User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Nhìn tóc đoán người !!!!!!!!!!!!1

Love!

Mặc định Nhìn tóc đoán người !!!!!!!!!!!!1

Nhìn tóc đoán người
    1./Nam giới tóc thưa , mỏng ,râu cũng thưa thớt ko nhiều :hay phô trương hình thức bề ngoài , thích hư vinh , đối với công việc gia đình thường hay xoắn vào bình luận , chê bai ---> hà tiện, lòng dạ hẹp hòi , đối với vợ ko quan tâm chăm sóc chu đáo nhưng sợ vợ .
    2./Nam giới có độ dày tóc bình thường , mái tóc phía trước mọc xuống nên trán hơi thấp:----->Tính cách ôn hòa , quan hệ với những người xung quanh tốt ,phản ứng chậm chạp, ít hóm hỉnh , tế nhị , Làm gì cũng cẩn thận , chậm chạp nhưng chắc chắn, đáng tin cậy . Ưa hình thức , chọn vợ thường chỉ chú trọng hình thức , ít chú trọng những nét đẹp thầm kín bên trong , rất yêu con , đắm đuối với con , quấn quýt với con hơn với vợ . Vầ già nhiệt tình với vợ giảm nhiều
    3./nam giới có tóc mọc tương đối thưa , các sợi tóc trước mọc cao , trán to mở rộng ---->Tình cảm khá phong phú ,thích giúp đỡ mọi người , tính tình hóm hỉnh , luôn vui , cởi mở , thoáng đãng.Kinh tế rất hào phóng song không thật sòng phẳng , rành mạch , đa số đều rất coi trọng hôn nhân gia đình .Trong tình yêu một lòng , một dạ song bộc lộ quan niệm :" Vợ chỉ là một người đáng tin cậy trong nhà mà thôi",thường có tâm lí không yêu vợ tha thiết , thường hay lạnh nhạt với vợ
    4./Nam giới tóc mọc cứng và dày----> đa tình , tốt giống , tình cảm rất phóng đãng , ko chung thủy , dễ có nhân tình .Trong tuổi yêu đương , lửa yêu đương bốc cháy đòi hỏi sinh lí cao , sau khi có vợ thường dễ có con ngay .Khi tình cảm đã nguội lạnh thì sẵn sàng chia tay không ngần ngại .Nếu vợ đề xuất li hôn thì lập tức đồng ý ngay , ko thương tiếc
    5./Người nam giới tóc mọc đen và dày :Làm việc gì cũng cẩn thận và tỉ mỉ đâu ra đấy ,hay quan tâm đến mọi người , biết chủ động từng bước phát triển tình yêu đã có ,rất biết cách xử sự làm vừa lòng bạn gái .Sau khi xây dựng gia đình , thường hết sức quan tâm đến vợ , đến cong việc gia đình .về mặt kinh tế có thể đáp ứng đầy đủ nhu cầu của vợ ,nhưng lại thường không muốn cho vợ tham gia những công tác xã hội , chỉ mong muốn vợ đảm đang ...

phù , đó , các bạn gái xem bạn trai mình thuộc tuyp nào ? hehe :p

HUT's Master

Ai tin vào mấy điều này thì đến nước bo'tay.com
    He he, chị ko có cho nữ giới à ......
    Tủi thân

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Nhìn tóc đoán người
    1./Nam giới tóc thưa , mỏng ,râu cũng thưa thớt ko nhiều :hay phô trương hình thức bề ngoài , thích hư vinh , đối với công việc gia đình thường hay xoắn vào bình luận , chê bai ---> hà tiện, lòng dạ hẹp hòi , đối với vợ ko quan tâm chăm sóc chu đáo nhưng sợ vợ .
    Nhìn cái đặc điểm này sao giống tên thefool nhà ta thế nhỉ

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

Love!

Quote Nguyên văn bởi Langthangnet
    Nhìn cái đặc điểm này sao giống tên thefool nhà ta thế nhỉ
    hik , thế con anh thuộc tuyp nào ở trên đó hả? :p
    (fool ơi tớ bảo vệ cậu đấy nhé , cuối tháng đừng có quên tớ :p )

Registered User Avatar của cryingmoon0511

Bác Venus ơi sao ko có cho female à?Em đang định soi vào tóc mình<có mấy sợi> thì lại ko có...Hay soi ké của ...

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề