User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/10 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 98

Chủ đề: Hóa công (Tổng hợp các câu hỏi về hóa công, trang 6)

dat_plm
    Guest

Mặc định Hóa công (Tổng hợp các câu hỏi về hóa công, trang 6)

Các bạn khoa sinh , hóa , môi trường , rất sợ môn hóa công . Nhất là gặp thầy Cử , thầy Bin . Coi như cuộc đời tèo luôn . Nhưng năm nay , có 1 người khong sợ điều đó . Bạn đã vượt qua khó khăn đẻ giành điêm 9 từ thầy Cử . Đó là thành tích để chúng ta học tập . Tên bạn là Đặng xuân hoàng , lớp vô cơ k 45. Bạn học rất chăm , hiểu bài ngay từ trên lớp . Vì thế môn nào điểm cũng cao cho dù khoa hóa nổi tiếng khắt khe về điểm số

HUT's Student Avatar của mythanh

Mặc định Mọi thứ về Hóa công

theo thông tin em được biết thì kì 5 có môn Hóa công siêu khó nuốt. theo các thầy cô nói thì 70% dân tình chết môn này zen15; các bác có ai nằm trong 30% còn lại thì hướng dẫn cho em với. Làm cách nào đối phó với các tình huống, các câu hỏi vặn của các thầy. Mà môn này thi vấn đáp ah. Thế trọng tâm rơi vào đâu? zen15;
    Hãy cười với cuộc sống , cuộc sống sẽ nhe răng lại với bạn :biggrin:

binhjuventus
    Guest

Đi xin đồ án của các khóa trước, xào nấu lên là ổn. Nếu em cần anh hỏi thằng bạn anh cho!

Quân Nhân Danh Dự

Nhóc ơi,sao ko hỏi chị. Chị có đứa bạn 10 hóa công này. Chị giới thiệu cho mà bon chen,ok?
    MORE THAN I CAN SAY

HUT's Student Avatar của mythanh

to chị:hik, núi Thái Sơn trước mặt mà ko biết. hehe, ko ngờ chị của nhóc ngoại giao giỏi như vậy ^.^ đúng là nhóc ko nhận nhầm chị hơ hơ,đâu ai biết được chị có bạn học môn này giỏi thế. Tại ko dính vào chuyên ngành của chị nên nhóc ko hỏi. Kiểu này lần sau có cái gì cũng hỏi chị trước tiên ^^ bạn chị giỏi thía? thế thì phải bon chen học hỏi thôi. Giúp đỡ nhóc nhé. thanks chị và bạn chị nhìu. Chị ơi! giúp nhóc thế có đòi nhóc trả ơn ko???chẹp sao lại có môn khó như vậy chứ >.< hik nhóc muốn tự học môn đấy quá nhưng mà cũng lo lắm nên thôi biện pháp ăn chắc là cứ nhờ vả ko thì sau này lại hối hận chị nhỉ???
    to bác B: hehe, lỡ nhận em làm em nên bây giờ thực hiện nghĩ vụ làm anh hả bác???^.^ dù sao em cũng cảm ơn bác. hehe nhờ bác giúp vậy. phương châm có bệnh vái tứ phương mà

pqcuongbk
    Guest

chán quá nhỉ sao ko thấy có ai vậy
    dân BK đông vậy mà đi đâu hết rồi.

Hóa Công à môn đó cũng dễ thôi chỉ tại bọn lười học chúng nó thi ko qua nên dọa cho anh em sợ thôi chư tôi thấy dễ ko .
    ai muốn hỏi gì thì tôi chỉ cho cách học dễ thôi.đảm bảo qua100%
    có ai k44 -45 ko cho làm quen với nhỉ?

pqcuongbk
    Guest

anh em khoa Hóa đau hết lại để Administrator la dân điện tử vậy chán quá.chả nhẽ dân hóa hết người rồi sao?

hacmieu
    Guest

Dân hóa bị Hóa công giết hết rồi. Học HC mà hỏi trọng tâm vào đâu thì hơi bị lạ. Chú cứ trừ hai trang bìa đi cho anh. Thấy bẩu bây giờ HC chia làm 5, thế cũng đỡ hơn.
    Ông pqcuongbk khẩu khí có vẻ kinh, chắc trình cao lắm, sao chưa nghe thấy tên nhẩy.

HUT's Student Avatar của chuotchithehe

bác này nói nghe cứ như thật ý. sao bác ko kêu bỏ luôn cả phần mục lục, rồi lời nói đàu nữa. chẳng lẽ nhét cả vào đầu hả bác. mt nó hỏi trọng tâm để còn biết mà học chứ cái gì cũng nhét vào đầu thì chết ah? sao bác ko nói bác qua môn đấy ntn cho nó nhanh luôn còn bắt bẻ nữa chứ. Kinh
    Nhà có một con chuột ko giống ai

camapgia
    Guest
    Có chú nào tin tay BV đồ án HC giúp tôi cái, đã duyệt xong rồi chờ ngày vào mặt đối mặt nữa thôi. Có hậu đãi tử tế (nhậu nhẹt + chơi A-Z , tôi đã chuẩn bị sẵn số phone các em mật rồi, 86-87 cả ).
    OK thì PM lại nhé.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/10 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề