User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Phải làm gì khi đi chơi với người yêu nhưng không nghĩ ra được địa điểm nào :-<

svBK's Newbie

Mặc định Phải làm gì khi đi chơi với người yêu nhưng không nghĩ ra được địa điểm nào :-<

Ấn vào hình để xem hình to hơn

Tên:	123.jpg
Xem:	23
KT :	85,5 KB
ID :	3287

Hehe ! Chào anh em
    Chắc không ai muốn rơi vào trường hợp như của Nô ở trên đâu ha

Vì tớ thấy nhu cầu đi chơi của mọi người là vô biên mà không phải ai cũng biết hết các địa điểm hay nên tớ mới nảy ra ý định xây dựng 1 page giúp chia sẻ những địa điểm vui chơi + ăn uống ngon bổ rẻ cho mọi người trên facebook và đang trong quá trình triển khai ý tưởng của mình. (cái này sẽ không là một Địa Chỉ Hà Nội thứ 2 đâu nha, sau này sẽ có nhiều thú vị cho các bạn )

Page của tớ là : http://www.facebook.com/asobivn
    Mọi người vô like ủng hộ tớ với nghen

@các bạn nữ : sau này tớ sẽ còn update các hot shop đang có sale cho các bạn nữa ! mong là các bạn sẽ thích
    @các bạn nam : sẽ có những địa điểm giảm giá các hàng công nghệ đt cũng như nhiều hot site khác đang chờ các bạn đấy nhé

Hi vọng là page sẽ giúp cho mọi người không còn bí địa điểm khi đi chơi với bạn bè hoặc người ấy hay đơn giản chỉ là tìm kiếm 1 địa điểm nào đó để loanh quanh 1 mình

Cảm ơn mọi người nhiều nha ♥

2. Có 3 thành viên cảm ơn bài viết của asobivn có chất lượng:

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề