User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: chọn môn học kì 9

svBK's Newbie Avatar của kid1412

Icon3 chọn môn học kì 9

K46 sắp phải đăng kí chọn môn học kì 9 .Không biết nên chọn môn nào và việc chia lớp như thế nào nhỉ .Các bác k45 xin chi giúp :40:

Uỷ viên ban điều hành Box khoa ĐTVT Avatar của nothingtolose

Hi hi có mấy trường phái đó

1. Hệ thống viễn thông - Thiết bị đầu cuối - Thiết kế hệ thống quản lý thông tin (Điểm khá cao)
    2. Hệ thống viễn thông - Thông tin vệ tinh - Tổ chức mạng viễn thông (Điểm thấp)

3. Hệ thống viễn thông - Thiết bị đầu cuối - Định vị dẫn đường (Điểm khá cao).

Tóm lại nếu kì cuối mà còn cơ hội bằng giỏi hoặc phấn đấu thì chọn cái dễ mà học, còn không chọn cái mình thích. Hi hi ngày xưa tớ chọn nhánh 2 vì thích thôi, cũng may điểm không tệ lắm nhưng học bổng kì 9 ở nhánh 2 điểm ra được vài đứa còn lại chết cả. Good luck

svBK's Newbie Avatar của trungkien

:53: các bác K45 chắc bận làm đồ án tốt nghiệp hay sao mà không thấy trả lời , 18-6 là hạn cuối k46 đăng ký môn học rồi...nhanh lên các anh k45 ơi.
    Lần sửa cuối bởi trungkien; 21-05-2005 lúc 10:41 AM

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Danh sách các môn tự chọn :
    Tổ chức mạng viễn thông,thông tin vệ tinh,thông tin di động,thiết bị đầu cuối,kỹ thuật định vị dẫn đường,kỹ thuật siêu âm,phân tích và thiết kế hệ thống thông tin quản lý,PLC
    Em định chọn :
    Tổ chức mạng viễn thông,kỹ thuật định vị dẫn đường,PLC
    Các bác tư vấn cho em nhé !

svBK's Member

Ô , thế hóa ra là họ sẽ chia 3 trường fai cho mình chọn à , chỉ được chọn 1 trg 3 fe đó thôi à, em cũng thắc mắc là nếu cho chọn random thì biết bao nhiêu đứa chọn linh tinh thì lấy đâu người dạy nhỉ .Em thích nhánh 2 nhg thấy điểm thấp ngại wá , nhánh 1 học có hay ko nhỉ.

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi NEWZOOM
    Ô , thế hóa ra là họ sẽ chia 3 trường fai cho mình chọn à , chỉ được chọn 1 trg 3 fe đó thôi à, em cũng thắc mắc là nếu cho chọn random thì biết bao nhiêu đứa chọn linh tinh thì lấy đâu người dạy nhỉ .Em thích nhánh 2 nhg thấy điểm thấp ngại wá , nhánh 1 học có hay ko nhỉ.

Sẽ có hai lần đăng ký, lần đăng ký thứ nhất: Đăng ký thoải mái, thích cái gì thì đăng ký. Lần đăng ký thứ 2: Nếu lần đăng ký trước chưa hợp lý thì đăng ký lại. Thế nào là đăng ký không hợp lý? là đăng ký vào các môn có quá ít người đăng ký, là đăng ký lệch. Tức là nói là chịn cho oai nhưng thực ra chỉ đăng ký vào các chuyên ngành với các môn đã định trước.

Stanley Ipkiss Avatar của The Fool

chủ đề này đã được bàn tới một lần, các cậu có thể chịu khó tìm lại. Theo tớ lần đầu tiên đăng ký thì cứ đăng ký cái gì mình thích, sau đó có các lớp rồi mới chọn.
    Năm tớ ít người đăng ký môn PLC quá, chẳng thành lập được lớp, hehe các chú K46 cố gắng đăng ký môn này nhiều nhiều nhỉ
    Học như nghịch thủy hành châu, bất tiến tất thoái.
    Tâm như bình nguyên mục mã, dị phóng nan truy.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề