User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Học hệ cử nhân rồi chuyển bậc lên kỹ sư thì bằng có tương đương học đại học không ?

svBK's Newbie

Mặc định Học hệ cử nhân rồi chuyển bậc lên kỹ sư thì bằng có tương đương học đại học không ?

Em năm nay mới thi và biết điểm mình chỉ đủ học hệ cử nhân thôi, cho em hỏi kinh nghiệm mấy ạnh chị đi trước có nên học chương trình này không, học xong xin việc có dễ không. Thấy bọn bạn em bảo bằng cử nhân không có giá trị. Khi học xong hệ cử nhân thi chuyển lên kỹ sử có khó không ạ, nó có tương đương với học đại học chính quy không. Em mong các anh chị đi trước giới thiệu cho em về chủ đề này, em đang hoang mang vì chưa biết tương lai thế nào. Em xin cám ơn

svBK's Newbie

Mặc định Re: Học hệ cử nhân rồi chuyển bậc lên kỹ sư thì bằng có tương đương học đại học không ?

Cho em hỏi câu nữa là khoảng bao nhiêu điểm thì đỗ được hệ cử nhân CN2

Độc Thân Bang Hội

Mặc định Re: Học hệ cử nhân rồi chuyển bậc lên kỹ sư thì bằng có tương đương học đại học không ?

Quote Nguyên văn bởi p_andromeda Xem bài viết
    Em năm nay mới thi và biết điểm mình chỉ đủ học hệ cử nhân thôi, cho em hỏi kinh nghiệm mấy ạnh chị đi trước có nên học chương trình này không, học xong xin việc có dễ không. Thấy bọn bạn em bảo bằng cử nhân không có giá trị. Khi học xong hệ cử nhân thi chuyển lên kỹ sử có khó không ạ, nó có tương đương với học đại học chính quy không. Em mong các anh chị đi trước giới thiệu cho em về chủ đề này, em đang hoang mang vì chưa biết tương lai thế nào. Em xin cám ơn
    Hỏi câu ngâu vđ!!!...........

4. Tớ cảm ơn TruongHV92 đã chia sẻ.

Quản trị viên cấp cao Avatar của foreveryoung

Em vào đây tìm hiểu câu trả lời cho mình nhé:
    http://ts.hut.edu.vn/index.php?optio...d=87&Itemid=55

♥ I wrote your name on a piece of paper but accidentally threw it away.
    I wrote your name in the sand but the next day it washed away.
    I wrote your name in my heart and FoReVeR it will stay! ♥

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi p_andromeda Xem bài viết
    Cho em hỏi câu nữa là khoảng bao nhiêu điểm thì đỗ được hệ cử nhân CN2
    Hình như 17.5 bạn ak

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề