User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Lớp học tiếng Anh gia đình

svBK's Newbie Avatar của clb.tienganh.pro

Mặc định Lớp học tiếng Anh gia đình

LỚP HỌC TIẾNG ANH GIA ĐÌNH

Tiếng Anh hiện đang là nỗi lo của rất nhiều người, không chỉ các bạn trẻ như học sinh, sinh viên, mà các tầng lớp trung niên cũng vậy...Đi đâu cũng thấy tiếng Anh, nhiều lúc chúng ta dùng từ nhưng lại không biết hết nghĩa của nó, hay là không biết phát âm 1 cách chính xác, nên chúng ta thường ngại đọc chúng...Ví Dụ, từ "Message", 1 từ rất quen thuộc trong điện thoại,nhưng có bao nhiêu bạn đọc đúng từ này ?

Trước đây mình cũng không biết gì về tiếng Anh cả, nhưng sau 1 thời gian ngắn được học tập với sự nhiệt tình và tâm huyết trong trong lớp của chị, mình đã khá hơn rất nhiều, kĩ năng nghe, nói, đọc, viết đều được rèn luyện thường xuyên đúng phương pháp...

Mình thấy lớp học ấy rất hiệu quả nên muốn chia sẻ cho những ai còn cảm thấy mông lung về kiến thức tiếng Anh của mình

Giá thành cũng rất hợp lý : 80k/buổi.
    Tớ đã học được 6 tháng rồi.
    Ai có nhu cầu đi học thử hoàn toàn miễn phí 2 buổi đầu thì PM cho chị ấy nhé

SĐT của chị ấy là 0977787463. Hoặc reply lại địa chỉ email vuhuuquy@yahoo.com

Lớp học chỉ khoảng 10 người thôi nên có thể kèm cặp sát sao từng người một, như vậy sẽ tốt hơn rất nhiều, hơn nữa lớp học vào buổi tối (từ 19h45' -->21h15') nên rất thuận lợi cho các học sinh, sinh viên bận học và những người phải đi làm.

Có 2 địa điểm các bạn có thể học...
    - Địa điểm 1 : Gần BV Thanh Nhàn - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội(thứ 2,4)
    _ Địa điểm 2: Gần Ngã tư sở ...- Hà Nội (Thứ 3,5)
    Lần sửa cuối bởi clb.tienganh.pro; 13-06-2012 lúc 08:41 PM

2. Tớ cảm ơn clb.tienganh.pro đã chia sẻ.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề