User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 70

Chủ đề: Lỗi đăng nhập

Cáo
    Guest

Icon5 Lỗi đăng nhập

Tớ không đăng nhập được, khi đăng nhập thì báo lỗi
    Hì, cái mục này thú vị đây, khách hoặc những ai không thể đăng nhập thì có thể hỏi được

Today Not Tomorrow Avatar của Be4After

Quote Nguyên văn bởi Cáo
    Tớ không đăng nhập được, khi đăng nhập thì báo lỗi
    Hì, cái mục này thú vị đây, khách hoặc những ai không thể đăng nhập thì có thể hỏi được
    Hiện nay do khôi fục databasse của bkf từ tháng 12/2004 (lần die trước). Có thể nhiều bạn thay ps mà bị lỗi đăng nhập. Vì vậy thứ nhất mong các bạn gõ user name đúng cả chữ hoa, nếu k được thì yêu cầu gửi mail để reset ps. Ai cần hỗ trợ kĩ thuật xin cứ post bài ở đây.
    Một ngày mà chúng ta không thắp sáng lên ngọn lửa yêu thương thì có bao nhiêu người chết vì giá lạnh.

A.Mauriac

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

Nhưng sao không hiểu sao các bài viết đều quay trở lại tháng 12 :40: , mất hết bài .

no_need
    Guest

Chuối thật,hôm qua vừa nhờ Admin cho lại cái pass, thế mà hôm nay vào lại báo sai pass,chans quá.
    Rút kinh nghiệm lần này chỉ login 2 lần( hhêhh,em phải vào lần thứ 2 cho chắc), Hôm qua do kô kiên nhẫn login 3 lần liên tục, báo hại bị khóa account luôn.
    Admin ơi,em nhận được mail thông báo về login detail rùi,nhưng chưa thấy cho pass mới.Ngày mai mà vẫn chưa có pass thì Bác xem lại giùm em nhé.
    Thanks in advance !!!!!!!
    To chị cáo : em đã giải được câu thứ 2 của chị rùi,chuẩn bị sẵn thưởng cho em đi nhé .Chỉ cần có pass mới login được em giải ngay. các bác đừng ai giải tranh của em nhé !!!!!!!!!!!! hô hô hô hô.

Quote Nguyên văn bởi no_need
    Chuối thật,hôm qua vừa nhờ Admin cho lại cái pass, thế mà hôm nay vào lại báo sai pass,chans quá.
    Rút kinh nghiệm lần này chỉ login 2 lần( hhêhh,em phải vào lần thứ 2 cho chắc), Hôm qua do kô kiên nhẫn login 3 lần liên tục, báo hại bị khóa account luôn.
    Admin ơi,em nhận được mail thông báo về login detail rùi,nhưng chưa thấy cho pass mới.Ngày mai mà vẫn chưa có pass thì Bác xem lại giùm em nhé.
    Thanks in advance !!!!!!!
    To chị cáo : em đã giải được câu thứ 2 của chị rùi,chuẩn bị sẵn thưởng cho em đi nhé .Chỉ cần có pass mới login được em giải ngay. các bác đừng ai giải tranh của em nhé !!!!!!!!!!!! hô hô hô hô.
    Em fải theo link đó để change ps chứ nó k tự động change cho em. Sau khi làm xong nhớ đợi một thời gian rồi vào lại, nếu k được thì cứ nhắn Ym cho anh, anh sẽ reset lại ps cho.

phía sau của bóng tối

Bi h thế này nhé: các bạn vào theo địa chỉ này nè: http://svbkhn.org nếu mà login mà bị lỗi do sai pass thì bạn yêu cầu reset lại pass nhé. Còn nếu login thành công rùi mà lại bị out ra thì bạn vào cái địa chỉ này là okie ngay; http://svbkhn.com <--- cái này mình chưa hoàn chỉnh các icon nên chưa đưa cho mọi người dùng rộng rái đấy thôi chứ còn host này chạy nhanh khủng khiếp, hay lắm....
    Chỉ có kẻ cô độc mới hiểu cái vị ngọt đậm đà mà không đắng gắt của cà phê loãng hay rượu nhạt, nó như chút tình thừa nơi trần thế giành cho họ. Thế nhưng, thật tiếc là khi mà người ta hiểu và cảm thấy yêu quý một cái gì thì đó cũng chính là lúc người ta đang hoặc đã mất đi thứ quý giá ấy.

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

Sao mấy ngày nay mình vào viết bài nhưng không poste được vậy , nó bắt đăng nhập lại mà vẫn không poste được ??????????????

phía sau của bóng tối

Icon14

Quote Nguyên văn bởi nguoiyeudau
    Sao mấy ngày nay mình vào viết bài nhưng không poste được vậy , nó bắt đăng nhập lại mà vẫn không poste được ??????????????
    Nếu bạn đăng nhập được mà nó sau đó lại không post bài được thì tạm thời bạn vào trang http://svbkhn.com sẽ được ngay. Ở trang này là link trực tiếp trên host nên chạy ổn định hơn đấy. Bạn vào thử xem nhé. Okie, chúc vui vẻ...

Khách ghé thăm
    Guest

Mặc định hik !

Chán đời, chẳng viết bài được ở đâu nên đành phải vào đây. TÌnh trạng là đăng nhập nick này thì tự nhiên nhảy vào một nick khác. Đã thế, cứ mỗi khi post bài lại thấy cái dòng chữ quái lạ nào hiện lên !

Quote Nguyên văn bởi Khách ghé thăm
    Chán đời, chẳng viết bài được ở đâu nên đành phải vào đây. TÌnh trạng là đăng nhập nick này thì tự nhiên nhảy vào một nick khác. Đã thế, cứ mỗi khi post bài lại thấy cái dòng chữ quái lạ nào hiện lên !
    Bạn có thể nói rõ hơn được k? và bạn đăng nhập vào nick cũ hay nick bạn mới tạo? bạn có thể cho biết nick bạn đang sử dụng k? khi bạn đăng nhập vào nick đó thì nó chuyển sang nick tên thế nào? xin cảm ơn!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề