

Quote Nguyên văn bởi Nistelrooy
    To cryingmoon0511: Con trai BK nhiều lắm em ạ, nhưng cũng khối thằng lừa đảo. Tốt nhất nên nhờ người tin cậy giới thiệu cho. Có gi cứ bảo anh 1 câu anh kiếm giúp cho, đảm bảo hàng tốt chất lượng cao

(tất nhiên cao đến đâu còn phụ thuộc vào túi tiền của em nữa)
    Chúc em cryingmoon... may mắn nhé em gặp đúng chuyên gia rồi đấy :2) đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng nhé.

Hóa ra yêu con trai BK lại phụ thuộc túi tiền đấy -> khác gì mớ rau muống vì rau muống cũng là tiền mà -> tớ cũng là rau muống nhưng chác là rau muống già nên ko bán được -> 2 2 2

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi Cinderella_tlh
    QUOTE=Nis]To cryingmoon0511: Con trai BK nhiều lắm em ạ, nhưng cũng khối thằng lừa đảo. Tốt nhất nên nhờ người tin cậy giới thiệu cho. Có gi cứ bảo anh 1 câu anh kiếm giúp cho, đảm bảo hàng tốt chất lượng cao (tất nhiên cao đến đâu còn phụ thuộc vào túi tiền của em nữa)
    Còn em nữa, hic. ANh quên em rồi nhá. thấy em khác trẻ đẹp, xinh xắn là giúp ng ta luôn, ko thèm giúp em nữa. Mà sao lại phụ thuộc vào túi tiền ạ ?[/QUOTE]

Các em này đúng là trẻ người non dạ,vẫn chưa nhận ra bản chất của vấn đề à,lại còn bác Nothing nữa chứ !Bác cứ đưa đường chỉ lối cho các em đi vào con đường lầm lỗi ! Tên Nis này đích thị là một mắt xích trong hệ thống đưa các bé gái ngây thơ đi lấy chồng Đài Loan ! Em nào nhiều tiền thì được giới thiệu cho các chú thành phố còn em nào ít tiền thì bị tống về các vùng nông thôn làm việc quần quật như trâu ! .Thương thay ! >)

The end is just the beginning

HUT's Master

[QUOTE=vulh_bk]

Các em này đúng là trẻ người non dạ,vẫn chưa nhận ra bản chất của vấn đề à,lại còn bác Nothing nữa chứ !Bác cứ đưa đường chỉ lối cho các em đi vào con đường lầm lỗi ! Tên Nis này đích thị là một mắt xích trong hệ thống đưa các bé gái ngây thơ đi lấy chồng Đài Loan ! Em nào nhiều tiền thì được giới thiệu cho các chú thành phố còn em nào ít tiền thì bị tống về các vùng nông thôn làm việc quần quật như trâu ! .Thương thay ! >)[/QUOTE]
    Anh ơi, anh dùng từ sai rồi .... Ai ngây thơ hả anh :2) ( nếu là em thì em cảm ơn nha :41: lâu lắm mới có người gọi mình là BÉ GÁI NGÂY THƠ :2) ). Từ Đài Loan --> nên sửa lại thành Bách Khoa cho nó hợp cảnh :biggrin: .
    em lại hiểu từ Hợp túi tiền kia lại theo nghĩa em nào khao anh Nis nhiều, anh giới thiệu ng càng tốt cho.... ko biết theo kiểu ai là đúng nhỉ
    Mà anh Nothing ai lại nhận mình rau muống già ... Chỉ hơi già thôi hehe.... Anh là rau muống có người mua rồi.... Bọn em muốn cũng ko được ý. Cả anh vũ cũng vậy. Anh Nis chắc cũng rứa . 2
    Mà anh Nis làm mắt xích thế, giàu thì khao em nha . Em cảm ơn :65:

HUT's Master Avatar của H.A.U

Ối trời ! Cái bố Nis vừa mới nói ra một câu hớ mà bị diễn giải ra ghê quá.
    Mà ông ấy nói phét, chứ giới thiệu cho mình còn chưa xong chứ nói gì đến giới thiệu cho người khác.
    Thôi em cryingmoon0511 cứ đỗ đại học cái đã, đảm bảo có ối anh xin chết. Lên HN rồi sẽ có nhiều anh thôi mà. Bây giờ thì vội gì ? Biết đâu sang năm lại lấy chồng ? mời anh em đến ăn cỗ không chừng.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề