User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/14 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 132

Chủ đề: Tại sao sv BK hào hoa mà vẫn phòng không??

svBK's Member Avatar của mr_vinhk44

Icon10 Tại sao sv BK hào hoa mà vẫn phòng không??

SVbk đẹp trai, tài năng và rất manly vậy mà tại sao số lượng các nhân một mình lẻ bóng đêm dài vẫn chiếm áp đảo vậy? Câu hỏi này đã được truyền từ đời này qua đời khác mà vẫn không có câu trả lời. Chúng ta đâu có thua kém gì cái bọn sư phạm, ngoại ngữ hay kinh tế vậy mà thật đáng buồn. Xin các huynh đệ gần xa có những ý kiến đóng góp để giải quyết tình trạng này???

Kiếm tiền nuôi con Avatar của chutichhtcbk

Chú phòng không đã đi một nhẽ những chú đừng nói cả bách khoa phòng không, cái thời của anh còn chả đến nỗi thế, sao đến thời của chú lại thế, đừng vơ đũa cả nắm thế chứ.

Chú đừng gọi mấy trường khác là "cái bọn", họ nghe thấy họ đánh chết, anh em bách khoa cũng chỉ "trông lên chả bằng ai, trông xuống cũng chả ai bằng mình" thế là được rồi.

Anh em cũng biết nỗi khổ của chú là phòng không, ừ thì có sao, các bác giúp em nó đỡ "phòng đơn lẻ bóng" cái nhỉ.
    Việc nước là việc lớn nhất
    Nhưng việc giữa người với người không thể nhỏ hơn

(Lý Chiêu Hoàng nói với Trần Thủ Độ)

HOÀNG SA VÀ TRƯỜNG SA MÃI MÃI LÀ CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
    HOÀNG SA VÀ TRƯỜNG SA CHƯA BAO GIỜ VÀ KHÔNG BAO GIỜ LÀ CỦA BẤT KỲ MỘT QUỐC GIA NÀO KHÁC NGOÀI VIỆT NAM

Icon8

Thưa huynh, tiểu đệ không biết thời các huynh thế nào chứ thời của bọn em tình trạng này là phổ thông đấy. em đồng ý với anh là sv bk 'trông lên thì chẳng bằng ai, trông xuống thì chả có ai bằng mình". Cám ơn anh đã quan tâm!

Chú muốn chọn người thế nào (tất nhiên là nếu chú vẫn còn phòng không), anh giới thiệu cho một catalog, tha hồ mà chọn.
    (Này, nhà anh lo cái thân anh đi, đã đâu vào đâu mà lo chuyện người khác. Ô hay, tôi giúp người ta không được à)
    Tiện đây anh nhờ chú một việc, chú giới thiệu trang web này đến các bạn được chứ nhỉ, nhiều vấn đề hay phết, chú xem thì thấy mà.

www.svbkol.org hoặc www.svbkhn.com
    Lần sửa cuối bởi chutichhtcbk; 25-05-2005 lúc 03:41 PM

Today Not Tomorrow Avatar của Be4After

Quote Nguyên văn bởi mr_vinhk44
    SVbk đẹp trai, tài năng và rất manly vậy mà tại sao số lượng các nhân một mình lẻ bóng đêm dài vẫn chiếm áp đảo vậy? Câu hỏi này đã được truyền từ đời này qua đời khác mà vẫn không có câu trả lời. Chúng ta đâu có thua kém gì cái bọn sư phạm, ngoại ngữ hay kinh tế vậy mà thật đáng buồn. Xin các huynh đệ gần xa có những ý kiến đóng góp để giải quyết tình trạng này???
    Hik, đọc bài viết của bạn mình thấy ngại cho mình quá. Cái khoản đẹp trai thì k biết đến bao giờ mình mới được ló mặt vô đó, tài năng cũng chỉ là tài năng nửa mùa. Nhưng được cái là thời sv cũng k fải fòng k. Suy cho cùng khó nói cả sv bk là tốt hoặc k tốt. Chúng ta cũng biết mình đứng ở vị trí nào, k fải tự ti nhưng cũng đừng "ca ngợi" quá mà các bạn trường khác ghé thăm lại bảo chúng ta "tự hào" thái quá.

@ông bạn già: té ra ông k fải fòng k àh? khà khà, mấy cái là vàng rơi đêm 30 có tác dụng ghê.
    Một ngày mà chúng ta không thắp sáng lên ngọn lửa yêu thương thì có bao nhiêu người chết vì giá lạnh.

A.Mauriac

Icon10

đại ca chutichhtcbk cứ bốc phét, chắc gì bây giờ anh đã có ai he he. Anh lên tự lo cho thân anh đi.

Today Not Tomorrow Avatar của Be4After

Quote Nguyên văn bởi mr_vinhk44
    đại ca chutichhtcbk cứ bốc phét, chắc gì bây giờ anh đã có ai he he. Anh lên tự lo cho thân anh đi.
    Ông đó mở ngoặc đơn là nói bản thân đấy, k fải nói cậu đâu. Keke, ông ấy chẳng tự nhận là "đã đâu vào đâu đâu". Thôi lo mà chuẩn bị đê ông bạn, sắp hết tuần roài còn gì.

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

HEHHE
    KHOÁI QUÁ
    Sự thực là thế, ít nhất trong số 2/3 tổng số bạn BK của Cáo, mà diện này đông lắm là vẫn phòng không
    đúng là con trai BK vẫn luôn được đánh giá khá cao (nở mũi chưa) nhiều cô gái trường khác vẫn muốn có người yêu là BK
    vậy sao vẫn phòng không
    thứ 1: thiếu, cầu> cung..TY bao giờ cũng phải có thời gian tìm hiểu nhau, thời gian dành cho sinh viên thì chủ yếu trên giảng đường, hoặc ở nhà trọ, KTX sẽ dễ dàng hơn cho việc tìm kiếm TY của mình. Nhưng lên giảng đường thì toàn nam, về KTX cũng thế. Thêm vào đó các chàng có tư tưởng "bụt chùa nhà không thiêng"
    Còn việc tìm hiểu các cô gái các trường khác thì nhiều chàng trai nhà ta nhút nhát (sự thực là thế) nên ko dám làm quen. Còn những người dẻo miệng thì có lẽ ko có khoản phògn không
    Đó là khách quan, còn chủ quan thì các chàng trừong ta quen cách nói chuyện với con trai với nhau nên ko được chau chuốt trong từ ngữ lắm, và đôi khi hơi thô và thật. Con gái nhiều khi ko thích lắm
    Nhiều chàng cũng hơi kiêu nên nhiều cô cũng thích nhưng ko cưa được
    hehheehe
    Thêm 1 nữa, con trai BK là thuộc trường KT nên cũng có nhiều người thích những người có cá tính, mạnh mẽ
    Hôm trc nghe 1 câu rất hay của boy bk" thú thực con gái BK quá hiểu con trai BK nên việc con gái BK cưa đổ con trai BK dễ hơn con gái trường ngoài"
    có lẽ nhiều chàng chưa chọn được người cùng tần số nên dù đẹp trai, dù học giỏi (cái này cũng ko nhiều lắm đâu, các chàng đừng lắm mộng quá) cũng vẫn ế
    1 số chưa thích yêu vì tư tưởng con trai BK đôi khi có người quá nghiêm túc đã yêu sẽ yêu trọn đời, hoặc là người luôn muốn vì theo đuổi mục đích sự nghiệp, hoặc chưa muốn vướng bận
    Muôn nghìn lí do, thôi bạn Vinh gì đó ơi, lo cho mình ko ế là được rôi, làm sao lo được hàng nghìn các bạn khác thế
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Cám ơn em cáo, huynh đâu có muốn ôm rơm cho nặng bụng chẳng qua anh tâm huyết với người nhà thôi. Anh đã vài lần yêu rui (xấu hổ quá) nhưng quả thật các cô ấy không chịu được cái công việc mà anh đang làm. Nói chung SV BK ra trường ai cũng đều có cái chí khí cao ngất trời, ôm mộng làm giầu lên đâu có thời gian chăm sóc bạn gái thành ra đường em em đi, đường anh anh đi, cuộc tình đôi ta có thể thôi[B]. Bùn quá!!

Này chú, thế công việc của chú là gì, mà có bạn gái chửa được nửa ngày đã đường anh anh thăng, đường em em tếch vậy. Nói xem nào, để anh em còn tư vấn cho chứ (anh là anh nói anh em, chứ không nói anh nhé.)

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/14 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề