User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: Khi bạn thất tình

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

Khi bạn thất tình

m1: m38` Mọi người đã nói rất nhiều về tâm trạng khi yêu :a08 :a53 , một tình yêu đẹp đó là cảm nhận của những ai đang yêu m29` tất cả đều là màu hồng . Nhưng khi chúng ta thất tình chúng ta sẽ ra sao nhỉ m42` ? Vậy ai đã từng thất tình , hay đã gặp những tình huống thất tình của bạn bè, và những người thân hãy kể cho mọi người cùng nghe nào. Bạn bih từ chối khi nói lời yêu với cô ấy chẳng hạn, và rất nhiều người tử tử vì tình.

[img] http://img.photobucket.com/albums/v3...c/72166efe.jpg [/img]

tocdai_ht
    Guest

Không ai như hắn cả,thật thà quá.Mọi thứ em nói hắn đều tin hết...đúng là điên không ra điên dở không ra dở...Chán hắn quá,nhưng em cũng ân hận khi đi đùa với tình cảm,ân hận quá

HUT's Student Avatar của FINALFANTASYFAN

Quote Nguyên văn bởi nguoiyeudau
    và rất nhiều người tử tử vì tình.
    BÂY GIỜ THÌ MÌNH ĐÃ HIỂU CÂU NÓI" NHỮNG NGƯỜI YÊU NHAU ĐIÊN CUỒNG SẼ KHÔNG BAO GIỜ GIÀ. HỌ CÓ THỂ CHẾT VÌ GIÀ .NHƯNG. HỌ CHẾT TRẺ"
    3F
    eBABes

Mã:

HUT's Master Avatar của thủy lôi

Thất tình??? Nghe xa vời với mình! Nhưng nếu là mình, lên ROck Bụi làm vài xị về đắp chăn ngủ, sáng mai ... chắc là còn sống thôi! Thất tình mà chết thì lãng xẹt, ngu xuẩn!
    ------

HUT's Student Avatar của chim oanh vũ
    cỡ như thủy lôi thì làm gì có tình để mà thất cơ chứ... he he :a12
    Còn với mình, thất tình là một cái gì đó khiến người ta hụt hẫng rất nhiều. Khi người ta suy sụp thì các tác động từ bên ngoài có ảnh hưởng rất lớn. Một người có thể vì tình mà chết, vì người ta không đủ tỉnh táo và không tự kiểm soát được bản thân mình. Mình còn nhớ về bài hát tuổi hồng thơ ngây. Đó là một câu chuyện buồn mà có lẽ ai cũng biết. Tui thấy tiếc cho những cuộc tình như vậy. May sao, tui chưa gặp phải chuyện tương tự... có lẽ vì không đủ tự tin nên tui không dám có riêng một mối tình nào cả. Cứ để đến lúc ra trường rồi đâu sẽ vào đấy cả mà... Dù sao cũng hy vọng là sẽ không có một ai trên đời này phải tìm đến cái chết chỉ vì thất tình. ... :a62
    Thiện căn ở tại lòng ta
    Chữ tâm kia mới bằng ba chữ tài.

HUT's Student Avatar của be_iu

khi yêu ai cũng cảm thấy mình là ng` hạnh phúc nhất thế gian nhưng khi chia tay thì sao ??
    con trai chỉ cần 1 thời gian ngắn để quên đi cuộc tình còn con gái thì có thể cả đời cũng ko baoh có thể quên đc. Chắc chắn khi tui thất tình tui sẽ đi tìm 1 quán rượu và kiếm 1 đứa bạn thân cùng đi để nhỡ có gì nó còn đưa mình về
    và sau đó ko baoh nghĩ đến chuyện đấy nữa
    ANH KO CẦN EM ----> EM ĐẾK CẦN EM :a21 :a21 :a21 :a21 :a21
    Vì sao Anh lại nỡ gian dối tim Em hỡi người ?
    Kề vai Em mà tim Anh khắc ghi bóng hình ai
    Vì sao Anh lại muốn chọn cả hai con đường
    Lệ chan hoen bờ mi thì thôi ta đành chia tay vì yêu Anh
    Em sẽ là người ra đi....

nuhongthumay
    Guest

nếu dễ dàng vậy thì chúng ta đã ko phải là con gái rùi , be iu ạ, nhưng nỗi đau sẽ ngày ngày vò xé bạn ,mỗi khi nhớ về nó là một cảm giác trống trải cô đơn đau khổ xen lẫn ngọt ngào .con gái vẫn nặng tình vậy

HUT's Student Avatar của be_iu

to nuhongthumay: tui hỏi pac' cái này nhé chán chẳng tìm đến rượu để quên đi cái nỗi đau mà pac' cho là ngày ngày vò xé :a19 :a19 :a19
    mà tốt nhất là chẳng việc gì mà phải như thế cả. Trên đời này thiếu giề ng` muốn làm ng` iu mình chú hehhe :a21 :a21

HUT's Master Avatar của H.A.U

Há ! Tự kiêu quá nhỉ ?? Ngừơi yêu em trên thế gian này còn rất nhiều ......... người yêu em đâu chỉ có riêng mình em ?? ! Nói thế thôi, chứ thất tình thì chắc chắn ai cũng dính rồi, tùy ở mức độ nào mà có những biểu hiện !
    Uống rượu mà quên được mới là hay chứ ! Uống vào càng hận, đã thế khi có bạn bè thì không tiếc lời về ngừơi yêu đâu ! Thật khổ sở !
    Đôi khi thất tình còn là sự chấp nhận một sự thực là mình không đem lại gì cho người yêu và tự nguyện bỏ !

Nếu ai thích uống rượu thì rủ tôi nhé ! Uống rượu với người thất tình hay lắm, uống vài chén đã ngất ngư, và từ một kẻ im như thóc trở thành một con vẹt lắm mồm !

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

Quote Nguyên văn bởi H.A.U
    Há ! Tự kiêu quá nhỉ ?? Ngừơi yêu em trên thế gian này còn rất nhiều ......... người yêu em đâu chỉ có riêng mình em ?? ! Nói thế thôi, chứ thất tình thì chắc chắn ai cũng dính rồi, tùy ở mức độ nào mà có những biểu hiện !
    Chẳng lẽ ai cũng thất tình rồi sao , nhưng tôi chưa biết cảm giác thất tình như thế nào cả nên muốn xem mọi người có cảm giác thất tình sẽ như thế nào? Nhưng quả là buồn khi yêu mà không được đáp lại :a20 :a05

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề