User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Don't sad!!!

vitcodon
    Guest

Mặc định Don't sad!!!

Mấy ngày hôm nay không hiểu sao lúc nào cũng thấy buồn buồn,mấy hôm nay lên Net suốt mà chẳng để làm gì, chat chit thì không có hứng, vào mấy trang web buôn chuyện linh tinh nhưng sao vẫn thấy buồn. Ghét mình quá!
    (Mọi người không phải khuyên can gì đâu nhé, không phải em là đứa rỗi hơi không có gì làm nên lên đây rên rỉ và chờ những lời an ủi đâu, cũng không phải là đứa hay ủ dột gì đâu) nhưng đôi lúc điên thật, cứ suy nghĩ rồi lại buồn. Chẳng thấy hào hứng gì cả! Sao thế nhỉ, ghét mình quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Lại thấy nhớ bạn!!!

HUT's Master

Quote Nguyên văn bởi vitcodon
    Mấy ngày hôm nay không hiểu sao lúc nào cũng thấy buồn buồn,mấy hôm nay lên Net suốt mà chẳng để làm gì, chat chit thì không có hứng, vào mấy trang web buôn chuyện linh tinh nhưng sao vẫn thấy buồn. Ghét mình quá!
    (Mọi người không phải khuyên can gì đâu nhé, không phải em là đứa rỗi hơi không có gì làm nên lên đây rên rỉ và chờ những lời an ủi đâu, cũng không phải là đứa hay ủ dột gì đâu) nhưng đôi lúc điên thật, cứ suy nghĩ rồi lại buồn. Chẳng thấy hào hứng gì cả! Sao thế nhỉ, ghét mình quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Lại thấy nhớ bạn!!!
    2 2 Muốn giúp cậu lắm, nhưng tớ cũng đang buồn thúi ruột đây. Làm sao giúp được cậu .. Hic hic, đã buồn, trời lại còn ủ dột, làm mình càng buồn thêm 2 2
    Tủi thân

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

Quote Nguyên văn bởi vitcodon
    Lại thấy nhớ bạn!!!
    Hì,phiêu đấy,,cang` ngồi 1 chỗ càng chết.
    Sao ko thử vác xe ra đường,phóng tốc độ tối đa xem,sẽ thấy hết buồn ngay thôi :biggrin:
    Không sợ trời, không sợ đất, chỉ sợ chính mình!

vitcodon
    Guest

Quote Nguyên văn bởi fool_girl
    Hì,phiêu đấy,,cang` ngồi 1 chỗ càng chết.
    Sao ko thử vác xe ra đường,phóng tốc độ tối đa xem,sẽ thấy hết buồn ngay thôi :biggrin:
    phiêu cái giề
    Có ngồi một chỗ đâu, suốt ngày lượn ngoài đường chứ có sung sướng giề đâu. Mà chả dám phóng tốc độ tối đa đâu, mới biết đi xe máy cách đây 3 năm , mới thi bằng lái năm ngoái, nhát chết lắm :p , sao thì khối người buồn :65: .

HUT's Master Avatar của H.A.U

Ngồi đấy mà kêu than ! Đi uống với tôi không ? Nếu ở gần thì vô tư đi ! Làm một chầu về là quên đời thôi.

born to run... Avatar của Gorpe

cứ thấy chỗ nào sad sad là muốn vào
    Vitcodon ơi , tốt nhất kiềm 1 vịt nữa trái dấu , tránh tình trạng cô đơn .Cứ lang thang ngoài đường là vịtcodon-->vitquayquangchau đấy.
    ZZ này , rất thích chén thịt vịt , từ vịt quay , đến vịt hấp , rùi cháo vịt..., mà vịt chạy bộ càng ngon ...hehe , lượn ngoài đường thôi , biết đâu tóm được chú vitcodon về cho HAU nhắm rượu.HAU muốn share với tớ không?
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

vitcodon
    Guest

Chắc mấy đứa đang trách mình! Xin lỗi bọn mày nhé
    D nghỉ làm lên chơi với tao, N cũng ở quê lên, thế nhưng tao lại đi suốt, tệ thật!!! .
    Tao vẫn là đứa dở hơi thế đấy, bạn bè, bọn mày tốt cả, yêu quý tao cả, và chắc luôn sẵn sàng share với tao bất kể lúc nào, hoặc cho dù tâm trạng của tao có thế nào
    , nhưng tao lại thế, đôi khi tao ghét để người khác nhìn thấy cảm xúc của mình, tao không thích người khác nhìn thấy tao yếu đuối...
    Chẳng hiểu sao tự dưng tao lại rơi vào cảm giác này, điên thật, chắc do mệt mỏi quá thôi! Không vấn đề gì đâu, chẳng phải bận tâm, tao sẽ lấy lại tinh thần nhanh thôi!
    Nhưng tự dưng tao muốn khóc, tao muốn dựa vào ai đấy,,,hix

born to run... Avatar của Gorpe

hi` , bỏ qua nhé , đùa quá trớn rồi...
    Nghe Music của Madona đê vịt...

HUT's Master Avatar của H.A.U

Ôi trời, vịt cô đơn ? Vịt cô đơn thì dễ bị người ta bắn lắm ! Thế nên, đi kiếm bầy đàn đi. Khi nào thấy không buồn nữa thì hãy cô đơn tiếp !

vitcodon
    Guest

Mải type không để ý đã có 2 đồng chí reply, mà toàn những người ham ăn uống,
    nhất là tên ZZ (tui không phải vịt đâu đấy, đừng có mà gọi là vịt, chẳng nghĩ ra cái nick nào hay hay nên lấy đại thôi ). Không sao đâu, tôi không để ý giề đâu,có gì mà phải xin lỗi, giống tôi nhỉ, đứa nào mà kêu buồn trước mặt tôi, hoặc định giở trò khóc lóc là tôi trêu cho bằng chết, cho đến khi vui thì thôi. Cái máy này cóc có fone, ko nghe được nhạc,
    tu HAU: uống cái giề, khổ, 1 lần họp lớp cũ, bị ép uống nửa cốc bia đã bị quay lơ ra rồi.
    Các bác không phải bận tâm đâu, vui mãi thì buồn tý cho thay đổi không khí thôi mà, no vấn đề gì đâu, chào cả nhà! em về đi ngủ chắc mai sẽ lại vui ngay thôi ( được cái tính em hay quên) hê hê
    PS : iem không phải là vịt, hix >)
    Lần sửa cuối bởi vitcodon; 03-07-2005 lúc 10:37 PM

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề