User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 23

Chủ đề: MÓn QuÀ QuÍ GiÁ NhẤt

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Mặc định MÓn QuÀ QuÍ GiÁ NhẤt

Với bạn, món quà mà bạn trân trọng nhất, giữ gìn và yêu quí nó là gi? bạn có thể share với chúng tôi được chứ? :53: :53: :53: :53:
    Bởi mỗi món quà là 1 tấm lòng, là những kỉ niệm, có vui, có buồn nhưng mà ta vẫn luôn trân trọng
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

HUT's Student Avatar của no_need85

Chị ơi, thế nhiều món quà có được kô ạh? Em thì em tham lắm, tất cả những món quà của những người em yêu quí em đều trân trọng cả.hicccccccccccc, nhưng cũng có một số thứ do sơ suất đã kô giữ được.hhuhuhuhuuh, bây giờ muốn tìm lại chắc cũng kô bao giờ, đúng là mất cái gì mình yêu quí thì mới thấy hết giá trị của nó.
    năm lớp 12, khi chia tay thầy giáo dạy Toán có tặng cho mỗi đứa một tờ A4 trong đó là " 10 lời khuyên của cha" em được thầy ưu tiên tặng cho version có chữ kí gốc của thầy. Mỗi lần đọc những dòng chữ ấy, lại thấy thấm thía về cuộc sống, về tình cảm gia đình , thầy trò, bạn bè.
    Mà đến tận bây giờ vẫn chưa nhận đựơc món quà đáng nhớ của anh nào cả. Hẩm hiu thật.

Uỷ viên ban điều hành Box khoa ĐTVT Avatar của nothingtolose

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    Với bạn, món quà mà bạn trân trọng nhất, giữ gìn và yêu quí nó là gi? bạn có thể share với chúng tôi được chứ? :53: :53: :53: :53:
    Bởi mỗi món quà là 1 tấm lòng, là những kỉ niệm, có vui, có buồn nhưng mà ta vẫn luôn trân trọng

Mình bây giờ chỉ có một món quà, một món quà vô cùng quí giá sẽ theo mình suốt đời :53: :53: :53: . Trước kia thì không có gì cả, hi có lẽ mình không có duyên được nhận quà. Nhưng đúng là món quà không quan trọng bằng tấm lòng, bằng những kỉ niệm, món quà chỉ là cái gợi nhớ và lưu giữ những gì đẹp nhất thôi.

Ta vẫn chờ đợi em
    Món quà của thượng đế.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Có một số, nhưng thực sự có những món quà rất khó quên
    Dihoc có thằng bạn thân, hôm nó đi du học cũng chính là ngày sinh nhật của mình. Nó phải đi từ 6h sáng, thế cho nên sáng sớm nó đã đến tận nhà mình để tặng quà sinh nhật, rồi mới ra sân bay.. Hỏi là tại sao không tặng từ hôm qua cũng được,thì nó bảo là tặng hôm nay mới đúng là ngày sinh nhật
    hehe..tự dưng mình thấy cực kì cảm động
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

Quân Nhân Danh Dự Avatar của hana

Quà như là hình ảnh của người tặng:p
    Quà làm cho người nhận mỗi khi nhìn thấy sẽ nhớ đến người tặng :biggrin: Nhiều người quên lâu rồi nhưng có lúc vô tình nhìn thấy vật lại nhớ ra người.
    Món quà mình thích nhất đó là một cuốn sách được tặng vào sinh nhật thứ 19 của mình.Giá trị tinh thần của cuốn sách thật sự mình không bao giờ quên:p
    Sau này hầu như tặng quà cho ai, thường mang một ý nghĩa gì đó, gắn điều mình chúc:biggrin:
    Vẫn biết trời xanh là mãi mãi
    Mà sao nghe nhói ở trong tim...

Love!

Món quà cuối năm của mình là từ 1 người anh. Chỉ vài tiếng nữa a sẽ lên máy bay về VN, trong lúc chuẩn bị đồ a vẫn tranh thủ lên mạng gửi YM chúc mừng năm mới tôi. Xúc động quá, mai là có thể gặp a ở HN rồi nhưng tiếc là chưa thể gặp được vì có 1 số chuyện cần làm vào ngày mai.
    chúc anh ấm lòng khi trở về quê hương. Mời anh 1 chén rượu online !!!

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Món quà quý nhất đối với mỗi người mỗi khác.Nhưng theo mình thì món quà quý không phải là ở giá trị thưc của nó mà nó quý o giá trị ảo,quý ở tấm lòng người tặng cho mình đúng không nào.

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Món quà quý nhất trong đời tôi đã mang lại cho tôi hạnh phúc vô bờ, và cũng ở mức độ tương đương, sự đau khổ!
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

HUT's Engineer Avatar của Jun

Món quà quý giá nhất:Những giây phút bên bạn bè.
    Sắp tới sẽ có quà quý giá hơn:1/2 của em.Nhưng ko biết bao giừ?
    Quên sao được cánh hoa gầy trước gió
    Thổn thức lòng chờ đợi ánh bình minh
    Trong đêm thâu vạn vật cũng chung tình
    Trong xa cách vẫn lung linh niềm nhớ

HUT's Engineer Avatar của coi

món wa quí giá nhất là bố mẹ đã cho mình cuộc sống hình hài này , cho mình biết yêu thương , biết sẻ chia cùng mọi người
    món wa quí giá nhất là khi dc ở bên những ng mình thuơng yêu mãi mãi
    you never lose by loving
    you always lose by holding back

Cảnh khổ , sự thất bại là một nấc thang cho bậc anh tài , 1 kho tàng cho người khôn khéo và là 1 vực thẳm cho kẻ yếu hèn

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề