User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/9 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 83

Chủ đề: Sinh viên Bách Khoa xịn xịn xịn!!

Minhlover2
    Guest

Em nghĩ là sinh viên Bách Khoa xịn nhất!! Các bác nào không tin thì cứ đến trường em, làm quen với bất kì ai cũng có thể nhận ra như thế : năng động, tự tin, đẹp trai, khỏe mạnh, .... Nói chung là khá toàn diện!!!

mystery
    Guest

Hừm. Quên mất con gái BK rồi à ?

Minhlover2
    Guest

hih, con gái Bách Khoa cũng xịn!!!

TraiHp
    Guest

Ko nên đề cao như thế ông em .Anh em ta Bách Khoa xịn thì xịn rồi nhưng mà cũng ko nên vỗ ngực bình bịch như chú em. Chú cứ như anh mày đây này, hê hê hê có fải là tốt hơn bao nhiêu ko ? Một lần khiêm tốn bằng bốn lần tự kiêu đó chú em .Như vậy chỉ cần trẻ em học lớp vỡ lòng nhẩm 1s là đã trả lời được là anh hơn các chú đến 4 lần rồi Hehehehe. Cần gì nhiều đâu , chỉ cần đi đến đâu cái mặt này vác lên được là OK roài .Hi`hi`. Cứ thế nhé các chú em . Come on !

Minhlover2
    Guest

Đồng chí này viết cái gì mà làm người đọc khó hiểu quá~~ hehe, chưa biết ai kiêu hơn ai đâu!!!

snowflakes
    Guest
    :zZz)
    Oi dao oi......
    Chi co con trai BK moi khen con trai BK xin thoi....
    Cong nhan thi co xin that, nhung cai khoan yeu thi ... chua chac da xin bang may boys truong khac....
    That day.
    hehe

Minhlover2
    Guest

Hihihi, ai chả có mặt mạnh và mặt không được mạnh lắm!!!! Nhưng xét một cách tổng thể là được! Mà ai đã chắc đâu! Sinh viên Bách Khoa tuy là trường kĩ thuật nhưng mà cũng lãng mạn lắm đấy! ( Có bằng chứng thì tớ mới nói)

<!--EDIT|minhlover|Sep 22 2002, 03:42 PM-->

SALEM19
    Guest

Hị hị &#33; Chào các bác &#33; :silly)
    Iem là con gái Ngoại Thương ạ ,nghe mấy cái câu các bác nói iem ko sao chịu nổi ,
    bản thân iem lại dị ứng với con trai BK ,dẹp trai á ,hihi ,( miễn bình luận ) ,con` cái khoản ăn nói nữa chứ ,cù lần quá :spuare) ,

Dạ có điều gì mạo phạm xin tha lỗi &#33; Dù sao cũng chỉ là ý kiến của 1 cá nhân nhỏ bé và dễ thương của trường khác thui ạ
    TB: con trai BK chỉ được cái học giỏi &#33;

enchanteur
    Guest

Xịn hay ko thì còn do người ta nhận ddinh.Nhưng em nhận xét con trai bk như sau ( tất nhiên là trên những người em biết đấy nhé)
    Thứ 1 là về mặt tiền:Nói chung là tất cả đều khá handsome ,Có thể đi cưa cẩm được.
    Thứ 2 :Học giỏi lắm
    Thứ 3 :Tính tình thì cũng vui tính và nhiệt tình và...
    Thứ 4:Khoản lãng mạn và ăn nói thì ... xịt quá.Chính vì thế mà chưa thuyết phục lắm. Em thấy mấy ông này chỉ có thể cưa cẩm được cô nào mà chơi với mình lâu lâu rồi để họ hiểu rùi thì may ra vớt vát được .Chứ còn bảo người ta bị sét đánh ngay từ đầu thì ko hi vọng đâu
    Còn về bkgirl thì ok rồi. Xinh đẹp thì cũng thuộc vào dạng dễ nhìn. Nhưng wonderful nhất là rất năng động và cá tính .... That&#39;s all.

Minhlover2
    Guest

9.5 điểm cho Enchanteur&#33;&#33;&#33; Nhận xét khá là chính xác đấy&#33; Dù sao cũng là dân kĩ thuật mà&#33;&#33; Nhưng mà vẫn có sét đánh đấy chứ&#33;

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/9 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề