User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 3/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 36

Chủ đề: Phải chăng BKF đang già đi???

AAAAAAAAAAAA Avatar của champi

Quote Nguyên văn bởi nothingtolose
    Chú champi này đúng là vui tính, tớ chưa bao giờ có cái avantar sao chổi hay gì gì đó loé sáng cả. Híc cái này xui xẻo lắm đấy nhưng kể ra cũng hay "Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt - Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm", câu này đầy chí khí nhưng đọc kĩ ra thì thấy nó chán ngắt.

Híc tuổi tác nhanh thật mà chưa làm được gì ra hồn. Trẻ thêm được vài tuổi thì hay biết mấy.

Bé cái nhầm!Râu ông nọ cắm cằm bà kia ,tại 2 người cùng là Admin nên em nhìn bên nè lại " lác " sang bên kía,chắc là phải đi mua cái kính lác mới được! :p :p :p
    Dù sao cũng cảm ơn cái avatar của anh,mà em được biết đó là hoa bông lan,em chỉ nghe tên chứ chưa biết nó hình dạng thía nào,mà có thía cũng ko biết nữa.

Today Not Tomorrow Avatar của Be4After

Quote Nguyên văn bởi champi
    Bé cái nhầm!Râu ông nọ cắm cằm bà kia ,tại 2 người cùng là Admin nên em nhìn bên nè lại " lác " sang bên kía,chắc là phải đi mua cái kính lác mới được! :p :p :p
    Dù sao cũng cảm ơn cái avatar của anh,mà em được biết đó là hoa bông lan,em chỉ nghe tên chứ chưa biết nó hình dạng thía nào,mà có thía cũng ko biết nữa.
    Chuyện quả avatar thú vị đó chứ? cái avatar của chú cũng hấp dẫn kinh dzị, anh cũng đua đòi với chú nè.

Còn chuyện bkf già hả? hehehe, hơi sớm để nói điều này, trong này có nhiều bác ở "ẩn lắm" thành viên k41 như mình vẫn là dạng "măng non" Vấn đề là măng non thực sự hơi vắng bóng chút, bkf k có măng già thì ai sẽ chia sẻ kinh nghiệm cho măng non đây. Có điều khác biệt là lẽ ra bác songmon fải mở quan trà bên box cựu sv này mới hợp, em nhớ câu "thanh niên ngồi quán trà, ông già tập thể dục" mà sợ lại giống bkf thì khổ. Hik, có gì hơi quá mong các bác bỏ qua cho.
    Một ngày mà chúng ta không thắp sáng lên ngọn lửa yêu thương thì có bao nhiêu người chết vì giá lạnh.

A.Mauriac

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Quote Nguyên văn bởi champi
    Chắc là bác này nhầm với cái avatar của mình đây. Nhưng đấy không phải là ngôi sao chổi hay loé sáng gì cả mà đơn giản chỉ là bó cáp quang mà thôi. Hehe . Đúng là BKF đang già thật. :2)

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

svBK's Member Avatar của dxmt_bk

chào các bác ! bàn chuyện về avatar ah! các bác xem cái avatar cua em "chiến "không !
    mà các bác ah . em lướt qua toàn thấy cụ kị không ah! xem bộ thân em không "kiếm chác " gì được cả rồi ! may ra "mai phục mấy em k50 rồi " làm quả !''
    đến lúc đó hy vọng các bác giúp sức ...........
    nothing to do

Love!

Quote Nguyên văn bởi Langthangnet
    Chắc là bác này nhầm với cái avatar của mình đây. Nhưng đấy không phải là ngôi sao chổi hay loé sáng gì cả mà đơn giản chỉ là bó cáp quang mà thôi. Hehe . Đúng là BKF đang già thật. :2)
    hehe , lúc đầu mình cũng tưởng cái đó là sao chổi hay là pháo hoa .hi`

Quote Nguyên văn bởi dxmt_bk
    chào các bác ! bàn chuyện về avatar ah! các bác xem cái avatar cua em "chiến "không !
    mà các bác ah . em lướt qua toàn thấy cụ kị không ah! xem bộ thân em không "kiếm chác " gì được cả rồi ! may ra "mai phục mấy em k50 rồi " làm quả !''
    đến lúc đó hy vọng các bác giúp sức ...........
    Chào dxmt,cái avatar của bạn có vẻ bợm nhậu đấy,không biết người thật thì thế nào,bạn cứ mai phục đi,anh em BKF sẵn sàng giúp bạn,nhưng mà...nói nhỏ nè...trước khi mai phục thì thông báo cho anh em 1 tiếng,không thì đến lúc anh đầu này,chú đầu kia rồi 2 anh em cộc đầu nhau thì toi.

Quote Nguyên văn bởi Langthangnet
    Thì ra là bó cáp quang,tưởng cái gì,em thấy bác thích cái này lắm mà,ngày trước chẳng đòi xin đổi avatar mãi ,tiếc là mọi người nhìn ban đầu ko hểu nó là cái gì lắm.giờ thì hiểu rồi,lại học thêm 1 hình ảnh nữa.

Ừa,hôm này mới chú ý,nhìn avatar của anh ruk-kun lâu rồi,cũng quen rồi ,mà em cũng xem cái phim đó rồi,lại cũng rất thích nhân vật nữ đó,có đối mắt đẹp quá,mê hồn luôn. hình ảnh của avatar tương dối giống nhau,đúng là cùng "chòm sao bảo bình",(trong bài bói của mun)

Suỵt... Avatar của munmun

Hihihihi... Anh Be hử, này nhé, avatar "hấp dẫn" nè, cái title cũng "hấp dẫn", thậm chí cái location cũng "cùng chung ý tưởng" luôn. Anh Be biết "diện" "tông xuyệt tông" wá!
    "Tình yêu làm nên những vị anh hùng, nhưng tạo ra những thằng ngốc nhiều hơn"

Suỵt... Avatar của munmun

Ủa mà bây giờ nhìn lại cái kí hiệu giới tính mới thấy... hình như chappi là con gái thì phải? Vậy bữa giờ mình nhầm người à??? :p

Today Not Tomorrow Avatar của Be4After

Quote Nguyên văn bởi munmun
    Hihihihi... Anh Be hử, này nhé, avatar "hấp dẫn" nè, cái title cũng "hấp dẫn", thậm chí cái location cũng "cùng chung ý tưởng" luôn. Anh Be biết "diện" "tông xuyệt tông" wá!
    Chà mun tiếp tục vào đây coi bói àh? cẩn thận k bị mod box này thu thuế đó. Còn chuyện kết hợp hình đại diện, title, location thì anh chọn ngẫu hứng. Giờ thêm cái chữ kí thế này thì sao mun?

Ðề tài đã khoá
Trang 3/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối

Thông tin chủ đề