User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Ai bán mạch nạp chip cho 8051 em mua!

svBK's Member

Mặc định Ai bán mạch nạp chip cho 8051 em mua!

Bác nào có bán mạch nạp chip 8051 không? yêu cầu của em chỉ là mạch nạp có vỏ kim loại. Nạp ổn định.Giá cả..thì các pac post lên đây!

binhjuventus
    Guest

Hic, hết hàng mới cay. Chú hỏi muộn hơn tý nữa là anh đã có mạch bán cho chú rồi.

Có cậu nào làm mạch easy rồi thì share với chú ấy cũng được. Không cậu có mua con mạch của hàng trống không? Tớ bán cho, mới dùng được 1 tháng, giá 300K không mặc cả. Mặc cả là tớ không bán nữa, để lại xài :a16

svBK's Member

Tất nhiên là không mua của bác rồi! 300k em mua được 2 cái cơ!

binhjuventus
    Guest

Quote Nguyên văn bởi teleman
    Tất nhiên là không mua của bác rồi! 300k em mua được 2 cái cơ!
    Hờ hờ, trẻ người non dạ :a38
    Thôi thì đợi xem có cu nào làm easy downloader rồi thì mua vậy, đúng là cái loại này chỉ khoảng 150K thôi!

Chú Sơn có thì bán cho em nó cái!

bke3
    Guest

tôi còn một mạch 8051 không dùng đến nếu bạn cần thì tôi để lại cho 150 k thôi
    cauvong20022006@yahoo.com

bke3
    Guest

mạch của tôi là mạch easy dowload , bạn lên 301 B3 hỏi duy

svBK's Member

Bạn em nó bảo share cho em rồi! Cảm ơn các bác nhé.NHưng bác giải thích hộ em cái!em trẻ người non dạ thế nào? em chưa làm nhiều nên chưa biết!! Bác lớn rồi chẳng nhẽ không bảo hộ thằng em này!

binhjuventus
    Guest

Quote Nguyên văn bởi teleman
    Bạn em nó bảo share cho em rồi! Cảm ơn các bác nhé.NHưng bác giải thích hộ em cái!em trẻ người non dạ thế nào? em chưa làm nhiều nên chưa biết!! Bác lớn rồi chẳng nhẽ không bảo hộ thằng em này!
    Kinh nghiệm phải trả giá bằng thời gian và tiền bạc. Hãy biết chấp nhận bỏ ra 350K ra Hàng Trống mua thử một con cùng lúc với một KIT nạp 89C5x Easy Downloader về xem, thằng nào là thẳng chết trước và chết trước thằng kia bao lâu. Hãy tự giải bài toán này nhé :a13

svBK's AntiFan

Quote Nguyên văn bởi binhjuventus
    Kinh nghiệm phải trả giá bằng thời gian và tiền bạc. Hãy biết chấp nhận bỏ ra 350K ra Hàng Trống mua thử một con cùng lúc với một KIT nạp 89C5x Easy Downloader về xem, thằng nào là thẳng chết trước và chết trước thằng kia bao lâu. Hãy tự giải bài toán này nhé :a13
    Bác có kinh nghiệm rồi thì bảo đàn em đi giúp đàn em tiết kiệm ít nhất 150k một khoản tiền khá lớn đấy chứ

heatsink
    Guest

Kinh nghiệm thì tôi có
    Nhóm tôi có mua 3 mạch nạp xịn 350k (Hàng Trống) và một cái hơi xịn 120k(ĐTVT trường mình)
    Cái 120k nạp lúc được lúc không phát bực mình (hình như chúng nó vứt đi rùi)
    Cái 350k có lần bị hỏng cục nguồn teo mất 2 em 51 nhưng mạch thì chẳng sao cả, vẫn chạy tốt, ngày nạp trăm lần mà có sao đâu!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề