User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 28

Chủ đề: Chương trình học của Viện

svBK's Member

Mặc định Chương trình học của Viện

Các anh chị K53, 54 ơi,
    Em là 1 thành viên của khoa K55, cho em hỏi năm thứ 3, 4 và 5 của khoa mình sẽ học gì và học như thế nào? Chương trình năm thứ 3, 4 có khó lắm không ạ? Và đặc biệt là chương trình năm thứ 5 ạ? Bọn em được phát quyển chương trình đào tạo nhưng chỉ dành cho hệ cử nhân 4 năm thôi. Em thắc mắc không biết năm thứ 5 học những gì để em còn lên kế hoạch trước. Mọi người giúp em với!!!

HUT's Student Avatar của sinhco1

Mặc định Re: Chương trình học của Viện

Quote Nguyên văn bởi hientran199 Xem bài viết
    Các anh chị K53, 54 ơi,
    Em là 1 thành viên của khoa K55, cho em hỏi năm thứ 3, 4 và 5 của khoa mình sẽ học gì và học như thế nào? Chương trình năm thứ 3, 4 có khó lắm không ạ? Và đặc biệt là chương trình năm thứ 5 ạ? Bọn em được phát quyển chương trình đào tạo nhưng chỉ dành cho hệ cử nhân 4 năm thôi. Em thắc mắc không biết năm thứ 5 học những gì để em còn lên kế hoạch trước. Mọi người giúp em với!!!
    Đến năm thư 4 còn chưa biết đây em này . Để nói về chương trình năm 3 thì dài lắm ngắn gọn là tập trung làm bài tập lớn để có skill. Lười thì nghĩa là tự hại bản thân thôi. Theo điện tử thì kiếm lab nào mà làm .
    Điện tử số thầy Nam.
    Anten thấy Thạch.
    Truyền tin thì ảo bỏ xừ học ai cũng thế thôi
    tương tự I,II thầy thanh chép dài người.
    Phần mềm ứng dụng thì học vợ thầy bình dạy cũng bt có bài tập lớn mà làm. Muốn điểm cao thì học thầy bình. Làm mỗi cái database phân tích 9,10 là dc miễn thi luôn . Học cô Trang thì tập xác định ( Đúng là gái xinh thì ..... ) .
    Tín hiệu thì thầy Hiếu ra đề nhưng có học dc hay ko là ở em Không thì học thầy còn lại (ko nhớ tên).
    Vi xử lý thầy Nam.
    Thông tin số thầy Thanh Trưởng khoa.

Cứ đến kì lại ra sau thư viện mua đề về cày kéo chắc cũng ko đến nỗi bị trượt đâu
    Lần sửa cuối bởi sinhco1; 18-08-2012 lúc 02:50 AM

3. Tớ cảm ơn sinhco1 đã chia sẻ.

svBK's Member

Nghe có vẻ bi đát quá, khoa mình học khó thật, mà a năm thứ 4 rồi vẫn chưa biết năm thứ 5 học gì ạ??? . Anh có theo lab nào không, theo lab không biết có gì hay không nhỉ?

Nghe có vẻ bi đát quá, khoa mình học khó thật, mà a năm thứ 4 rồi vẫn chưa biết năm thứ 5 học gì ạ??? . Anh có theo lab nào không, theo lab không biết có gì hay không nhỉ?
    A lab thầy tiến . Tất nhiên là có vô cùng thứ hay ý chứ. A đi thực tập dc biết còn nhiều bách khoa năm 2 đã đi làm rồi em ah (Theo chuyên môn nhé)

svBK's Member

Thầy Tiến là lab về gì hả anh? Sao có người siêu thế nhỉ!!!

Thầy Tiến là lab về gì hả anh? Sao có người siêu thế nhỉ!!!
    Lab thầy tiến thì rất rộng thứ cứng đến mềm. Từ mạch đến web server. Chỉ ko làm về viễn thông như CDMA,OFDM .... thôi. Học năm 3 e sẽ biết thầy Nam. Lab thầy làm về vi điện tử như altera........... Các thầy có lab thì rất nhiều. Em nên tự tìm hiểu rồi xin.

Năm 2 a cùng 1 lũ bạn trong lớp cũng đú thi vào lab thầy minh. Vỡ mặt mới mới qua sau làm 1 thời gian lại xin ra . Còn năm 3 thì em xin thì cứ gửi mail cho thầy thôi. Có đủ nhiệt tình và đam mê với hướng em theo đuổi thì các thầy sẽ tạo hết điều kiện cho em. Nhưng cũng kéo theo là em sẽ ít dc chơi hơn

svBK's Member

hé hé, em ít chơi mà. chỉ chơi nửa ngày thôi. Dù sao cũng thanks a về những thông tin bổ ích nhé!

svBK's Member

Anh sinhco1 ơi cho em hỏi tí, anh học môn đa phương tiện chưa? môn này học về gì thế, có khó không? k55 bọn em học được chưa và hình thức thi giữa kì, cuối kì như thế nào???

Anh sinhco1 ơi cho em hỏi tí, anh học môn đa phương tiện chưa? môn này học về gì thế, có khó không? k55 bọn em học được chưa và hình thức thi giữa kì, cuối kì như thế nào???
    Mai a mới dc đi học đây . Nếu em học vượt thì hoàn toàn có thể học cùng bọn a nhưng mà nên cân nhắc sao cho tín chỉ nó nằm trong khoảng 12 đổ lên nhé. Nhiều người học vượt nhiều quá (kiểu học chong xong ý mà ) sau lại thiếu tín chỉ để học nên ko đăng kí đủ 12 chỉ là bị cảnh cáo đấy

Ah mà cái môn tín hiệu hệ thống thì em học thầy Hoàng nhé. Thầy dậy hay. A thấy 1 số K55 đã học cùng a môn "xử lý tín hiệu" là môn sau của môn " tín hiệu hệ thống rồi. Do năm sau của các em phân ngành nhanh hơn. Bọn a K54 lại học cùng K53

12. Tớ cảm ơn sinhco1 đã chia sẻ.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề