User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Con gái cá tính

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

Con gái cá tính

Con gái cá tính sẽ không... nữ tính?

Dù là con gái dịu dàng đằm thắm hay những cô gái có cá tính một chút thì cũng đều có những ưu điểm và những nhược điểm khác nhau. Tuy nhiên, có nhiều người vẫn còn quan niệm rằng, con gái mà cá tính quá thì sẽ... mất hết nữ tính. Nhưng liệu con gái mà hơi mạnh mẽ một chút có đáng bị gọi là con trai không? Ý kiến của bạn về vấn đề này thế nào?

HUT's Student Avatar của be_iu

ca tinh wa thi lien quan gi den chuyen mat het nu tinh chu.Con gai bayh rat tinh te ho co the thich ung voi tung hoan canh. Ngay o truong minh cung the thui con gai ma hien wa thi de cho may ong con zai treo dau ha pac?
    ( thong cam cho em. em ko the nao go dc tieng V co dau hik)
    Vì sao Anh lại nỡ gian dối tim Em hỡi người ?
    Kề vai Em mà tim Anh khắc ghi bóng hình ai
    Vì sao Anh lại muốn chọn cả hai con đường
    Lệ chan hoen bờ mi thì thôi ta đành chia tay vì yêu Anh
    Em sẽ là người ra đi....

viethacker
    Guest

con gái mà cá tính là rất hay nhưng nam tính thì không hay lắm! tuy nhiên như thếlại không logic

HUT's Engineer Avatar của girlKTQD

ai biểu con gái cá tính quá thì sẽ mất hết nữ tính vậy? ăn nói gì mà kì dị quá ta! con gái sinh ra thời nay nếu ko có cá tính thì làm seo mà con trai thích được nhẩy!liệu các bác có thích 1 cô nào đấy ngoan hiền nè, nhu mì nè, bảo gì nghe nấy kô?tất nhiên là ko chứ gì!con người mà ko có cá tính thì sẽ dần dần mờ nhạt trong tâm trí mọi người thoai!nhưng kể ra con gái thì o nên nam tính quá như thía sẽ làm mất đi cái nữ tính vốn có trong họ! thế đấy !
    If I had H,R,T; I cound add E,A to have HEART, but i could add U to have HURT
    I accept to have U to get Hurt and refuse E,A to have Heart without U

bk84k45
    Guest

Quote Nguyên văn bởi nguoiyeudau

Dù là con gái dịu dàng đằm thắm hay những cô gái có cá tính một chút thì cũng đều có những ưu điểm và những nhược điểm khác nhau. Tuy nhiên, có nhiều người vẫn còn quan niệm rằng, con gái mà cá tính quá thì sẽ... mất hết nữ tính. Nhưng liệu con gái mà hơi mạnh mẽ một chút có đáng bị gọi là con trai không? Ý kiến của bạn về vấn đề này thế nào?
    Vo van , len nho Viet Nam minh la nuoc duy nhat co mot thieu tuong quan doi nhan dan la nu day : Thieu Tuong Nguyen Thi Dinh , day ca tinh nhung rat nu tinh day day , dung la dan kinh te

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

Quote Nguyên văn bởi nguoiyeudau

_Trước hết,bác cho iem hỏi 1 câu : theo bác, cá tính là gì ?
    _Sau đó,iem xin giơ tay phát biểu :
    +em có hỏi mấy ông anh ,các anh ấy bảo là,người cá tính,trước hết,là những người mạnh mẽ (dĩ nhiên ),1 câu hỏi lại đặt ra,mạnh mẽ là gì ? Theo ý kiến chủ quan của em,mạnh mẽ là ko yếu đuối :a12 ,ko yếu đuối là ko hay mít ướt,bởi,em rất ghét những đứa hay khóc nhè :a65 .Nước mắt họ sẽ ko chảy ra ngoài,mà chảy sâu vào trong tim...
    +thứ 2 : họ là những người quyết đoán,khi đã đề ra cái gì sẽ quyết tâm đạt được, sẽ thực hiện bằng được những dự định của họ.
    +thứ 3 : họ là những người độc lập,ko muốn dựa dẫm vào ai, ko muốn làm phiền đến ai...
    Đây chính là điểm mà bọn con trai hay vin vào để nói những người con gái cá tính là Nam tính,mặc dù,thực chất, có rất nhiều thằng đàn ông lại chẳng làm được trò trống gì,chỉ giỏi bám váy mẹ.Điều này là do tàn dư của chế độ phong kiến chưa mất hết,vẫn còn coi thường phụ nữ ...
    +thứ 4 : ...
    +thứ 5 :...
    còn nhiều nữa,nhưng nói thế là đủ rồi.
    tóm lại,họ có cá tính,hay ko cá tính thì họ vẫn là con người, vẫn là những người con gái,vẫn mang đầy đủ tính chất của 1 người con gái.Có điều là,có người nhìn thấy được điều đó, có người ko,thế thôi...người nhìn ra thì khen,ko nhìn ra thì chê=> nhiều chuyện.
    _ Câu hỏi ngoài lề (dành cho những người nói cá tính là nam tính ) :
    Đấy là một người con gái tạm gọi là cá tính,còn, người con gái ko cá tính > ngược lại.
    >>mít ướt : có ai thích yêu 1 cô gái suốt ngày sướt mướt ko? hở một tý thì nhẹt cái mồm >>tốn giấy đa chức năng >> tốn kalo dỗ dành ...
    >>ko làm được việc gì ra hồn >> giỏi nói mà ko giỏi làm >>thùng rỗng kêu to...
    >>phụ thuộc vào người #,ko có chút gì là của chính bản thân >> một con rối ...
    Có ai thích yêu những người như vậy ko ?
    Không sợ trời, không sợ đất, chỉ sợ chính mình!

HUT's Engineer Avatar của girlKTQD

Quote Nguyên văn bởi bk84k45
    Vo van , len nho Viet Nam minh la nuoc duy nhat co mot thieu tuong quan doi nhan dan la nu day : Thieu Tuong Nguyen Thi Dinh , day ca tinh nhung rat nu tinh day day , dung la dan kinh te
    này ! dân Kinh tế thì seo? mà seo bà này mình chưa bao giờ nghe thấy tên nhẩy ! thui bỏ qua phần này! hỏi ông bk84k45 dân Kinh tế thì seo?ông định chê bai gì dân Kinh tế hả? hỏi ông câu này nha! ông có muốn sau này ở nhà chăm con cho vợ ko hả mà dám đụng đến dân Kinh tế? liều thật!láo quá!lần này là lần đầu tha cho ông lần sau thì đừng trách!nhớ đấy! bách khoa chưa thoát khỏi Kinh tế được đâu mà tinh vi! :a44 :a44 :a44

HUT's Master Avatar của H.A.U

Lắm chuyện, cá tính hay không cá tính thì có cái gì hay ho đâu??

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

Quote Nguyên văn bởi fool_girl
    _Trước hết,bác cho iem hỏi 1 câu : theo bác, cá tính là gì ?
    Có ai thích yêu những người như vậy?
    Một con người cá tính , có một điểm nổi bật , nhưng mình hỏi cậu tại sao có người nói cô ấy hay anh ấy rất cá tính , hay như bài vẽ có cá có tính đấy mà những bài vẽ đó người ta thích. Cái mà mình khác biệt so với mọi người khác , không lu mờ đi . :a30 :a66

HUT's Master Avatar của thủy lôi

Con gái cá tính thì zai nó chạy hết! Phải hiền hiền thục nữ đi các em gái ạ. Thế mới mong đắt chồng!
    ------

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề