User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: chế tạo súng K45 đâu roài

The ring of suitor
    Guest

Mặc định chế tạo súng K45 đâu roài

Nhân danh dân Chế tạo súng tập hợp anh em đồng môn đang vác súng đi bắn phương nào hãy về đây điểm danh cái. Sắp bảo vệ rùi, trao đổi tình hình cái.

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

hêhh, đến giờ này bác mới tụ tập, e rằng khâu kiểm tra súng, đạn khéo cũng hết thời gian
    Ủa, mà trường mình có khoa này hả các bác, hik, xin lỗi giờ tớ mới bít...
    dù sao cũng chúc các bác sắp sửa bắn phát nào trúng hồng tâm phát đó, ko bị ra ngoài hoặc phải đền đạn
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

The ring of suitor
    Guest

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    Ủa, mà trường mình có khoa này hả các bác, hik, xin lỗi giờ tớ mới bít...
    dù sao cũng chúc các bác sắp sửa bắn phát nào trúng hồng tâm phát đó, ko bị ra ngoài hoặc phải đền đạn
    hè hè,cô nương cứ vui tính, trước kia là khoa nhưng bi giờ là ngành chế tạo súng thui. Chắc cô nương chưa dính nhát đạn nào của "súng" BK cho nên mới xa lạ như thế. Đạn nhà "trồng" được nên bắn vô tư ! :biggrin: bắn tới cùng, hè hè,mà đạn này dính rùi thì hết chạy. >) Cám ơn lời chúc của "Cáo" cô nương !
    @Tại hạ cũng chưa đi "săn" Cáo lần nào nhưng thấy bảo cũng ko khó lắm,cô nương bảo trọng :biggrin:

Úi giời, chết mất
    lần đi bắn, khoa NN bắn cũng chuẩn phết đấy, he he...
    à, em nhầm, NGÀNH chứ ko phải khoa, nhưng thú thực e chưa nghe tới, hik....
    thế khoa này học như thế nào? thuộc khoa nào? chỉ nghe thấy chế tạo máy thôi
    cũng đang muốn thử dính đạn BK xem thế nào, à mà quên, dính nhiều rồi, amen, nhưng chưa chết, vẫn còn nhe nhởn cười được
    Cáo tuy ko hiếm nhưng săn ko phải dễ, tùy từng thợ săn, có duyên thì cáo và thợ săn sẽ gặp, thợ săn ko cần tìm, còn nếu ko duyên thì tìm mỏi mắt cũng ko được giữa bạt ngàn núi rừng

Đạn nhà trồng được nhưng ko thể xài lung tung được đâu kẻo mang vạ vào thân
    Lần sửa cuối bởi cáo đeo nơ; 31-05-2005 lúc 05:48 PM

The ring of suitor
    Guest

oh thì ra Cáo cô nương là dân khoa NN. Công nhận dân bên đó dính đạn nhiều rùi. Đừng tưởng bở nha, vẫn nhe nhởn cười được không fải do Cáo giỏi mà do thợ săn giỏi, bắn tỉa xong mà "rút" vẫn êm,hè hè !
    khoa NN bắn "giỏi phết", cứ nhè bãi cỏ trường bắn mà "tiu" :2) .Các nàng đi bắn mà cứ như đang chuẩn bị kiss ấy, mắt mũi nhắm tịt hết cả
    Thợ săn giỏi thì duyên số nào có ý nghĩa gì,hè hè, cáo toàn tự "mò" đến thôi. :biggrin: .chả buồn bắn !
    Đạn nhà trồng được nhưng ko thể xài lung tung được đâu kẻo mang vạ vào thân
    hè hè,cái khoản ni thì cô nương yên tâm,dân chê tạo súng mà ! cô nương hãy "còn trẻ" chớ nên nghịch súng đạn,nguy hiểm lắm . mấy hôm nữa dân chế tạo súng bảo vệ đấy, Cáo cô nương muốn thử đạn thì qua đó cổ vũ chơi ! :biggrin:

The ring of suitor
    Guest

Icon14

hè hè, thế là 5 năm ĐH đã đi qua,17 năm tu luyện,và cuối cùng thì cũng đã là các chàng kỹ sư ,hic :
    năm năm đại học tạm xa nhà
    khi về cây sứ đã ra hoa
    người yêu(cũ) bồng con ra chào chú
    giật mình anh hoảng sợ...thời gian !
    Lại ngụp đầu trong công việc,lại văn bẳng 2,lại cao học...và lại vợ với con.
    Ngày bảo vệ qua cũng nhanh,tổng kết lại thì thấy bên chế tạo súng bạn bè đi cổ vũ đông thật 6: ,vì thế nên hơi ồn ào,lắm khi đứng trên nói mà chẳng nghe được tiếng.ah kinh nghiệm "sương máu" cho các khóa sau là chú nào làm Slice thì nhớ in ra cả giấy để phòng khi...mất điện. Hôm trước chú Robert tí chết vì cái vấn đề điện đóm rùi. Số ku Robert may dã man,hè hè,đến đúng lần ku thì có điện lại :biggrin: .Tội nghiệp 2 chú kỹ sư tài năng hơi đen đủi,đến lúc mô phỏng thì...light off.
    Chúc các chú chế tạo súng ăn nhậu vui vẻ trước khi đi làm hoặc đi xin việc nhé ! Mỏ neo đê ! nhậu đê ! dzô.... ! hik !

@cáo : đi nhậu ko cáo,hôm đấy ko biết cáo cô nương có qua kiểm tra súng đạn của anh em chế tạo súng ko nhỉ ?

HUT's Master

Ơ khoa chế tạo súng nằm trong cơ khí à ? Thế các anh học xong bây giờ chỉ có nước vào quân đội à
    Tủi thân

Gớm vậy là chú cũng xong rùi hả? cảm ơn vì lời mời, cáo ko chiến được bia rượu, nhưng có thể làm dũng sĩ diệt mồi. Thích thì chiều. đơn giản mà
    hehehe
    Chúc mừng chàng tân kĩ sư nhé, hôm đó ko biết có đụng dộ nhau ko nhỉ? cáo có qua cổ vũ cho bạn vào ngày 9
    hehehe....
    Bạn bên chế tạo súng, cáo có nhiều phết, có cả thằng con rể bên đó, chẹp...hôm nọ vác chai cuốc lủi sang mừng nó nhân dịp bảo vệ

The ring of suitor
    Guest

Icon10

Có gì gớm đâu,hề hề,thường thui mà,ai chả xong có riêng gì chú,cám ơn cháu nha. iu thế ko bít .Mà này,gọi anh thui,ai lại gọi chú,các em nghe thấy hiểu làm chết. :biggrin:
    Bên chế tạo súng thì hoành tráng rùi, theo qui định thì mỗi chú chỉ được báo cho 1,2 bạn đến cổ vũ thôi,còn lại chúc mừng qua mobile, giảm bớt tình trạng chen lấn,xô đẩy,ồn ào và tắc nghẽn giao thông. 6:
    Bọn anh bên hội đồng có Mr. Bành Tiến Long ấy,đúng hội đồng ấy ko? Cáo này,hôm đó hình như anh có thấy 1 cô bé gầy gầy,đen đen,tay fải che mặt tay trái cầm hoa lủi thủi đứng 1 góc chờ vì "tuổi cao sức sức yếu" nên ko chen lấn được với các em trẻ khỏe. Thấy tội,mình có ra dắt vào ngồi thì fải. Cáo đó phải không emmmmmmm? :biggrin:
    hì hì,Cáo còn chai quốc lủi nào không,mang qua đây nhậu đê, mồi thì nhiều chứ rượu mới hiếm,em cứ thoải mái mà diệt.Mồi cũng như đạn nhà đều trồng được mà.iu cáo nhìu như iu chai quốc lủi trên tay cáo,hè hè,mang sang ngay nhá cáo .

Quote Nguyên văn bởi Bé Cin
    Ơ khoa chế tạo súng nằm trong cơ khí à ? Thế các anh học xong bây giờ chỉ có nước vào quân đội à
    @Cinderella : (hị hị, bé Cin ui,NGÀNH chế tạo súng cơ mà).Okie,Right,đúng là ngành này nằm trong khoa cơ khí bé Cin ah. Về các chàng trai chế tạo súng thì em cứ hỏi chị cáo ấy,chị ấy "có nhiều bạn ở đó" mà.Dính nhiều đạn rùi nên kinh nghiệm lắm .
    Bọn anh học xong rui thì vác súng lon ton đi vào đời,phải " đi tìm hình của Bác " chứ.Thời bình rùi cô bé ơi,vào quân đội mần chi nữa,quân đội chỉ "túm" mỗi lớp khoảng 6 chú thui. Mà bé Cin học trường nào vậy ?

hehhe
    chị chả nhớ nữa, chỉ biết có 1 nhóm đông đông, túm tụm, có 1 thằng bé đến khổ, tóc tai bù xù, lại modern, cắt tóc theo kiểu bánh răng cưa, tự dưng ra dắt tay 1 con bé đen đen, gầy gấy, đang che mặt khóc. Cáo tưởng là người yêu, hóa ra đấy là suitor...hehee
    tặng chai cuốc lủi cho thằng con rể xong thì cáo chuồn chứ ở lại làm gì nên cũng ko biết được, tiếc thật
    ok
    chú cứ chuẩn bị đồ nhậu, cáo sẽ mang rượu đến, bkf đến chúc mừng chú luôn

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề