User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Học bổng PhD học ngành Telecommunications ở Hàn Quốc.

svBK's Newbie

Mặc định Học bổng PhD học ngành Telecommunications ở Hàn Quốc.

Xin lỗi admin cho mình đăng một tin. Một giáo sư trường Korea Aerospace University (KAU) đang muốn nhận và cấp học bổng PhD cho sinh viên Việt Nam đã có bằng Master Telecommunications tính đến thời điểm cuối tháng 5 sang Hàn Quốc học về Telecommunications (Ubiquitous Network, Smart TV ...). Bạn nào đã tốt nghiệp Master chuyên ngành Telecommunications và muốn tiếp tục học PhD ở Hàn Quốc thì liên lạc với mình càng sớm càng tốt. Contact: anhnt2407@gmail.com. Xin cảm ơn! PS: Nếu bạn thấy có người quen có nguyện vọng và thích hợp với suất học bổng trên thì mong bạn giới thiệu giúp.

2. Có 3 thành viên cảm ơn bài viết của anhnt2407 có chất lượng:

svBK's Newbie

Mặc định Re: Học bổng PhD học ngành Telecommunications ở Hàn Quốc.

Thông tin đăng trên đã hết hạn. Rất tiếc là có khoảng 4-5 bạn apply nhưng phần lớn là không hợp, một, hai bạn được giáo sư nhận nhưng lại không có đủ điều kiện về chứng chỉ tiếng Anh nên nhà trường không nhận. Hi vọng lần sau sẽ có nhiều cơ hội khác và nhiều ứng viên đáp ứng được tiêu chuẩn hơn. Chân thành cảm ơn các bạn,
    Thân,
    AnhNT,

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề