User Tag List

Ðề tài đã khoá
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Tai nạn bất ngờ và đầy kịch tính!!

svBK's Newbie

Mặc định Tai nạn bất ngờ và đầy kịch tính!!

Mình thấy hay hay nên post lên đây cho mọi người xem!!!
    Đó là "hoàn cảnh" của em Lê Đặng N. (9 tuổi, ở xã Phước Thắng, huyện Tuy Phước, Bình Định). Trưa 9/5, em N. phải gấp rút nhập viện cấp cứu vì tinh hoàn bên phải bị rơi hẳn ra khỏi "của quý" của mình .

Chị Hằng mẹ em N. cho biết em bị ngã khi đang trèo lên song chắn ngang một cánh cửa, cách mặt đất khoảng 1m. thấy máu chảy nhiều từ phần "đặc biệt" , người nhà đã chuyển em vào bệnh viện huyện Tuy Phước cấp cứu và em đã được các bác sĩ ở đây vá lại . Để yên tâm hơn, gia đình chuyển tiếp em lên Bệnh viện Đa khoa Bình Định. Đến lúc này, các bác sĩ mới phát hiện tinh hoàn bên phải của em N. đã "không cánh mà bay" . Sau 1 giờ xảy ra tai nạn, người nhà tình cờ phát hiện "của quý" tưởng như bị thất lạc đang treo lủng lẳng trên một cây đinh dài ở cửa liền vội đặt trong một bao nilông ngâm nước đá ("chú" này có vẻ rất tâm lý và chu đáo ), cấp tốc mang đến bệnh viện. Nhưng đã quá muộn, ca phẫu thuật vá lại "của quý" cho em N. đã xong . Theo các bác sĩ khoa ngoại tổng hợp, Bệnh viện Đa khoa Bình Định thì đây là trường hợp bị tai nạn hy hữu nhất từ trước đến nay, song sẽ không ảnh hưởng bao nhiêu đến việc sinh con sau này.(Thế là "sống" rồi!!Chẹp!!Số thằng em này vẫn còn đỏ lắm!! )

Khổ thân thằng bé nhưng mà buồn cười quá cơ

HUT's Engineer Avatar của songmon

bác này bắt đầu quậy đây hả.

Cái mục bác cười thế này bác cho vào quán nhỏ bên đường, hay đưa vào quán cóc bán chè mà buôn chuyện, sao lại mở ở đây thế này.

Lần sau bác chú ý cho em cái nhé, box này là thảo lụận bác à. Những vấn đề thảo luận mới đưa vào đây thôi.

Để hôm sao em chuyển nó sang quán nhỏ bên đường.
    -"Whether you think that you can, or that you can't, you are usually right."-
    Biết đủ trong cái đủ của mình thì luôn luôn đủ

Today Not Tomorrow Avatar của Be4After

Quote Nguyên văn bởi songmon
    bác này bắt đầu quậy đây hả.

Cái mục bác cười thế này bác cho vào quán nhỏ bên đường, hay đưa vào quán cóc bán chè mà buôn chuyện, sao lại mở ở đây thế này.

Lần sau bác chú ý cho em cái nhé, box này là thảo lụận bác à. Những vấn đề thảo luận mới đưa vào đây thôi.

Để hôm sao em chuyển nó sang quán nhỏ bên đường.
    Hik, xin lỗi bác songmon lúc đó em thấy ở Kết bạn nên chuyển vô chỗ bác. Cảm ơn bác đã chuyển topic này sang Quán nhỏ.
    Một ngày mà chúng ta không thắp sáng lên ngọn lửa yêu thương thì có bao nhiêu người chết vì giá lạnh.

A.Mauriac

svBK's Member Avatar của sugintk

Nhóc leo lung tung coi chừng giống ... bé đó đó nha!

svBK's Member Avatar của Quynh_quynh

Giống thế thì đã tốt, chứng tỏ bản lĩnh đây. Mà cái vụ này xảy ra cũng chẳng biết nên bình luận gì đây !

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

Quote Nguyên văn bởi Quynh_quynh
    Giống thế thì đã tốt, chứng tỏ bản lĩnh đây. Mà cái vụ này xảy ra cũng chẳng biết nên bình luận gì đây !
    thì,,sau này có con,nhớ trông nom cẩn thận,ko lại khổ.Đời chẳng mấy ai may được như trường hợp kia đâu.
    Không sợ trời, không sợ đất, chỉ sợ chính mình!

HUT's Master Avatar của H.A.U

Thôi, tốt nhất là kiếm mấy baby là con gái, đỡ khổ nhỉ ? Chỉ tội không khổ cái này thì khổ cái khác !

Ðề tài đã khoá

Thông tin chủ đề