User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Tại sao con gái kiêu?

Quân Nhân Danh Dự Avatar của hana

Mặc định Tại sao con gái kiêu?

thằng bạn tự nhiên hỏi mình tại sao con gái hay kiêu thế?(cái này con trai phải biết chứ,sao lại hỏi lại như thế!!!)

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi hana
    thằng bạn tự nhiên hỏi mình tại sao con gái hay kiêu thế?(cái này con trai phải biết chứ,sao lại hỏi lại như thế!!!)
    Hana trả lời giúp đi, mình cũng muốn biết lắm, nhưng nghĩ mãi mà không ra.

Độc Thân Bang Hội Avatar của Nova

Ko chỉ vậy, con gái còn nói có là ko nói ko là có. Mình hỏi nhưng ko ai trả lời đc cả. Có lẽ vì họ giỏi giang,xinh đẹp, quyến rũ.. họ kiêu --> cao giá (ko phải giá trị). Thường thì phải có "gì" thì họ mới kiêu.
    Để trả lời những câu hỏi tương tự về con gái chỉ có cách...yêu họ mà thôi!!!
    Ê! Sao tò mò quá vậy?

svBK's Member

Vì không thích nên mới kiêu chứ nếu thích thì phê lòi pha ra rồi tính gì đến nước kiêu mơí chả căng?
    Mama I don't want to die , but I sometimes wish I 've never been born at all

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

kiêu hả
    công nhận cũng có con gái kiêu căng lắm, và con trai cũng vậy
    có 2 loại kiêu: kiêu có cơ sở: vì người ta xinh đẹp, giỏi giang, nhiểu người theo-->đâm ra kiêu
    Kiêu ko có cơ sở: muốn nổi bật trong mắt người khác bằng cách tự kiêu
    nói chung thì kiêu cũng chẳng hay ho lắm, nhưng kiêu khác với việc tự tin vào bản thân mình nhé.
    Còn việc nói có là ko, nói ko là có thì ko phải là kiêu đâu mà thường con gái ko như con trai: có thể đối diện một cách thẳng thắn mà họ luôn né tránh, nói giảm nói tránh, nói vòng vo, con gái cũng hay xấu hổ hơn con trai mà. Con trai thường luôn đề cập thẳng vào vấn đề, còn các nàng thì lại thích nói vòng vo. Nên các chàng cũng phải để ý chuyện này nhé, thế mới nói "con gái yêu bằng tai" mà
    Còn việc mình yêu họ mà họ ko yêu mình cũng đừng đổ cho người ta kiêu căng nhé, ko phải do mình xấu hay là có điểm gì đó mà họ ko yêu được, tất cả chỉ ở chỗ duyên số mà thôi
    Nói chung kiêu kiêu 1 chút cũng dễ thương đấy chứ, nhiều chàng cô nào kiêu khó chinh phục là lại thích nhưng cái gì cũng có giới hạn, quá là ko hay ho gì cả: kiêu 1 chút thì tốt chứ còn kiêu căng hợm mình coi ngừoi khác ko ra gì và coi thường tình cảm của họ thì chả ai chấp nhận được. Làm nũng cũng vậy, con gái hay thích làm nũng, nhưng mà làm nũng chút thì các chàng cảm thấy yêu chứ còn nũng nịu suốt ngày thì ngay cả cáo cũng chẳng chấp nhận được huốn chi các chàng, hehehe
    thôi, viết thế thôi, kẻo viết dại
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Quân Nhân Danh Dự Avatar của hana

Quote Nguyên văn bởi Tắc kè hoa
    Ko chỉ vậy, con gái còn nói có là ko nói ko là có. Mình hỏi nhưng ko ai trả lời đc cả. Có lẽ vì họ giỏi giang,xinh đẹp, quyến rũ.. họ kiêu --> cao giá (ko phải giá trị). Thường thì phải có "gì" thì họ mới kiêu.
    Để trả lời những câu hỏi tương tự về con gái chỉ có cách...yêu họ mà thôi!!!
    đúng là phải có gì đó thì con gái mới kiêu một chút(theo nghĩa mọi người thường gọi).chính xác là cảm thấy tự tin vào mình về một điểm nào đó.
    mà con trai thì thường nhìn thấy thế là gán ngay cho từ...KIÊU.
    bài của chị Cáo đã nói hết rồi.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Nói chung cũng tùy từng ngưòi thôi..có ngưòi rât xinh học giỏi, cá tình hay nhưng chẳng kiêu j` cả mà rât hòa đồng nữa là đằng khác..
    trong khi đó có những người chẳng có gì mà lúc nào cũng lạnh lùng, mặt cứ ngước lên nhìn trời mà chẳng để ý đến j` xung quanh..m21`
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

Love!

Uh đúng rồi , kiêu thì cũng có dăm bẩy đường kiêu.Nhưng chung qui lại thì cũng nên kiêu vừa vừa thôi kẻo lũ con trai sợ quá---> chạy hết---> ế thì chết..

teppi
    Guest

em đừng tưởng chỉ mình em là hoa hồng
    Đời còn nhiều lắm, hehee
    nhìn xuống đi em, kẻo vấp ngã đấy
    tao mà cua được em nào kiêu, tán được rồi tao cho ra ze cho nó nếm mùi đau khổ chơi, nhớ là đừng bao giờ đe gặp anh đấy!

HUT's Master Avatar của thủy lôi

Chưa chắc! ANh chưa kịp làm điều đó thì có khi nó đã cho anh re trước roài! Biết đâu nó cũng đang chơi anh? Mà kiểu người như anh thì có lẽ là đau khổ lâu đấy! Đừng có quá tự tin và làm ra vẻ như thế!
    ------

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề