User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: Tại sao lại bất công vậy nhỉ?

Registered User Avatar của cryingmoon0511

Mặc định Tại sao lại bất công vậy nhỉ?

Hix...sao trường BK lấy khối D <có cơ mà nhỉ?> điểm cao thế?oài...em trượt mất...<Có bác nào khối D ko ?> Mà quên các bác chỉ chúc bọn khối A thôi à?Còn B,C,D,E,F....Bất công quá!
    Sắp thi cả CD,chúc tất cả những ai đi thi làm bài tốt.Okie?
    À!Có ai đi thi DH công đoàn ko?

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

Tại sao nhiều người cứ thích đăng kí thi nhiều vào khối D của BK lại nhiều người giỏi thì điểm cao , không bất công đâu ...

HUT's Master Avatar của H.A.U

Điểm vào đó thấp bỏ xừ ! He, trường Công đoàn dạo này lại có cả khối D nữa nhỉ ?
    Mà ở đây thiếu gì khối D BK đâu ?

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Lo gì hả em, đã thi đâu mà lo, cứ bình tĩnh đi, không khéo khi xem điểm lại suýt thủ khoa
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

HUT's Master

Khối D BK thấp hơn NT mà. Đừng lo quá. Tiếng anh nhân đôi đúng ko các anh nhỉ ?
    Năm nay, có mấy em chị quen thi vào khối D BK. Nhưng là con trai . Tính hơi buồn cười, nhưng cũng hay lắm.
    Hỏi vì sao em thi thêm khối D Bk, em ý bảo con gái khối D Bk hay , ko như con gái khối A đâu. Xém tý nữa vào quát nó
    Tủi thân

Quân Nhân Danh Dự

Anh cũng thấy con gái khối D BK tính rất hay. Con trai khối A BK tính cũng hay lắm em ạ. Rất mong em sẽ chọn BK Chúc em thi tốt nhé!

Còn con gái khối A thế nào thì xem dòng dưới đây là biết :65: , thiết nghĩ không cần bình luận thêm
    Quote Nguyên văn bởi Cinderella_tlh
    Xém tý nữa vào quát nó
    www.openandfree.org <--Blog for C/C++/Unix subjects

HUT's Master

Quote Nguyên văn bởi Nistelrooy
    Anh cũng thấy con gái khối D BK tính rất hay. Con trai khối A BK tính cũng hay lắm em ạ. Rất mong em sẽ chọn BK Chúc em thi tốt nhé!

Còn con gái khối A thế nào thì xem dòng dưới đây là biết :65: , thiết nghĩ không cần bình luận thêm

Bình luận gì hả anh . Xém tý nữa, chứ đã đâu...... Mà con giun xéo mãi cũng quằn :biggrin: .... Phải đứng dậy đấu tranh chứ :p :2)

HUT's Master

Hôm nay bé làm bài tốt ko? Chị hôm nay cũng lon ton đi thi thêm khối B. He he, hy vọng môn Sinh ko bị điểm dưới 5 (). Toán thì dễ thật, mặc dù chị ko giỏi toán. Làm chưa hết 1 tiếng rưỡi. Dễ đến độ hoang mang ...Nhưng tính chị làm rồi ko bao giờ kiểm tra lại. Kệ <-- ko quan trọng.

Mà phòng thi dã man. Cho mình ngồi bàn bọn tiểu học. Ngồi bạn bọn nó mới thấy mình LỚN biết chừng nào
    Phòng thi bẩn thỉu, ẩm mốc --> làm chị bị ho suốt( như một kiểu dị ứng). Mọi người cứ quay lại nhìn chị xem bị H5N1 đến cấp độ nào rồi .... Hic. Nhớ hồi thì BK có thế đâu.....
    Nghĩ lại thấy đề ngày càng dễ. Lại thương mấy anh hồi xưa, lao đao vất vả. Ngày ấy ... bây giờ.... Chao ôi, thời thế đã thay đổi ( he he, dạo này mất ngủ nên hay lên cơn hâm một tý). Nhưng như thế Bk mới có những người tài như anh đihoc, langthangnet ...chứ nhỉ . Thi dễ thì chỉ toàn lũ vô tích sự như mình lông nhông trong trường thôi
    Mà em thi trường BK khối nào vậy.
    Dạo này suốt ngày mất ngủ, chat đêm, sáng thì đi... chắc chị sắp die.... ko biết có được gặp mặt em ở Bk ko đây. HIC

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi Cinderella_tlh
    Hôm nay bé làm bài tốt ko? Chị hôm nay cũng lon ton đi thi thêm khối B. He he, hy vọng môn Sinh ko bị điểm dưới 5 (). Toán thì dễ thật, mặc dù chị ko giỏi toán. Làm chưa hết 1 tiếng rưỡi. Dễ đến độ hoang mang ...Nhưng tính chị làm rồi ko bao giờ kiểm tra lại. Kệ <-- ko quan trọng.

Mà phòng thi dã man. Cho mình ngồi bàn bọn tiểu học. Ngồi bạn bọn nó mới thấy mình LỚN biết chừng nào
    Phòng thi bẩn thỉu, ẩm mốc --> làm chị bị ho suốt( như một kiểu dị ứng). Mọi người cứ quay lại nhìn chị xem bị H5N1 đến cấp độ nào rồi .... Hic. Nhớ hồi thì BK có thế đâu.....
    Nghĩ lại thấy đề ngày càng dễ. Lại thương mấy anh hồi xưa, lao đao vất vả. Ngày ấy ... bây giờ.... Chao ôi, thời thế đã thay đổi ( he he, dạo này mất ngủ nên hay lên cơn hâm một tý). Nhưng như thế Bk mới có những người tài như anh đihoc, langthangnet ...chứ nhỉ . Thi dễ thì chỉ toàn lũ vô tích sự như mình lông nhông trong trường thôi
    Mà em thi trường BK khối nào vậy.
    Dạo này suốt ngày mất ngủ, chat đêm, sáng thì đi... chắc chị sắp die.... ko biết có được gặp mặt em ở Bk ko đây. HIC
    Ơ,em Cin cũng thi à ?Em này đa tài thật !Chúc em thi tốt môn ngày mai nhé !

The end is just the beginning

HUT's Master Avatar của H.A.U

Học BK vẫn chưa đủ sao em Cin ? Em đúng là đa tài đó, con gái BK có khác. Nhưng mà này, thi đỗ thì lại phải khao đấy nhé. Không thì anh đi khao cũng được.
    He he , lâu này biết em Cin, bây giờ mới thấy em hay đấy ! Đến anh năm sau định thi trường khác mà không dám thi.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề