User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Bách Khoa Diễn Nghĩa !!!

HUT's Engineer Avatar của GRYFFINDOR

Mặc định Bách Khoa Diễn Nghĩa !!!

Xin bà con nghía qua đây đọc coi thử tí gọi là thư giãn chút cho vui. Khi mà phong trào chat chit nổ ra mạnh mẽ, khi mà những người thất tình mọc lên nhiều như nấm, khi mà box tâm sự tràn ngập những bài chán đời, thì đây qua là món ăn tuy cũ nhưng mà vẫn thơm ngon, đậm đà hương vị Bách Khoa:
    Bách Khoa Diễn Nghĩa
    Tự nhiên có kẻ lôi chuyện này ra ôn lại. Cố nhân thách thức, GRYFF nổi máu anh hùng. Mạo muội post bài này ở đây, hằng mong chư vị anh hào góp sức cùng GRYFF viết nên một bản anh hùng ca "Bách Khoa Diễn nghĩa" của BKF thật hoành tráng. GRYFF biết hào kiệt trong BKF chẳng thiếu. Có những kẻ đã luyện công tức mức xuất quỷ nhập thần, cảnh giới vô vi nhiều như sao đêm. Ví như dihoc chẳng hạn, ở nhà là một giá sách tương đương như "Tàng kinh các" của Thiếu Lâm tự với đầy đủ những bộ truyện tranh nỗi tiếng từ trước tới giờ. Topic về võ thuật trong Kết bạn bốn phương cũng được các bạn hoan nghênh nhiệt liệt. Bàn về truyện chưởng cũng thấy vô khối anh hào tham chiến.
    Nhân đây xin bác Admin làm thế nào, lôi cái topic này ra, cho nó vào Kết bạn bốn phương hộ em. Vì em đã thử reply nhưng ko được !! Nếu được vậy thì cảm ơn bác quá, còn ko thì em lại phải copy and paste mỏi tay mất !!
    Đôi lời tâm sự, mong chư vị dành đôi chút thời gian lưu tâm.
    Cảm ơn quý vị đã quan tâm theo dõi. Hôm nay xin dừng ở đây, nếu ai có nhã ý xin tiếp chuyện vào ngày hôm sau.
    Lần sửa cuối bởi GRYFFINDOR; 09-12-2004 lúc 04:33 PM
    No fear
    It's Hard to keep an Open Heart !!!

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Xưa nay nghe danh Gry đã lâu, nhưng hiện nay tuởng rằng "Anh hùng qua được ải mĩ nhân" nhưng vì GRy ko hề là một anh hùng, và nguời đó ko hẳn là 1 mỹ nhân mà là Việt nam nhân, nên Gry đã ko hề thoát được cái gọi là TY--> chàng ta đã quyết tâm cải tổ tâm hồn BK-Những tâm hồn cô đơn, yếu đuối và coi thường TY quyết tâm theo ý anh chàng bằng một bản "Chiêu hồn TY" hehehhe, nhưng cuối cùng để xem kết quả thế nào nhỉ?
    khi mà hội độc thân đang ngày càng tăng dân số?
    à mà quên, Gry định dạy võ thuật gì thế, nghe chừng GRy dù học võ gì gặp người ấy cũng tiêu rồi, khổ thân
    cáo bít mà
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Hềy zà! Đúng là bác Gry định làm cuộc hoành tráng đây! Hê! Để dân chúng nhà ta phản ứng cái phát!!!

Òai! Vào mới biết là nó nằm trong Box "Quán nhỏ ven đường"! Nếu thấy thực sự cần thiết thì có thể mở lại box đó! Ý mọi người thía nào???

Hè hè, cáo nói linh tinh gì đấy, click vào dòng chữ đo đỏ và ... đọc, có nhiều cái thú vị đang chờ đón.
    Cám ơn bác ẹc đã giúp em mở lại cái topic đó. Thiết nghĩ Quán nhỏ ven đường sẽ bị trùng với chat - chit, và bị chat - chit lấn át ==> bác cứ nhập cái box đó với "Kết bạn bốn phướng" của em để em dễ bề quản lý.

Còn bây giờ, xin mời anh hùng hảo hán trong BKF ra chiêu , khai ... bàn phím. Hội độc thân với khá nhiều nhân tài, bài viết này thay cho giấy mời ( cũng là là thách thức ) của GRYFF. Xem khả năng của hội độc thân đến đâu ??

Chẹp! Lại còn thách thức hội độc thân! Hê! Admin nhà ta cũng là tổng chủ một chi nhánh của Hội Độc Thân! Ra chiêu rồi đó! Anh tài Hội Độc Thân hơi bị nhiều!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Quote Nguyên văn bởi GRYFFINDOR
    . Ví như dihoc chẳng hạn, ở nhà là một giá sách tương đương như "Tàng kinh các" của Thiếu Lâm tự với đầy đủ những bộ truyện tranh nỗi tiếng từ trước tới giờ. .

Đấy là trong quá khứ thôi, bây giờ cả nhà cả cưả chỉ còn mấy bộ mình thích, còn lại bị bọn bạn nó mượn chưa trả, một phần nữa bị mấy đứa em họ mượn mà không đòi được...hik
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

Quote Nguyên văn bởi dihockhongdanhban
    Đấy là trong quá khứ thôi, bây giờ cả nhà cả cưả chỉ còn mấy bộ mình thích, còn lại bị bọn bạn nó mượn chưa trả, một phần nữa bị mấy đứa em họ mượn mà không đòi được...hik
    He he, kinh thư đã luyện hết, còn giữ lại làm gì, đấy là mối nguy hiểm bên mình, bí kíp võ công bao nhiêu kẻ thèm muốn, cho mượn thì tiếc mà ko cho mượn thì mang tiếng keo ===> tẩu tán cho mấy đứa em là thượng sách đấy !!!

bemap1905
    Guest

toi la thanh vien moi co ai cho toi biet la toi phai bat dau the nao khong?????????lang nhang qua!!!!!!!!!!!!

Ặc, nghe Dihoc năn nỉ, GRYFF mủi lòng quay lại, nghĩ làm thêm vài chục chương BK diễn nghĩa nữa, nhưng loanh quanh tìm mãi mà chẳng thấy nó đâu. Ko những thế một cơ số bài viết của mình từ cuối năm 2004 đến giờ cũng chẳng biết tăm hơi ở nơi mô. Thế nên đành cáo lỗi Dihoc vậy nhé, trời ko chiều lòng người, lực bất tòng tâm, tớ có muốn viết tiếp thì cũng bó tay vì ko biết viết thế nào.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề