User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Giúp đỡ tí nào

babyhunter
    Guest

Icon9 Giúp đỡ tí nào

Các anh hệ thống điện năm cuối đâu rui` nhỉ??

Chắc sắp ra trường rùi nên ko hỉu là có hay lang thang fỏum ko nữa. Em học CĐ Hệ thống điện mừ, năm sau ra trường rùi, thấy lo lo. Có ai giúp em ko hử.
    Kì này học mấy môn củ chuối quá di mất, rơ le thầy Việt dạy hay thật, nhưng môn đó học cứ thấy lam sao y'. Kì này làm đồ án Nhà máy điện thấy khó quá, mấy anh giúp em tí nhé. Mà thầy Út hỏi bảo vệ thế nào nhỉ??. Em thấy lo lo vì thầy ra đề cho em mừ. Hic... :22:

HUT's Master Avatar của nhanbachkhoa

Hệ thống điện kỳ cuối điểm cao dã man! Chắc là lúc bảo vệ cũng sẽ khả quan. Làm tốt nghiệp cứ "tập trung làm cho thong thả" he he

babyhunter
    Guest

Chài ơi la chài, em cũng thấy điểm của mấy anh cao dã man, thế nhưng lớp em thía nào mà chán ghê lắm. Ngắn mạch thì thi lại bét nhè, học lại thì nhưng 1/4 lớp, cả con gái cũng học lại luôn. Hic...

Cũng mong là bảo vệ khả quan, nhưng em sợ nhứt là nhà máy điện... :17:
    Em còn kì cuối này nữa, vẫn đang làm đồ án môn nhà máy. ua`, thì cứ tập trung mà làm từ từ..., có 3 tháng nghỉ làm đồ án thui, đâu có nhìu như mấy anh...

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Tự động hóa có ông gì kì vừa rồi 10.0 ăc ăc sốc vật , hâm mộ dã man
    Mà cái lớp ông ý lúc cô Huệ thông báo cũng hơn 10 chú trên 9.0, sao các bác năm cuối học đỉnh thế nhỉ
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

babyhunter
    Guest

Có khi phải đi tìm cái anh j j đó để học hỏi kinhnghiệm mất thui....

Mà tự động hóa khoai nhứt khoa điện mừ điểm cao vậy, chắc anh phải thía nào roai`....Cộng nhân hâm mộ... dihoc co thể giới thịu đc ko vây????

Ko hỉu là anh ấy có nhận đệ tử ko nhi???? :10:

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi babyhunter
    Ko hỉu là anh ấy có nhận đệ tử ko nhi???? :10:
    Nếu em là con gái thì chắc là có. Nếu là con trai thì chắc là khó (thêm mấy từ cho đủ 100 kí tự :4: )
    www.openandfree.org <--Blog for C/C++/Unix subjects

babyhunter
    Guest

Quá đáng thật , nhân đệ mà cũng phải xem xét giới tính

Nisterrool đúng là câu bài quá đáng nhé...Thôi thì anh nào năm cuối mà học giỏi giỏi thì giúp đỡ em cái nhỉ!!. Đừng phân biệt chi cho tội nghiệp em

Ua?? Mà em thấy năm cuối mấy anh đau có chăm chỉ hơn các năm trước đau mà sao điểm cao dữ vậy nhỉ

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Ui giời ơi, thế hôm tổng kết khoa điện em không đi ah?..Thế thì phí qúa, các bác trên 9.0 toàn các bác ngời ngời, nhìn cứ gọi là đẹp rịu ràng mà không chói lóa..
    Các bạn nữ lớp dihoc ở dưới cứ rú lên, đòi làm quen..e hèm..baby chắc là con gái, thế thì sướng, ra hỏi các bác ý kinh nghiệm + sách vở + đồ án + việc làm sau khi ra trường luôn, mà nếu tiện thì ....

babyhunter
    Guest

Chùi ui, tiếc ghê nhỉ, hôm đó em ko có đi đc. Toàn những bác ngời ngởi, lại còn học giỏi nữa chứ, thía thì các em cứ gọi là hâm mộ, lập fan club luôn í chứ...mà dihoc nói vậy thì baby khó mà nhờ vả các anh í rùi...

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề