User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: Mon Li thuyet mach choi qua!

pluto2004
    Guest

Mặc định Mon Li thuyet mach choi qua!

hic,hào các bác,giờ em mới biết thế nào là Lí thuyết mạch.Đề thật là kinh khủng,nhầm lẫn lung thung.Các bác có kinh nghiệm gì chỉ em phát để em còn thi lại(Chắc là đi rồi).Mà điểm kì này buồn cười thật,cứ thằng nào mếu máo thì 9,thậm chí 10(hic).
    Nhân tiện em nhờ các bác tí:
    bọn em sắp thực tập,các bác có thể nói rõ về nó được không ạ?(làm gì ,kinh nghiệm...).À ,tiện thể bác nào rỗi rãi có thể cho em biết môn học kì 6 va sách tham khảo được không ạ?Cái quyển Digital System các bác nói mua ở đâu a?(Em ngai len thư viện lắm).Cảm ơn các bác nhiều.

Tí quên,hỏi các bác câu nữa,cái quyển lập trình C của bác ất xài được không ạ?(bác quach tuan ngoc co quyen chan qua).Thank các bác. :a19

HUT's Student

Chả có cách nào là học và làm thật nhiều cho nó không nhầm(cái này đã được luyện tập ở môn PPT rồi). Về thực tập thì nếu muốn làm thì có rất nhiều cái mà làm, thực tập ở xưởng thì chả có gì cả. Mấy quyển sách chú mày nói anh đều có ở dạng pdf, tiện thể chú mày cần những sách gì thì cứ viết lên anh sẽ gửi cho, kho sách của mình nhiều sách hay lắm mà toàn hàng độc thôi. Hehe nhưng ít thôi nhé chứ nhiều thì gửi lâu lắm. Để lại mail hoặc PM cho mình.
    Bye!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

hehe...khoa DTVT cũng phải học LTM ah, nhưng các bác học mạch 1 hay mạch 2 hay cả 2 mạch.....Hik.bọn em kì sau còn phải học cả Lý thuyết trường, môn này thì hình như đứt 80%..mà bác pluto đứt mạch cũng không phải buồn lắm đâu nam nào lớp em chả đứt trên 30 đứa và ít nhất 1/2 giảng đượng tự động hóa đứt môn này..
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

matlab
    Guest

Quote Nguyên văn bởi pluto2004
    hic,hào các bác,giờ em mới biết thế nào là Lí thuyết mạch.Đề thật là kinh khủng,nhầm lẫn lung thung.Các bác có kinh nghiệm gì chỉ em phát để em còn thi lại(Chắc là đi rồi).
    Hờ hờ, giờ mới biết cô Túy "diệt" SV như thế nào à??? Ặc, Dũng sĩ diệt SV đấy!!!

Mà điểm kì này buồn cười thật,cứ thằng nào mếu máo thì 9,thậm chí 10(hic).
    Khoa mình nó thế, vào rồi thì phải chấp nhận luật chơi! :a16

Nhân tiện em nhờ các bác tí:
    bọn em sắp thực tập,các bác có thể nói rõ về nó được không ạ?(làm gì ,kinh nghiệm...).
    Cậu lục lại các topic ở đây nhé, Bác binhjuventus có cả một bài về các môn thực tập và cách để kiếm điểm cao đấy :a12

À ,tiện thể bác nào rỗi rãi có thể cho em biết môn học kì 6 va sách tham khảo được không ạ?Cái quyển Digital System các bác nói mua ở đâu a?(Em ngai len thư viện lắm).Cảm ơn các bác nhiều.

Tí quên,hỏi các bác câu nữa,cái quyển lập trình C của bác ất xài được không ạ?(bác quach tuan ngoc co quyen chan qua).Thank các bác. :a19
    Các môn học kỳ 6:
    - Cơ sở DL
    - Ngôn ngữ lập trình
    - Kỹ thuật số
    - Kỹ thuật xung
    - Kỹ thuật vi điện tử
    - KT Mạch Điện tử 1

Và một số môn khác nữa!

HUT's Student Avatar của WTDOng

Quote Nguyên văn bởi mxktl
    Chả có cách nào là học và làm thật nhiều cho nó không nhầm(cái này đã được luyện tập ở môn PPT rồi). Về thực tập thì nếu muốn làm thì có rất nhiều cái mà làm, thực tập ở xưởng thì chả có gì cả. Mấy quyển sách chú mày nói anh đều có ở dạng pdf, tiện thể chú mày cần những sách gì thì cứ viết lên anh sẽ gửi cho, kho sách của mình nhiều sách hay lắm mà toàn hàng độc thôi. Hehe nhưng ít thôi nhé chứ nhiều thì gửi lâu lắm. Để lại mail hoặc PM cho mình.
    Bye!
    bac co sach gi hay hay do^.c do^.c thi gui cho em voi ,vao dia chi nguyentiendong@yahoo.com nhe
    thanks nhieu

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi WTDOng
    bac co sach gi hay hay do^.c do^.c thi gui cho em voi ,vao dia chi nguyentiendong@yahoo.com nhe
    thanks nhieu
    Chú mày muốn sách nào chứ sách hay thì nhiều, Anh có thể ví dụ như về FPGA, Verilog, DSP... Nếu gửi cả thì có mấy trăm M vì tài liệu này mình download dạng P2P nên có nhiều cái hay. Nhưng nếu mà chú không làm về nó thì chả thấy gì hay đâu, nên muốn gì tui mới gửi chứ cả thì không đủ sức đâu.
    Bye

pluto2004
    Guest

Quote Nguyên văn bởi mxktl
    Chú mày muốn sách nào chứ sách hay thì nhiều, Anh có thể ví dụ như về FPGA, Verilog, DSP... Nếu gửi cả thì có mấy trăm M vì tài liệu này mình download dạng P2P nên có nhiều cái hay. Nhưng nếu mà chú không làm về nó thì chả thấy gì hay đâu, nên muốn gì tui mới gửi chứ cả thì không đủ sức đâu.
    Bye
    Thanks bác trước,bác có thể gửi cho em quyển Digital System được không ạ,và bác có quyển nào về lập trình C cho em xin(Nhất là về vi điều khiển ấy).Trước hết em cần vậy đã.Thanks bác nhiều.
    à ,hay bác có thể gửi cho em tài liệu kì 6 được không ạ.
    hom thu cua emutuanbk@yahoo.com
    thanks bác lần nữa,chúc bác thi tốt.Mong bác giúp đỡ nhiều. :a66

HUT's Student

Đã gửi theo yêu cầu của chú. Anh cho chú thêm quyển DSP cho kỳ 6, phần lập trình C cho VDK có hai quyển đấy. Tổng hơn 15M cơ chú chịu khó download nhé! Tài liệu kỳ 6 anh có đầy đủ nhưng hơi lớn, anh sẽ gửi cho chú sau.
    Bye

HUT's Student

Wow nhưng gửi hơi vất vả, lần sau chú mang USB anh cop cho

obie
    Guest

Tớ thấy quyển C của QTNgoc viết khá là được, rất sư phạm, nếu bạn mới lập trình thì nên đọc quyển này, ko chán đâu, quyển bác Ất chỉ là C++ thôi và cũng phải khá C rùi mới hiểu đc. (khó hiểu phết!!!)

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề